CLB Bơi lội -AMS!!!

Tùng & Hà! thứ bảy này rảnh không giao lưu lần 2 nhé khoảng 4 giờ, có gì mail cho anh và thông báo cho mọi người cùng tham gia.

Nghĩa rùa!

Anh NGhĩa à????TÙng với Hà là 1 nè...hix....
Sao anh hông thông báo cho em 1 câu trên YM đó,hoặc gọi điện cho em...
Em vừa bơi về...Em hay bơi muộn mà...hix....
Vậy hẹn anh cuối tuần sau nhé???Anh Nghĩa???

wow...Bể bơi của anh hà hay quá...
Em với anh lại đồng hương,có gì hum nào e đến anh phải miễn phí nhé...
@ANh NGhĩa:Hay hum nào anh dẫn đầu đoàn đến bể bơi nhà anh Hà đi anh NGhĩa??Có gì anh bơi thử xem sao...hihi!

* Vinh em! thường thường 16h00 chiều thứ 7 nào anh cũng bơi ở đó em ạ! Khi nào rảnh cứ qua đó, sau khi bơi ra quán Dũng Dê làm tí cồn (M.Khải) luôn:D. Bể bơi này bơi được 4 mùa.

Thân ái!

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
chẹp chẹp!!!Dạ vâng!Bể bốn mùa...giá vé mùa đông là 35k/buổi...tháng là 700k!
Anh NGhĩa hum nào lại gặp nhau nhỉ????Bàn vụ anh PM em ý...hihi!

Tội em Hà! bởi đó là Công ty Cổ phần nên thỉnh thoảng Hà mới có vài vé ngoại giao thôi. Anh em mình tự túc:D

Thứ bảy ra bơi Vinh nhé!

Thân ái!

Nếu ít khoảng 2-3 người em có thể lo được!Còn đông đông...e là phải mua thẻ...
Còn h thì nước nóng nên trời thế nào ta cũng kệ!!!

Đặng Đức Vinh đã viết:
Sozi anh Nghĩa, em định đi rồi mà mệt quá ko dậy nổi, thôi hẹn anh để khi khác vậy.

* Bơi sướng quá! tuần sau nhé em!

Bể bơi Trương ĐỊnh hả???Em bít chỗ đó vì chú iem làm chủ ở đó mừ...
Bể ở đó.có cái desigh ổn...hí hí!H ko bít còn chăng mấy tấm lụa không?Nhưng mà bể TĐ ô nhĩm lắm anh Vinh ạ!
Hẹn 2 anh thứ 7 nhé???Tuần sau?Có gì anh Nghĩa hẹn anh Vinh rồi nhắn cho em nhé!

Đặng Đức Vinh đã viết:
Ặc, 4 rưỡi anh còn ngồi trên mạng thế này thì bơi gì đây -_-!, tại sáng em bơi Trương Định rồi, tham lam định chiều làm thêm tăng nữa ai ngờ rã hết cả người nên ngủ mê mệt :">

* Vinh chưa nhìn thấy ai vừa bơi, vừa chát hả? Chiều thứ bảy đến bể bơi Đặng Tiến Đông nhé:D

Bể của Trương Định nằm trong 1 complex nên view bên ngoài đẹp!+ nó có không gian ở trong rất rộng...đúng không?Nhưng mà như vậy thì mùa đông ,sẽ rất tốn tiền để sưởi nhiệt cho nước....Bể 4 mùa cũng áp dụng việc KG bé lại và trần = nhựa cách nhiệt!Chứ như Trương Định...1 ngày sẽ mất khoảng 10 cm nước....Chú ý là 10 cm nước đó...nghĩa là khoảng vài chục khối nước....!

Có ai muốn đi bơi vào thứ bảy này không, 16h00 bắt đầu nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh NGhĩa xem có ai đi hông thì PM anh...em thu xếp vụ nè cho..hì,dạo nè bể vắng...cho mấy anh HAO vô,cho bể đông dzui...hì hì!Có gì anh PM vụ người nhé...em bao tất...Em chỉ sợ có mỗi anh với em thôi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người ai đi cứ đúng 16h00 thứ bảy hàng tuần nhé!

Thân ái!

hì!Anh Nghĩa xem vụ bơi thế nào nhé?Dạo nè em đang bận vụ Bóng rổ trên trường...13/11 là đấu giải bên BK mà....hic!Có gì anh PM em nhé...Em cố gắng T7 tuần nè thu xếp!See U soon

Đúng 16h00 anh có mặt ở bể bơi, sau đó ra Dũng dê nhé.

hè hè!!!Tối nay đi thử với anh Nghĩa coi 1 bữa thế nào???Đồng ý nhé anh!See u soon!

Anh Nghĩa sao hum T7 không đến vậy????Em chờ mãi đến 4h30 thì vào bơi...hic!:(( :(( :(( :(( Bắt đền Anh Nghĩa rùa đoá...

Tình hình là Tết này mình về ăn Tết nhưng vì ăn Tết ngon, ăn Tết bổ nên quyết tâm thể dục thể thao tiêu hao năng lượng bằng bơi.

Bạn nào ở HN hay đi bơi thì cho mình xin mấy địa chỉ bể bơi trong nhà mà mở cửa đợt ngay sau Tết và giờ giấc giá cả luôn được thì tốt ^^

Cảm ơn ạ. :p

Chỉnh sửa lần cuối:
* Ngọc em! có khá nhiều nhưng Bể Bốn mùa ở 14 Đặng Tiến Đông trong nhà khá sạch sẽ. Anh hay bơi ở đó vào buổi chiều tối:D
* Giờ giấc như các bể bơi khác. Giá: 25.000 VNĐ/ 01 khách/ 01 Lần.

Thân ái!

Back
Bên trên