Class of 11-14

Anh Thịt tao Vị phở kiếm được clip rồi thì post ra đây giao lưu tí đi anh ơi!!!

Các anh chị cứ nói thế chứ ... Điểm thấp lè tè thì được nâng lên rõ cao. Còn cái điểm ở giữa giữa thì chả bao giờ được nâng tí nào :(( Mà nói chúng là giáo viên và học sinh lớp em kiểu "dạy và học và chấm điểm thực chất" lắm. Em ko nghĩ họ chịu nâng đâu. hức
kể tên các giáo viên lớp em cho anh xem nào :-?
Chỉ có thể tự trách mình ngu thôi em ạ. Nói thật trừ môn chuyên ra thì chương trình cấp 3 dễ và nhẹ vl, chẳng qua các bạn học tập thụ động quá, lại bị nhiều cái làm sao lãng.
Mà diễn đàn duy trì mất bao $, có vài ba người tham gia, cảm giác thật VIP :">:">:">
ây mẹ thằng cu này, sao nặng lời với em nó thế =.="

mà diễn đàn k chỉ có vài 3 ng tham gia đâu ;)) chú đừng nhầm là chỉ có mấy mống ở đây ;))

còn rất nh a chị chỉ vào đọc chứ k post đấy ;)) nhưng dưới sự tàn phá của thái hoàng long thì mấy số đấy anh k biết đi đâu r =))

Chỉ có thể tự trách mình ngu thôi em ạ. Nói thật trừ môn chuyên ra thì chương trình cấp 3 dễ và nhẹ vl, chẳng qua các bạn học tập thụ động quá, lại bị nhiều cái làm sao lãng.
Mà diễn đàn duy trì mất bao $, có vài ba người tham gia, cảm giác thật VIP :">:">:">

Thế hả anh? có thể em không được thông minh cho lắm. Và em không biết liệu có phải những người em quen có cùng chỉ số IQ với mình hay không chứ họ đều nói là chương trình cấp 3 của Việt Nam mình ko nhẹ tí nào. Em không hiểu sao mọi người cứ nói rằng ở Ams học nhẹ mấy môn ko phải là môn chuyên, nhưng từ khi em bước vào cái trường này đến giờ em chưa bao giờ được nâng bất cứ 1 điểm nào từ môn chuyên cho đến Công Nghệ. Cái gì các cô cũng đòi hỏi cao, ai đời lớp chuyên Toán mà lại xếp giáo viên chủ nhiệm chuyên Văn vào dạy Văn.

Thế hả anh? có thể em không được thông minh cho lắm. Và em không biết liệu có phải những người em quen có cùng chỉ số IQ với mình hay không chứ họ đều nói là chương trình cấp 3 của Việt Nam mình ko nhẹ tí nào. Em không hiểu sao mọi người cứ nói rằng ở Ams học nhẹ mấy môn ko phải là môn chuyên, nhưng từ khi em bước vào cái trường này đến giờ em chưa bao giờ được nâng bất cứ 1 điểm nào từ môn chuyên cho đến Công Nghệ. Cái gì các cô cũng đòi hỏi cao, ai đời lớp chuyên Toán mà lại xếp giáo viên chủ nhiệm chuyên Văn vào dạy Văn.
hey za....

thực ra anh thấy là do em chưa học quen thôi, cứ bình tĩnh đi, anh đã bảo rồi =.="

em cứ thoải mái mà học đi, chẳng giáo viên nào lại trừ điểm của em đâu

mà hơn nữa là bọn anh toàn ng đi trước r, nên mới bảo thế thôi. Chú cứ tự tin vững bước đi. Thông minh với ko thông minh cái gì :-j đã bước chân vào ams là cả 1 chặng đg đc mọi ng nhìn 1 cách khác r :-j

anh bảo r, chú cứ liệt kê tên các giáo viên các môn ra cho anh, anh xem xét sao :-<
Tự nhiên lên thấy topic này xôm quá lạ quá :eek:
mẹ thằng này :| có cần ném đá 1 câu nhạt nhẽo thế ko =.="

Tự nhiên lên thấy topic này xôm quá lạ quá :eek:

Do có mình đó mà :>

Em cứ lên đại học rồi trải nghiệm học những môn nặng ngang toán-lý-hóa 3 năm cấp 3 cộng lại trong một kì rồi nhìn lại sẽ thấy sao hồi xưa mình học nhẹ nhàng thế :x.
Hồi xưa anh chính xác là ko-học-một-tí-gì luôn khoảng 2-3 tuần trc khi thi hk mới ôn toàn tổng kết trên 8' cả, riêng năm 12 do ôn thi đh thậm chỉ còn suýt 9' thì phải =)

@Thita Vipho: Đúng là chuyên lý giỏi thế :O. Lớp 11 mờ tiếng đàn đã già như ông cụ rồi anh. (Hóa ra phải save vào mới nghe được ạ ;">. Nhưng mà đúng âm lượng hơi nhỏ.). Sự nghiệp nghệ sí sau đấy vẫn tiến tiếp sang ông kị chứ ạ?

