Class of '08 - prepare for your college education

ủa tớ tưởng richmond là uni chứ :-??. Một bạn ở lớp Tin vừa được admit kìa :|

tớ ko dám nói đâu ấy ạ :| Nó ko thích tớ đi kể chuyện lung tung :-ss TỚ mà nói nó giết tớ. Thế tình hình ấy ngâm cứu các trường thế nào rồi :D Chọn đc xong chưa

thật là sốt ruột. thật là sốt ruột.

SAT cut off ở SMU là mấy hả cousin? SAT em thấp :(

bạn sơn cũng được depauw rồi còn gì nữa"D Congrats:D ah mà cậu khai contribute 6k hay tự trường yêu cầu cậu contribute từng ấy đấy:-? Tại thấy bảo năm nay depauw nhận nhiều nhưng cho ít lắm mà:D
@ chị Nga: SMU SAT trên 1900 là được nhận vào học. Còn trên 2100 thì được học bổng chị à:D EM cũng định apply SMU đấy:)) 3/4 là deadline nè:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ ko chắc đâu 1900 sat là minimum requirement thôi :D
smu chất lắm acceptance rate ngang ivy đấy 10% :-j

Ơ biết thế apply SMU nữa để đc học bổng nhỉ :-??
Đã có 2 trường: 1 waitlist, 1 có tiếng mà ko có miếng :))

Thanks ấy, Ngân :D:p bạn rồi cũng sẽ biết mà:D
Tớ cũng chẳng biết tại sao lại được như thế =.= Chuyện về FinAid tớ pm Y!M cho ấy nhé

richmond vào thì vào cái chính là có dc tiền k0 í

:-< đúng rồi đấy, chính vì có tiếng mà ko có miếng bạn mới ko dám kể tên bạn ấy :)) ko thì bạn ấy đã tự vào đây mà khoe rồi. Chẳng đến lượt tớ nói đâu
@ chị Hoài Anh : Chị giống tình trạng bạn e thế, 1 waitlist, 1 ko có FA :-s

Điên quá! Lên topic này post bài cho nó đỡ bức xúc. Chờ sốt hết cả ruột. Từ hôm 15/3 tới giờ cứ 20 Phút lại check mail một lật.

----------

Chúc mứng bạn Sơn nhé! Mà chả biết mày có nhớ tao ko??

----------

Chúc mứng bạn Sơn nhé! Mà chả biết mày có nhớ tao ko??

1 ngày check mail 2 lần vào giờ cố định thôi em, ko thì chả có tâm trạng đâu mà làm việc khác nữa :-<

mọi ng làm gì mà căng thẳng thế :))
mình đang spring break, ở nhà cả ngày mà còn chả có thời gian mà lo cơ này :)) cứ mỗi ngày vài tiếng guitar, chán guitar lại guitar hero, tồi về xem film Hàn xẻng là hết ngày :)) lời khuyên các bạn là mua/down film Hàn về xem cho lam ly bi đát, để thấy đời mình còn đẹp chán :))

Back
Bên trên