CLB Khiêu vũ [cảm nghĩ về buổi học thứ n]

Hôm nay học nhảy vui quá ta :)) !
Học thêm 9 bước Chacha 8-} !
Xoay mòng mòng 8-} !

Mà a.Huy đến lắc 1 lúc roài chuồn luôn à /:) !
Tưởng đến chỉ giáo cho mấy chiêu chứ :> !

Học Cha cha hôm nay khó nhưng vui nhỉ? Chỉ khổ thân con gái học khó thật ,nhất là đoạn "ngoáy"! :D Cố lên đi các bạn nữ! :D

Ôi :)) !
Quẩy thế mà a.Huy vẫn lắc được như thường :)) !
A.Huy nhảy bước nữ hẳn hoi :)) !

Vui quá ^^ !

Công nhận là khó. Quay qua quay lại rùi... lắc. Bố của hâm. N cũng đc nhở? Trông lớp mình nhảy như một lũ say rượu nhảy với nhau ý. Nhất là cái đoạn đi vòng tròn. Nam tiến nữ lùi, đến vui.

Ôi cái đoạn lắc :)) !
Cả nam cả nữ đều ......... 8-}1 !

@a.Huy bao giờ a.Huy dẫn chị nhảy đôi với anh đến lớp làm 1 bài đê :> !
Cho bọn em học tập :)) !

hế hế, dẫn khó lắm em ạ! :D:D:D Chị ý giờ có cho Lexus đến nhà chắc cũng chẳng đi đâu, còn đang mòng mòng quanh đầu 1 đống bài lớp 12 em ạ:D:D:D:D

Cái bước mà Phong gọi là "ngoáy" thì anh gọi là "di qua di lại", hoặc tắt hơn là "ngấu nghiến":)):)):)):)) Vì có cảm giác như nữ gặp 1 con gián, điên lên, giẫm bẹp con đấy, còn hành hạ nó nữa :)):)):))

Bọn em chắc học khá nên được cô cho học thêm mấy bước đấy!:D Bthg, đấy là bước cho lớp Nâng cao 1 của cô! :D

Anh làm nữ được vì cái vụ thi vừa rồi, anh phải học bước nữ để dạy lại cho mấy chị, nên cũng biết sơ sơ :x:x:x

Huy đúng là có "máu nhảy" chảy trong mạch máu thật rồi! Ông đỉnh thật, có bí quyết gì không? Truyền đạt cho tôi với các em học tập với! :D
À quên, sắp hoàn thành đủ học phí rồi, tuyên dương các em đã đóng học phí! Huy cũng nhoi 1 buổi, ông cũng phải đóng học phí! :)) 50K đấy! :)) :))

Oé, chưa đủ 1 buổi mà! :D vào được có 5-10 phút gì đấy mà đã bắt 50k rồi à! :D:D:D:D
Bí quyết thì chẳng có gì cả, chỉ có cái máu nhạc trong người => nó thành máu nhảy lúc nào không hay :D:D:D

Bó gối, Kinh nghiệm thế này thì đàn em khó tiếp thu quá. Ùi, công nhận anh nhảy trông hãi thật.

Hic :(:(:( Đứa nào nhìn mình nhảy cũng bảo "HÃI", thế thì bỏ nghề cho rồi :(:)(:)((
Giống thằng thần kinh trong trại lắm hả em:-/:-/:-/
Cố gắng ghìm bớt máu xuống, may ra thì trông không HÃI mà chỉ trông SỢ thôi! :D:D

Kinh nghiệm thì anh làm gì có, anh nói thật! Anh được cái may mắn là bị mẹ anh bắt đi học nhảy từ hồi hè lớp 7 lên 8, nên chắc tiếp thu được nhiều!
Anh thấy cái gì đi học từ bé nó dễ tiếp thu + sửa chữa hơn! :D:D:D

thế anh cho em kinh nghiệm là làm thế nào mà được :"> mẹ bắt đi học ạ :(
em đi học đợt tới 100% là chui :D

Cái bước mà Phong gọi là "ngoáy" thì anh gọi là "di qua di lại", hoặc tắt hơn là "ngấu nghiến" Vì có cảm giác như nữ gặp 1 con gián, điên lên, giẫm bẹp con đấy, còn hành hạ nó nữa
em ko tưởng tượng nổi cái này 8-} là cái gì

Thôi đừng tưởng tượng L mod ạ :)) !
CN nào rỗi qua lớp coi là biết liền :)) !
Nhớ đừng xỉu !

@a.Huy: anh thì pro roài :> !
Ko chấp :)) !

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ có vẻ nhảy cũng được lắm, có thể theo bước anh Huy đấy, cố lên đi em! :D
@ Huy: ông học nhảy sớm thế? Hồi đó tôi chẳng biết nhảy là cái gì :))

a.Rùa đã viết:
Võ có vẻ nhảy cũng được lắm, có thể theo bước anh Huy đấy, cố lên đi em! :D

/:) !

Bước xoay của em xấu tệ 8-} !
Hic :(( !
Cả Bebop cả Chacha :(( !

Hế hế, thế thì để hôm nào anh qua truyền dạy kỹ thuật cho! :D:D:D
Nói nhỏ là kỹ thuật này là do chị Tâm dạy anh đấy! mặc dù không phải hàng độc nhưng mà rất hay! ;;);;);;)

Anh thì pro nỗi gì, thằng chột làm vua xứ mù thôi mà :D

@Phong+Linh: Uh thì tự nhiên mẹ bắt, tớ/anh lúc đấy cũng không thích nhảy nhót lắm, chỉ là ko thích lắm vì ko biết gì về nó thôi, còn đến lúc hiểu rồi, mê tít;);)

Em đã từng lướt qua đó :> !
Nhưng ko hứng thú lắm :p !

PS: ngày kia lại đi học rùi ^^ !

TIN KHẨN CẤP:
Do cô Lan phải về quê hôm CN, nên tình hình CN ngày 2/4 lớp mình sẽ học từ 7h30 đến 9h! Thông báo để bà con biết rõ!

Báo tin cho mọi người nhé!

Chậc :-? !
Liệu a.Phong có lừa cả lớp ko nhở :> !
Hôm nay là 1-4 mà :)) !
Em là em đề phòng kỹ lắm đó :)) !

Nhưng nếu đúng là học sớm thật thì tốt :D !
Hum đó buổi trưa phải đi có việc :p !

Back
Bên trên