Class of '08 - prepare for your college education

hô hô, chị vừa đi Huế - Lăng Cô - Đà Nẵng - Hội An về, và ngày nào cũng đi chơi, tà lưa giai, ngắm gái xinh, chăn gà, rồi chán lại bò lên công ty họp hành ném đá nhau, ăn miệt mài, quyết tránh xa laptop!

1 chị được vào MIT á :-? tớ biết mỗi chị Cát Thư (UWC Costa Rica) được nhận vào MIT thôi , chị này ko phải Ams. Còn ai nữa :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Em có thằng bạn ở trường take 16 lớp AP, SAT I 2370, SAT II 2400, đánh violon dc 11 năm, trong student council còn chưa kể 1 lô 1 lốc giải Com Science, Maths, Chemistry, Physics, Chess, Game ... apply MIT bị nó reject thẳng cổ. Chả hiểu chị Cát Thư đấy giỏi đến mức nào 8-} 8-}

:)) ko rõ, mà thế chắc j được tuyển. Tao chỉ biết những điều này về chị Cát Thư
chị Cát Thư nói được các thứ tiếng sau: Eng, Vietnamese, Japanese, French, Spanish
Chơi trống
Có khả năng hội họa
Học UWC với 1 thành tik đáng nể với IB (tao nghĩ thế :))) rất có tiếng trong trường và được đánh giá rất tốt
Tham gia rất nhiều các thể loại project từ khoa học đến volunteer

... và chắc là application viết hay nữa, chắc vậy :x

Chỉnh sửa lần cuối:
uh! bạn của Hoàng stt khủng đâu có chắc là vào đc MIT đâu. Chị Thư thì quá giỏi rồi.
Hà vẫn cú đợt lần trước à :))

cú gì :-?? vụ communism và bài essay á :-?? mình có phải người như bạn hiếu đâu, chả ai thù lâu nhớ dai cả

Gosh, you guys are spamming so much humm...
Update some news :) ! Does anybody here app to UChicago?

Chỉnh sửa lần cuối:
bad news. I'm not going to SMU next year :( I can't anymore :-< tan tành giấc mơ date prof :(( không được làm Tajel date professor nữa rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên