CON MA MỚi

em là em bít anh Tuấn trong sáng là được rùi!:D:D:D
tớ cảm ơn bạn My nha!:D:D:D
Tớ cũng cảm ơn bạn Ly trước vậy!:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai dà ... quả này có khi phải xóa tick ... đến cái tên mình cũng nhầm ... vậy mà chưa chi đã nhận là "anh em cùng khối chuyên" =))

anh chả ngại trêu, nhưng mà cái gì cũng vậy, cẩn thận vẫn hơn, quen rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sorry anh nha!:D
em sửa rùi mà!:D
em nhận anh là anh trai cho đỡ bị trêu nha!:D

ơ hay cái cô này vui tính nhể, tôi không làm anh không lẽ tôi bằng vai phải lứa với cô à, hay là cô thích lên làm chị? =))

8-} đùa tí, anh thì thế nào cũng được ^^, bao nhiêu em cũng nhận hết =)) à nhưng mà nếu làm em gái rồi liệu còn nhầm tên nữa không nhỉ :-/

--------------------------------------------------------

@em My: cứ ai học khóa nào sau 00-03 thì là em hết \:d/, học trước 00-03 mà tình nguyện làm em cũng được nữa là =))

--------------------------------------------------------

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa, sao lại thành anh trai em gái hết vậy cà ;)) chán nhẩy :-"
@Thảo : đang tự hỏi chưa tick, :-" cám ơn sớm thế, tick cho tớ phát đi thay lời cảm ơn :-j

Ly : Bạn My thua rồi....:D
Bác Tuấn ơi ,khóa 07-10 thì làm em là đúng rồi ,bác nhỉ....;))

em là đúng rùi!:D:D:D
nhưng em gái thì thân hơn tẹo(ko phải "tí";))) anh ạ!:D:D
như kỉu anh em họ hàng thân thick ý ạ!:D
@My:sao ấy gọi bác!ấy có họ zới anh trai tớ à?:D:D

----------

@ Ly:cảm ơn trước mà!vì tớ bít ấy sẽ tick cho tớ sau khi tớ cảm ơn!
:D:D:D
Tớ tick rùi đấy!

Á à à, phát hiện anh Anh Tuấn nhớ [-x bảo bọn em đừng trêu chọc em Nhung giờ sang đây ;;) là rất "gần gũi" với các em 07-10 nhớ :))

Em phải xin theo chân anh Tuấn thôi :"> em cũng đang muốn giao lưu mấy em giai 07-10 lắm :x

haiz .... không muốn xì-pam nhưng em Nguyệt đã chất vấn chả nhẽ không thưa thì bất lịch sự quá :p

Anh có "gần gũi" em nào đâu nhỉ, em nào "gần" nhất cũng cứ gọi là cách anh đến 10000km có lẻ :))

Anh vào đây là thấy có 1 em chưa xét duyệt được account nên vào giúp thôi (xem em ý cám ơn anh kia kìa ;)) )

Tiện thể anh "thủ thỉ nói nhỏ" với em Nguyệt, cái em "nhạt" gì gì đó bên girl xinh chắc là không biết ảnh ở trang nào (nhiều trang toàn chữ thôi, không có ảnh mà) nên nói vậy, có lẽ em ý nhỡ mồm, dùng từ gây hiều nhầm thôi, anh biết là em thẳng tính nhưng mà đừng bắt bẻ em ý thế, khổ thân ^^

--------

à, em muốn theo chân anh thì cứ vô tư, anh không phản đối đâu, có điều sao lại tìm "phi công trẻ" làm gì thế, bên girl xinh thiếu gì các anh :))

----------

@em Phương: em chú ý đừng post nhiều bài theo dạng "có mỗi 1 câu hỏi rồi thôi" quá, trông nó giống giống xì-pam, ai khó tính thì không ưa đâu. Dù sao thì cũng hi vọng em sẽ "enjoy being with HAO". Với lại lúc nào biết lớp gì thì em cập nhật lại hồ sơ hộ anh nhé, nếu không lúc đó mà có bị ban nick thì anh cũng đành "gạt lệ chém Mã Tốc" chứ không cứu nổi đâu :p (định pm nhắc em nhưng mà post thẳng ra đây không có mọi người lại nghĩ mình bênh 1 phía :D)

-----------------------------

Chỉnh sửa lần cuối:
hứ , mới đọc lại bài trang trước thôi mà đã có thêm 3 bài poz nữa rồi
spam kinh vãi đạn :-SS:-SS:-SS

@ anh Tuấn: đêm dài ý mộng em cũng vào thủ thỉ với anh Tuấn :) là em cũng biết :)) nhưng tại em ngứa mồm thích gây sự nên em thế thôi :D em gái nó còn phải học tập :"> (như em từng phải "học tập") nên tập dần cho chịu nhiệt đi thôi :p

Đùa thôi, em ko thích thì em nói :) ko phải bắt bẻ, em chỉ nói nhận xét, chưa hề đưa ra mệnh lệnh (trừ khoản ăn muối :p là câu đùa :)))

Còn bây giờ mốt 9x anh à :)) 07-10 là đắt giá nhất :)) chứ các anh giai xinh toàn 7x 8x 8-> em cũng rất là yêu :x nhưng yêu thêm giai trẻ chả mất gì :D JK

@thảo: mày câu tick lộ liễu vừa thôi chứ :))
tao phải è cổ viết mấy bài dài tàn bạo bền Hội Vịt Đẹt mới có mí cái tick mà mày ngôi câu thế à :((
mà con này viết bài nhạt quá [-x
chưa thấy bài nào tử tế [-x
@anh Tuấn: hình như bên tppic 0710 có bạn chưa được xét duyệt kìa anh :-"
bạn í xinh lắm ;))

@Thảo : Đâu...tớ thấy anh Tuấn cũng "có tuổi" nên gọi bằng bác cho nó lễ phép ý mà ...;))
@Thu : ừ....ừ đúng rồi bạn ý xinh lắm :-"

bạn này cứ đùa :-j
gọi anh í thế tổn thọ
gọi anh cho nó tình cảm :x
với lại ấy đã biết mặt bạn kia đâu mà cũng bảo xinh :))

Back
Bên trên