CLB Học Tập cần sự giúp đỡ

Nguyễn Vân Trang
(Van Trang)

Thành viên danh dự
Mặc dù đã đi vào hoạt động khá lâu nhưng hiện nay CLB Học tập vẫn chưa thực sự phát triển. Bên cạnh đó phần đề thi còn quá hạn hẹp, chưa đảm bảo đáp ứng được nhu cầu của các bạn học sinh.
Bởi vậy, chúng tôi rất mong sự giúp đỡ của các bạn, có thể là đóng góp ý kiến, tham gia thảo luận hoặc đưa ra những chủ đề đề thảo luận trong box Học tập và đưa lên những đề thi học sinh giỏi, thi học kỳ,.... để các thế hệ sau tham khảo ở phần "Đề thi".
Rất mong sự giúp đỡ của các bạn, vì sự phát triển của CLB Học Tập, của HAO, vì chính các bạn và vì "tương lai con em chúng ta" :D

(bạn mod sticky hộ tớ cái topic này lên vài ngày nhé, thanks in advance)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tham gia vào đây có phải học giỏi không hả Vân Trang? Nếu có thì mình ... hic..

Hê hê, nếu Vân ko chê thì hôm nào rỗi tớ post thêm đề thi học kỳ toán với anh lên cho :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ak.... mấy cái đề thi đấy tớ tưởng phải đợi chuyển sang thư viện???? mà hình như làm thành file luôn cơ muh???? (tớ còn bảo quản cả xấp đề thi lý đây :()

Ui, sao Thảo ko rỗi luôn hôm nay đi "việc hôm nay chớ để đến ngày mai" ;)
To Hồng: úi sao mày có nhìu đề thi Lý thế --> chuyên Lý bỏ sót ? :p
Mày cũng hành động luôn đi :D, quả ko hổ danh ng` được anh Thanh tiến cử, í cố lên, potential mod, tao cổ vũ cho mày :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ có 2 cái file pdf của 2 bài thi SAT I, nhưng làm thế nào mà đưa lên đây.. ko là mod mà... :(

Thì ấy cứ gửi qua mail cho Vân Trang or gửi cho tớ cũng được rùi tớ up lên cho. :D

Nhiệm vụ của mình: vẫn 1 việc nhàm chán: stick tạm cái này lên!

Nhiệm vụ cao cả thế còn gì, nếu Việt ko muốn nhàm chán ---> vào post đề tiếng Pháp lên đi :D
To Hằng : ấy cứ gửi cho TÙng, thanks nhìu nhé (cả Tùng và Hằng :D)

ai dà... bạn thanh tùng gì làm ơn cho cái e-mail cái...

dùng e-mail kiểu gửi của HAo thì không attack được... :) :)

[email protected]
Í, mà tớ ko hiểu, file pdf thì liên quan gì đến việc là mod hay ko là mod, hic... tớ hơi ngu mấy cái trò này:D

Nguyen Van Trang đã viết:
[email protected]
Í, mà tớ ko hiểu, file pdf thì liên quan gì đến việc là mod hay ko là mod, hic... tớ hơi ngu mấy cái trò này:D

hi, tớ chỉ bít nó là dạng file đặc biệt cần 1 phần mềm như kiểu Arcobat reader để đọc.. thế thui! tớ cũng có thông mình gì mấy cái trờ này đâu.

anyway đã send cho bạn tùng rùi!

có 2 file nhưng phải send 2 lần, vì lớn quá... hehe!

ặc ặc. Đang sống dở chết dở với 2 cái file đó đây. To quá. Chua up lên được. Phải xem làm ntn đã:D

:)), Hằng ơi, send tiếp mấy cái file nữa đeee, bomb luôn hộp thư của anh Tùng b :D

hehe, tớ muốn bom cái hộp ấy lắm nhưng mà khổ nỗi có mối 2 file thui... hehe, sẽ cố tìm thêm... :D

bạn tùng chưa up lên à, hehe, cũng phải, hơi mất thời gian đấy! :p

hehe, hòm thư đó dính 2 cái mail của ấy thì ngắc ngoải luôn, làm tớ mất công phải chuyển tạm sang hòm thư khác chứ không chắc đứt:D. Mà VT nhé, ai cho công bố hòm thư đó lung tung hả? dùng cái [email protected] or [email protected] ý. Cái đó chứa thoải mái

Back
Bên trên