CON MA MỚi

đọc topic này này trang đầu đã khó chịu rồi .
đọc mấy trang sau có mấy bài cũng thế :)) cái gì mà các bạn đều là Ams 2 lên ạ =))

Mà cũng là 0710 thì lập nhiều topic rác thế này làm gì .

Chả phải Ams 2 có định kiến với các bạn trường ngoài đâu . Mà lạ các bạn cứ có ý nghĩ Ams 2 kiêu , khó gần trc làm gì ý nhỉ =)) Mở đầu topic với câu đấy có phải gây bức xúc ko ?

vào năm thân thì sẽ biết . đừng nên nghe nói Ams 2 thế này thế nọ trc làm gì .

đọc mấy trang sau có mấy bài cũng thế :)) cái gì mà các bạn đều là Ams 2 lên ạ =))

Chả phải Ams 2 có định kiến với các bạn trường ngoài đâu . Mà lạ các bạn cứ có ý nghĩ Ams 2 kiêu , khó gần trc làm gì ý nhỉ =)) Mở đầu topic với câu đấy có phải gây bức xúc ko ?

hình như cái câu " các bạn đều là Ams 2 lên ạ " nói về bài tớ thì phải 8-> ko biết có nhận vơ ko nhưng cứ giải thik luôn : ý tớ ko phải các bạn Ams 2 kiêu hay khó gần mà là vì các bạn cũng quen với HAO rồi :-j, vì chị ấy bảo là chị ấy đến nửa HK I mới vào HAO mà 0710 đã vào từ bây giờ mà :D

hic đây là 1 topic làm quen của 1 bạn trường ngoài chưa biết nhìu về Ams2,vậy thì cứ thoải mái thôi.Hic,cũng đừng nên khó chịu với ý nghĩ của mọi người,thực ra tớ thấy Ams hay bị cho là khó gần,khóa nào cũng thế thôi,nhưng nếu có cơ hội tiếp xúc nhiều thì dần dần ác cảm sẽ tự mất đi thôi mà.Ams thì cũng là học sinh như mọi người thôi:D :D :D :D :D

Kha với Thảo là dễ gần nhất ,Kha nhỉ!:D
dễ hơn cả các bạn trường ngoài cơ!:D:D

Ôi bạn Phương....hello mày bây giờ tao mới để ý đến cái topic này ;)).....Mọi người ơi đây là bạn cấp hai của em ,có gì xin mọi người giúp đỡ ạ ,con này nó hiền lắm :"> .Mày ơi amser cũng ko khó gần lắm đâu,mày thấy mọi người ở đây nói chuyện rất cởi mở còn gì???Nhỉ???...:D
@ Bạn Thảo : Đúng là hồi mới lên HAO tớ thấy bạn Thảo và bây giờ là bạn Kha rất dễ gần....:D.....Cảm ơn các bạn vì đã welcome một mem mới như tớ...:D

Ôi bạn Phương....hello mày bây giờ tao mới để ý đến cái topic này ;)).....Mọi người ơi đây là bạn cấp hai của em ,có gì xin mọi người giúp đỡ ạ ,con này nó hiền lắm :"> .Mày ơi amser cũng ko khó gần lắm đâu,mày thấy mọi người ở đây nói chuyện rất cởi mở còn gì???Nhỉ???...:D
@ Bạn Thảo : Đúng là hồi mới lên HAO tớ thấy bạn Thảo và bây giờ là bạn Kha rất dễ gần....:D.....Cảm ơn các bạn vì đã welcome một mem mới như tớ...:D

hihih Chị MY MEO nhà ta hoc chuyên văn có khác an nói đâu ra đấy heheh

đọc cái profile chắc là hơn tuổi rồi thôi cứ xưng em vậy,Mà sao Anh (chị) cứ có vẻ ko ưa cái topic này của em .

----------

thôi con LỦ ngậm mõm vào đê . Kệ bọn nó

bạn ơi LỦ là ai thế(tớ tò mò 1 tí) hihihi ,mà ban có cái ava ghê nhỉ kekek:D

Lủ là Nguyễn Phương Linh đấy ấy, năm nay lên lớp 10, bằng tuổi thôi :-j. Lủ nó ngoan hiền lắm, yên tâm, ko khó gần đâu. Chẳng qua là nó hơi khó chịu với cái câu mở đầu topic ý mà :-j.

đọc câu đầu khó chịu thật :-j
nhưng lúc sau ko soa :-j
nhưng bạn này spam nghệ thuật quá
đợi 3' type bài mới ko bị merge
để nhìn khó chịu thật :))

@My:tớ tốt tính thế thì ấy iu tớ đúng ko!:D:D:D
thế ai iu tớ thì tick bài hay cho tớ nha!;));));))

Vào xóa bài cũ cho đỡ rác, gặp cái bài của em Thảo buồn cười quá :)) kể ra cũng định tick, nhưng mà thế lại mang tiếng "iu" thì chết =)) thôi không tick nữa vậy ;))

p/s: thấy em đang 0-0 nên tick cho ... bằng anh vậy :)) tick bài dưới cho đỡ ... "hiểu nhầm" ;)) em mà có ý định del bài đó thì cũng mất tick luôn ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
thui ko cần iu cũng tick được anh ạ!:D:D:D
Quý là đủ rùi mà anh!
2 anh em mình cùng khối chuyên nên em giảm tải cho anh đấy!;));));))

Tớ tick cho bạn Thảo rồi nhá....:D....Bác Tuấn ơi ,lòng ngay thẳng đâu phải sợ miệng lưỡi thế gian đúng ko bác....;)).....

Uh, đúng là có câu như thế ;)) nhưng mà ... em thấy ai ruột thẳng một lèo bao giờ chưa :D nếu có bảo anh nhé :)) anh là anh tự biết ruột anh vòng vèo ghê lắm, không thẳng đâu, nên cứ cẩn thận cho chắc :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác cứ khéo đùa.....;)).....em là em thấy bác ngại mọi người trêu với bạn Thảo nên em giúp bác củng cố tinh thần thôi...bác cứ hay lo lắng cơ :-j...:D

Back
Bên trên