club guitar offline

Nguyễn Nhật Anh Quang
(anhquang)

em có nguyện vọng mở một club guitar offline, mong các anh, các chịb và những người quan tâm cho í kiến về chuyện này ạ!

Hoạt động thế nào hả em:-?... ams già như anh có được tham gia ko :D

em chưa biết ............ Đang đưa ra í tưởng để hỏi xem việc nìe có khả thi không đã! Nếu có nhìu người ủng hộ và giúp đỡ thì iem sẽ đi đàm phán để tổ chức nìe ............
@LQuang: ams già như anh chứ già nữa thì vẫn vào chứ! gọi luôn mấy ông khóa 90-91 cho mấu! :D

Off được anh rủ thêm 2,3 thằng nữa đi choa vui :). Nhưng e rằng là hơi khó đóa :))... Guitar cổ điển ko phải là ko có nhìu người chơi nhưng gom lại cũng khó chứ bộ. Chú em đi off với bọn VG lần nào chưa :-?

Sao đến đây thì chẳng thấy nói j` nữa vậy? Chủ đề đang hay

Các anh ơi em thấy ý tưởng rất hay.Để topic lâu thế này rồi chưa động đến liệu có làm nữa không ạ? Em mới tập thôi nhưng rất máu :D

ôi trời .... nhìn topic mà chán hẳn, 2 tháng mới có 1 bài, may mà nó chưa chết ..................... oài ..............
umm ..... QA nìe, nhìn tình hình này thì chắc ko ai muốn làm đâu, tự thân vận động thôi. Em cho a YM đi rồi nói chuyện. umm ........ nếu kiếm được khoảng 4-5 người biết chơi thì sẽ mở được 1 club. :) Hiện nay a có 2 người ( cả a)

Tiện trả lời + quảng cáo luôn :D : em chưa đi of với VG bao h, ko biết VG luôn. nhưng trừ các bác trg Nhạc viện ra ( như bác Vượng í ) thì e đảm bảo mình sẽ mở được 1 Guitar Club off có tiếng ở HN luôn ...... ;)

Mày nghĩ thế thật hả Quang??? Nếu có gì tao tham gia với. Tao cũng sắp đi học cổ điển lại từ đầu rồi.

Back
Bên trên