Con trai,chung ta nghi gi ve con gai?

• Bắt đầu shiva
  • Ngày bắt đầu
S

(shiva)

Guest
Vua roi duoc doc bai"neu la con gai,to se thich ai",minh thay rang do la mot chu de rat hay.Con gai da tu nhan xet ve minh,va doi khi con tu to ve them cho minh.Du sao cung rat hoan nghenh cac ban.
Vay nen con trai chung minh nhan thuc duoc bon phan va trach nhiem can phai gop them mot tieng noi nao do de nhan xet ve con gai.Mong rang chu de nay se giup cho cac ban gai tu hoan thien hon,cac ban se co the nhin duoc chinh hinh anh that cua minh trong nhung bai viet toi day.Rat mong su ung ho nhiet tinh cua tat ca cac ban.
Ngoai ra minh can luu y day ko phai la chu de danh tieng cho cac ban nu dau nhe

Tao thích người có cá tính. Ko phải loại chỉ biết chơi nhưng cũng ko phải loại suốt ngày lằm. hehhe. Nói chung là hợp với cái tính 1/2 phong kiến , 1/2 TBCN của tao là được

tớ thích bạn trai nào mà ko nói xấu con gái:D:D:D:D:D:D:D

Bố ơi, bố khơi topic này ra mà không nói gì, lại để người khác viết trước, không hay đâu.
Nhưng cho con nói một câu được không(không cho cứ viết): Con gái dễ thương, đáng yêu nhưng thực sự có nhiều khuyết điểm.(Cạch con ra)

Cạnh ra tức là má mì ko có nhìu tật xấu à?
To Phương :sao mày vừa bảo tao thâm hiểm xong lại còn lập cái topic này à?Mày còn hơn tao ý chứ .Hay thấy tớ lập cái topic hay wá nên ...

Hehhe. Ko nói xấu con gái là thế nào nhỉ???Có phải mình hay chê các bạn gái lắm ko đây huhu

Cường nói thế là tự nhận rồi .Linh Ngân chỉ nói đại ý thôi mà tự khai rồi .

Cạch tao ra means tao đầy khuyết điểm không có ưu điểm được chưa!

ko phải đâu, tớ ko nói Cường. Tớ ko nói ai cả. Tớ nói chung chung. Nếu Cường mà hay nói xấu người khác thì tớ đã ko chơi với Cường rồi, Cường nhỉ?;)

Ko .Ko .Ko bao giờ .Má mì là người tài năng đầy mình .Em rất ngưỡng mộ Má mì

nói xấu với việc nói thẳng khác nhau
nói xấu có nghĩa là chê bai con gái với thái độ ko thiện cảm còn nói thằng thì lại là có mục đích mong các bạn tốt hơn lên.

Có lẽ Cường thuộc vào trường hợp 2 ;) ??

Nịnh nhau ghê thế. Thay mặt bố tớ, yêu cầu mọi người quay lại chủ đề.

Con trai à,thế nào cũng được,nhưng đừng có tụm năm tụm ba lại mà nói xấu con gái là được :)
Ah,nhưng mà tôi ghét nhất con trai uống rượu hút thuốc đấy!

Phải đó, con trai hút thuốc là không thể tha thứ được!

Là con trai, nghĩ về con gái:
_ Con gái ko ít thì nhiều sâu sắc hơn đấng mày râu
_ Con gái ko ít thì nhiều chung thủy hơn con trai
_ Con gái ko nhiều thì ít cũng khéo léo hơn con trai
_ Con gái ko nhiều thì ít cũng mít ướt hơn con trai
_ Con gái ko nhiều thì ít cũng dễ thương và dễ gần (cạch ra cái vụ xinh đẹp, ko bàn tới)
_ Con gái nhiều lúc điệu hơn con trai
Túm lại, con gái là 1 sản phẩm tuyệt vời của tạo hóa (chỉ bị mỗi Trung Quốc nó chê). Anh thì thích 1 người con gái bình thường như bao người con gái khác: đầu óc ko đến nỗi tồi, sắc vóc tương đối, năng động lanh lẹ, chút xíu nội trợ và quan trọng nhất là iu mình :D ;)

con gái không nhiều thì ít cũng...dữ tợn hơn con trai

đấy là còn chưa kể cái khoản mồm mép tép nhảy đấy

Con trai ko ít thì nhiều tinh vi hơn con gái
Con trai ko nhiều thì ít hay thích trêu con gái
Con trai ko thiếu thì thừa tính gia trưởng
Con trai ko thừa thì thiếu tính kiên nhẫn
Đấy là còn chưa kể chuyện đi cặp kè 3 ,4 cô một lúc đấy

Có phải ai cũng mồm mép cả đâu -> đó không phải là số đông.

Con gái dữ tợn hơn chỉ đúng một phần. Thế còn những lúc con gái dịu dàng, nũng nịu để cho con trai an ủi thì sao?

Back
Bên trên