CLB Bơi lội -AMS!!!

* Ngọc em! có khá nhiều nhưng Bể Bốn mùa ở 14 Đặng Tiến Đông trong nhà khá sạch sẽ. Anh hay bơi ở đó vào buổi chiều tối:D
* Giờ giấc như các bể bơi khác. Giá: 25.000 VNĐ/ 01 khách/ 01 Lần.

Thân ái!

Em cảm ơn anh Nghĩa ạ. Hồi bé em cũng hay đi bể Bốn mùa đấy vì nhà em hồi trước ngay gần nhưng mà em thấy bể cho nhiều hóa chất quá anh ạ. Bơi một thời gian mà tóc tai xơ xác, da thì ngấm cả mùi khử trùng :| Nên lâu lắm rồi em cũng không quay lại đấy nữa :).

Với cả nhà em bây giờ xa rồi ạ, không hiểu anh có biết bể nào gần khu Kim Liên, Phạm Ngọc Thạch không thì anh chỉ em mí ^^

* Ngọc em! chắc là do lúc mới pha chế chưa đúng liều lượng. Bây giờ bể dùng hóa chất Pháp, pha đúng liều chỉ vài giờ là tắm được rồi:D. Khi bơi em nhớ mang đủ đồ chơi (kính, mũ trùm tóc....) enm nhé.

* Anh Vinh giới thiệu đúng rồi. Để gần nhà em thì bơi bể trong Khách sạn Kim Liên cũng khá ổn (nhưng người lớn hơi nhiều:) )

Chúc các em có năm mới vui vẻ - hạnh phúc và bơi cho thật nhiều!

Thân ái!

Giá thì ở trên đã có đầy đủ. Không ưu tiên cho HAOer em Vinh à. Khi nào rảnh qua đớ bơi nhé. Vì gần quán Dê Dũng râu:D

Khi nào bơi ở Ngọc Khánh mail cho anh, nếu thu xếp được anh bơi thử ở Ngọc Khánh, rồi ra Quán Cay gần trường Ams ăn seafood nhỉ:D

Back
Bên trên