@Đức Anh: Lỗi tư duy cu ơi. Tuổi xuân phơi phới tư duy thắng thớm lên chứ vòng vèo thế. Mọi người bảo học nhẹ mấy môn không phải là môn chuyên, thì tức là lấy môn chuyên làm chuẩn, tức là lượng sức lực bị môn chuyên bòn rút nó gấp tỉ lần so với mấy môn còn lại. Tại sao lại bẻ cong logic biến học nhẹ đồng nghĩa với việc được nâng điểm là chuyện đương nhiên.

Nâng điểm có hay không tùy lớp, tùy giáo viên và tùy cả học sinh nữa. Sống chết không xin điểm giáo viên, xác định mình làm, mình ra sao thì mình chịu thế, thì chẳng có chuyện suốt ngày kêu ca. Lớp chị họa hoằn có đứa xin điểm, bị khinh cho bỏ bu.

Chỉnh sửa lần cuối:
mà nâng là nâng điểm đều, còn lấy thành tích chứ. Các giáo viên ko để thành tích các lớp tụt hậu đâu :-j

chú cứ cố hết sức là cuối năm hsg ngay :-j vừa học vừa chơi điểm phơi phới :>

@Thita Vipho: Đúng là chuyên lý giỏi thế :O. Lớp 11 mờ tiếng đàn đã già như ông cụ rồi anh. (Hóa ra phải save vào mới nghe được ạ ;">. Nhưng mà đúng âm lượng hơi nhỏ.). Sự nghiệp nghệ sí sau đấy vẫn tiến tiếp sang ông kị chứ ạ?

Đánh sai nhịp với vấp loạn lên :<
Tự sướng tiếp nhè :">
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=YthhOjYc1d

mà nâng là nâng điểm đều, còn lấy thành tích chứ. Các giáo viên ko để thành tích các lớp tụt hậu đâu :-j

chú cứ cố hết sức là cuối năm hsg ngay :-j vừa học vừa chơi điểm phơi phới :>

Tự dưng anh làm em nhớ đến thành tích xõa năm lớp 12, suýt chút nữa bị HSTT. Thể dục bùng hết từ đầu đến cuối, gần cuối năm đến kiểm tra bù tất cả các nội dung từ 2h->5h chiều, làm thêm cái "tập san" nữa mới đc qua. Lớp em có 2-3 chú gì đó chán đời ko đi học mà cũng ko kiểm tra bù luôn, bị thày Phuk mắng té tát rồi cho HSTT luôn =)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự dưng anh làm em nhớ đến thành tích xõa năm lớp 12, suýt chút nữa bị HSTT. Thể dục bùng hết từ đầu đến cuối, gần cuối năm đến kiểm tra bù tất cả các nội dung từ 2h->5h chiều, làm thêm cái "tập san" nữa mới đc qua. Lớp em có 2-3 chú gì đó chán đời ko đi học mà cũng ko kiểm tra bù luôn, bị thày Phuk mắng té tát rồi cho HSTT luôn =)

mấy thằng được HSTT là nó quá vl thôi :-<

còn anh thấy là anh mày bùng suốt, chơi bời toé lửa mà vẫn bị HSG đều =.="

Tiếng nhòe quá ông anh ơi 8->. Đoạn giữa lại còn bonus tiếng gì như tiếng thở dài nữa chứ :)).

Còn các anh làm em nhớ thời trẻ trâu chả bùng học buổi nào năm lớp 10, kỳ một học sinh tiên tiến =))). Ai đời 6.2 Văn, thế mà tạm gọi là ngất ngưởng rồi ấy =)).

nói đến bài ngất ngưởng

mình éo thấy bài đấy hay gì cả

thấy ông ý vất vưởng thì đúng hơn :-<

Buồn cười nhắc đến thầy Phúc lại nhớ cái đợt vừa đỗ vào trường. Vào HAO Lý 1 07-10 đồng loạt để ava thầy Phúc chọc bi như cêlêbriti =))). Xong lại hay nghe các anh kể về thầy trong khi chưa bao giờ gặp mặt nên thầy Phúc chỉ như một nhân vật trong chuyện cổ tích :)). Đến hôm tập trung đứng chờ lên lớp trước cửa phòng hội đồng, bất thình lình thầy xuất hiện, giật cả mình vì vẻ mặt thầy đúng kiểu vừa bước từ trong ảnh ra =)).

Các bạn ở tây có biết chỗ nào bán mấy cái này ko :">

Back
Bên trên