co ai hoc cap 1,2 Kim Lien ko nhi?

• Bắt đầu Bui Quang Minh
  • Ngày bắt đầu
Tu nhiên co ng moi cai này lên mình mới thấy tên mấy thầy cô giáo cũ. Ôi 9 năm Kim liên. Không có ai học cô Bạch Mai nhỉ.

Néu như học lớp 9 nam 90 là cung khóa bọn anh rồi. Lớp 9 có nhièu lắm, 9A, 9B, 9C, 9D, 9E, 9 Z. Thong thuong thi ban em (Khánh Hoàng) nha o trong lang Kim Lien se hoc 9E, nha B10 co ban anh ten la Quý, len cap 3 cung vào học lê quý đôn ban A. Noi tieng dau gau, danh nhau voi danh bac o Le Quy don. Lớp anh co may dứa B7 nhưng toàn con gái. Hiep va Oanh, Tang nghe rat la, neu nhu o B7, B10 thi vo ly that. Vi nha anh o B6, hoc cung khoa di hoc cung duong the nao cung phai biet nhau.

Re: co ai hoc cap 1,2 Kim Lien ko nhi? Tim ban Khanh Hoang

Chào anh Trung, em co ngo qua ho so qua anh, thay anh cung dang o Phap, ko biet lieu co the gap anh tren yahoo de hoi tham cho ro hon ve nguoi ban cua em duoc khong? Em chi nho rang nam do la nam dau tien co lop 9, khoa dau tien o Kim Lien. Anh co the lien lac voi em o dia chi: [email protected]???? Cam on va mong tin anh
---------------------------------------------------------

Tu nhiên co ng moi cai này lên mình mới thấy tên mấy thầy cô giáo cũ. Ôi 9 năm Kim liên. Không có ai học cô Bạch Mai nhỉ.

Néu như học lớp 9 nam 90 là cung khóa bọn anh rồi. Lớp 9 có nhièu lắm, 9A, 9B, 9C, 9D, 9E, 9 Z. Thong thuong thi ban em (Khánh Hoàng) nha o trong lang Kim Lien se hoc 9E, nha B10 co ban anh ten la Quý, len cap 3 cung vào học lê quý đôn ban A. Noi tieng dau gau, danh nhau voi danh bac o Le Quy don. Lớp anh co may dứa B7 nhưng toàn con gái. Hiep va Oanh, Tang nghe rat la, neu nhu o B7, B10 thi vo ly that. Vi nha anh o B6, hoc cung khoa di hoc cung duong the nao cung phai biet nhau.

tớ cũng là học sinh của trường kim liên cấp 1 đây,lớp1B tớ không nhớ cô chủ nhiệm tên là gì?, hình như là: cô Dung, lớp2B,3B: cô Trà, lớp 4B: thầy Hùng,Lớp 5B tớ chưa nhớ ra tên cô chủ nhiệm,tớ vẫn còn giữ ảnh lớp 5B yêu dấu đấy,có bạn nào học lớp 5B khóa học 1998_1999 ý, có ai thì liên lạc với tui nhé...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
trời, toàn người mình gọi bằng cô chú thế này,CHÁU học
lơp1:cô Dung
lớp 2: cô Hằng(rất là trẻ, có thể các tiền bối không biết)
lớp 3:Cô Phương Anh(cũng rất trẻ)
lớp 4:cô Hòa
lớp 5:thầy Ấn, cô Ánh

hic
giống bạn Khang
Cháu học KL lớp 3-4-5 thôi
lớp 3 là cô Kiều Liên
lớp 4 là cô Liễu Trang
lớp 5 học cố Ánh và thày Ấn

bạn tốt,vẫn còn nhớ hồi lớp 5 anh em quậy phá tơi bời.

:))
chẳng hiẻu thằng Nghiêm Minh Đức bây h chết đâu rồi nhỉ
nhớ ngày xưa
cái Ô Long Viện
nhớ ngày xưa
ngủ dưới gầm bàn
nhớ ngày xưa
mấy thằng ném gối
nhớ ngày xưa
bị xếp ngủ trưa cạnh mấy đứa con gái :)) =))

chuyện :))
những gì hay ho là ko bao h tôi quên
lớp mình bên Mỹ có mấy đứa nhỉ trừ ông với thằng Hưng A - Hưng B ra
bên Sing thì có Hiền Phương - Hà Huy, Giang Minh Trang - Huỳnh Minh Phương ...

ặc,ông còn biết bọn lớp cấp 1 bây h ở đâu cơ à,hâm mộ thật.Mà không đi học à,sao giờ này còn onl được.

hôm qua tôi bùng để ôn hôm nay thi
mà hôm nay thì làm ăn như ....
chán rồi
bám chặt lấy quê hwong thôi
thằng Hưng A bây h ở tp nào thế ? Có gần chỗ ông ko ?

tô chịu thôi,đa số miền bắc đi ở mạn massachusett,Virginia,Ohio các kiểu có mình tôi dân bắc lại ở cali thôi,nên chắc là không gần chỗ nó đâu.

Cali ở phía Nam Mỹ nhỉ - gần TBD đúng ko ?
Thành phố nào ở Cali vậy ?
San Francisco hay Sacramento ;)) ?

Chỉnh sửa lần cuối:
oa
cái thành phố đó gần Silicon Valley nhỉ
có Cầu Cổng Vàng ...
có biển ...
có động đất

cầu cổng vàng ý
Golden Gate ý :D
sức khoẻ có ổn ko :D
nghe kể ở nhà 1 ông hay bà cựu công an gì đó hả :D

ngày xưa thôi,hồi trước ở Chicago thì ở host thì thế,bây h chuyển qua cali ở 1 mình rồi.

Back
Bên trên