[Common]Offline version 2 [Common]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Thục Oanh
(xo0_Jenny_0ox)

Điều hành viên
Để tránh tình trạng lạc đề cho các topic kia , mọi ý kiến về chuyện offline xin mọi người post vào đây .
Lần này chắc chắn sẽ thực hiện chứ không phải là kế hoạch gần như ma như lần trước đâu :D .
Nào cùng bàn xem chúng ta đi đâu nào .

Theo ý kiến của em , thì có thể là chỗ nào măm đc ( như ý anh Cường là KFC ) , sau đó kéo nhau đi 1 chỗ rộng rãi để mọi người có thể break , graff , kể cả chơi bóng rổ hay chỉ là kiếm chỗ ngồi nhìn mọi người , tùy ý ( đương nhiên Graff thì phải trốn rồi :p ) như ở trường chẳng hạn , sân sau là một địa điểm lý tưởng . À off thì cũng phải bàn cái vụ AHC music contest luôn , cuối tháng 7 này sẽ làm mà vẫn chưa có kế hoạch gì cụ thể cả .

Về thời gian thì lúc nào cũng đc , nhưng mà để cho thuận tiện thì đợi cho mọi người thi đại học xong ( khoảng 17 ) và chờ cho anh Nguyễn Sơn và Bích đi Sing về ( độ sau ngày 20 ) .

Sau khi thống nhất đc thì chúng ta đi luôn chứ nhỉ :D . Muôn đi chơi lắm rồi đấy , máu lắm rồi b-) :)>-

KFC đc đó, còn địa điểm bôi trát graffity sân sau trg` thì ko đc đâu :| ko nhớ hùi trc' vừa hoàn thành đã phải tự tay lăn sơn tác phẩm của mình ah 8-} tốt nhất là 1 nơi nào vắng vẻ & ko có ai tẩy xóa Hé hé :p

Ah uh, anh nghĩ chỗ để nghịch gra thì khó lắm, hic hic...
Anh cũng mong đến off lắm, từ ngày AHC thành lập đã được gặp mọi người bao h đâu :p

Báo cáo là KFC thì ko hò hét được đâu,phải tự phục vụ đấy!!!Còn kiếm 1 chỗ như Oanh nói thì nghe có vẻ hơi khó!!!

Đáng ra là gặp rồi cơ nhưng mà khổ nỗi là cả nhà mình chẳng ai đi , để anh Thái Anh một mình trước cổng trường với câu hỏi tại sao :p .

Graff thì kiếm được chỗ như thế khó lắm , cứ giấu bảo vệ làm ở chỗ nào sân trong ý , yên tâm đi , bảo vệ ít khi vào lắm , vô tư đê .

À còn cái KFC thì nói chuyện thôi , chứ ai bắt hò hét trong đấy , không cần nói cũng biết là không được rồi . Măm xong thì về trường chơi cũng được , không có chỗ nào hay hơn thì tuỳ mọi người , em biết ít chỗ chơi được lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
sau 20 là chuẩn vì 14 anh vào Sài gòn, còn địa điểm Graff thì anh có nhưng hơi xa...ở gần nhà anh chỗ Cầu Giấy....

Anh thái anh thi ntn rồi???

:)) Hay chọn địa điểm Graff là tường trg` :)) j` nhỉ...quên tên rồi, nói chung gần nhà em, nhà Vanh, Nhà anh Nguyễn Sơn :)) hehe, chỗ Trung Hòa, Láng Hạ kéo dài ấy. Ờ, đi ăn KFC thì cũng khó đập phá đc nhỉ, thôi ăn xong rồi đập phá chứ vừa ăn vừa nhảy nhót hát hò thì...8-} bó tay lắm

Ôi Láng Hạ kéo dài thì có phải là cái đường Láng - Hoà Lạc không ? Trên đường về nhà mình :D .
Vừa ăn vừa hát hò nhảy múa để người ta ra hỏi " Bọn dở hơi này vừa trốn trại à " thì có mà chết :)) .

Mà gọi là anh Nguyễn Sơn nghe hay hay . Nguyễn Sơn là tên của ông chủ cửa hàng bánh Nguyễn Sơn ở đối diện quán Ngon đấy ( là đường nào nhỉ ? ) ăn ngon phết , chẳng khác mấy so với bánh Melia :x

Anh Thái Anh bảo là nhà ở Cầu giấy có phải là anh định dẫn mọi người đến cái cầu gần trường ĐHQG ko???

NoNo, ở khu Làng Quốc tế Thăng Long chỗ Chùa Hà ngay chỗ nhà anh...khu này vừa kín vừa lắm wall...attack cực sướng....

Xa lắm anh ơi :( . Đạp xe mỏi chân lắm , xe thì phò , khổ thế .

Làng Quốc tế thăng long, tuy hơi xa so với ams nhưng cũng gần với nhà em, Vanh, N.Sơn :D

Thôi cứ ra sân sau trường đi, cứ thoải mái, bảo vệ có xóa thì cũng phải ít nhất 1 ngày sau :)), mà có khi ko ảnh hưởng ai thì chẳng xóa đâu :))

Thì ở tường phía sân sau cũng đầy vết sơn chữ linh tinh đó thôi , có ai xóa đâu , chỉ có sẵn sơn mới batứ xóa thôi , chứ mấy bác bảo vệ ko bỏ tiền ra mua sơn với tốn công đi sơn đâu :)) , để lại cho muôn đời sau :D

trời ơi....cái sân sau là nhìn thẳng mặt phòng Hội đồng mà....ko được đâu...anh ko muốn lại phải tự tay xóa nữa à....nhắc đến mà buồn...:((

Ờ đúng rồi , quên vụ này , thế làm sao được nhỉ , nhà tập thì sắp sụp rồi , nguyên văn của thầy Điện " Các em vào nhà tập mà nó sụp thì thầy không chịu trách nhiệm nhé :| " , học sinh nghe xong chạy như vịt :| .
À , chẳng lẽ ở mấy bức tường bên ngoài trường , úi giời , quá chủân , nhưng mà lại đông người , có được không nhỉ . Chứ ở chỗ nao nảo nào nao thì phí , cho dân trường khác nó ngắm thì làm ăn được cái gì cơ chứ . Hay là leo lên hành lang chỗ nào đấy mà attack :D .

Bây giờ hỏi luôn về vấn đề thời gian , mọi người rảnh những hôm nào ? Từ ngày bao nhiêu ?

Em thì đi được thứ tư là cả ngày , còn thứ hai , thứ ba , thứ sáu thì buổi sáng , thứ năm buổi chiều , còn lại thứ bảy , chủ nhật ở nhà :( .

hic hic, cứ lên kế hoạch rồi mọi người sắp xếp mà đi thôi, chứ lại cái kiểu biểu quyết thời gian địa điểm thì mút chỉ mới xong :|

Nhưng mà cứ hỏi chứ , em cũng ko muốn thiếu ai cả ;) .
Cứ nói ra , rồi sẽ quyết định ngày giờ địa điểm rõ ràng

thứ nhất....hành lang trường mình vôi ve cực chán...ko hề ăn sơn...anh và anh Việt đã thử rồi....còn cổng trường thì hơi run vì đông người mà lại gần trụ sở tuần tra phường và phòng bảo vệ...có khu phía sau khách sạn BSC thì có đấy...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên