Class of '08 - prepare for your college education

2 vân: t gầy quá vân ạ, kiểu bọn ở đây bọn nó có starve themselves đến mấy rồi ăn toàn salad rồi thì tính toán calo mãi cũng chả thể nào mà có thể đc như mình í
toàn kiểu lấy một cái đĩa thức ăn đem ra bàn ngồi cắn một miếng xong chẳng lẽ lại nhổ ra thì quá bất lịch sự nên cố nuốt nó rồi đi về
thế là bị đói đến mức sáng nay 5 h sáng đã dậy rồi vì đói quá k ngủ đc í, mà dậy xong tay chân run lẩy bẩy không làm đc cái j luôn cứ nằm đến 7 h í
kinh tởm thật

đi mỹ mà như di xô ma li vậy, khổ vãi :-<. Mình cũng thèm đồ ăn VN kinh lên được, nhiều hôm ăn cho no còn đi học chứ chả thấy ngon =((.

Chả bù cho mình =)) Đồ gì cũng ăn =)) Ăn như lợn, mặc dù thú thật là cũng chả thấy ngon lắm :">

p/s: Lee King Quak :x :x

hóa ra ko phải có mình mình ăn nuốt ko trôi :(( Ăn vào nhiều khi chỉ mún ... ngay ra. Nhưng mà ko mún chết đói nên cứ đành phải nuốt vô :-<

Lâu lâu ở nhà nấu mì ăn vì lười đi xa và thích "ăn ngon" :))

Hehe, hồi freshman year chị nghèo + không thèm tiêu tiền gia đình, desperate đến mức ăn Ramen cũng ngon. Sau đấy ăn tiêu khoáng đạt hơn, thì ăn mi goreng và các thể loại mì, fở châu Á ở Chinatown (mỳ Mỹ là thứ nhạt nhẽo nhất). Các em nên trữ một ít mi goreng trong fòng, chị cực kỳ recommend món này, ngon mà đậm đà cực kỳ ý :X.

1. Bowdoin College, Brunswick, Maine

2. Franklin W. Olin College of Engineering, Needham, Mass.

3. St. Olaf College, Northfield, Minn.

4. Cornell University, Ithaca, N.Y.

5. Wheaton (Ill.) College

6. James Madison University, Harrisonburg, Va.

7. Colby College, Waterville, Maine

8. Washington University in St. Louis

9. Virginia Tech, Blacksburg

10. Middlebury (Vt.) College

list của Princeton review cách đây mấy năm :x ước gì mình apply mấy trường này =((

----------

colleges with best food nhé, ko mọi ng lại hỏi :))

Hehe, hồi freshman year chị nghèo + không thèm tiêu tiền gia đình, desperate đến mức ăn Ramen cũng ngon. Sau đấy ăn tiêu khoáng đạt hơn, thì ăn mi goreng và các thể loại mì, fở châu Á ở Chinatown (mỳ Mỹ là thứ nhạt nhẽo nhất). Các em nên trữ một ít mi goreng trong fòng, chị cực kỳ recommend món này, ngon mà đậm đà cực kỳ ý :X.

công nhận cái maruchan ramen ăn nhạt éo thể tả được T_T có đợt mình đít chịu được ngày nào cũng ăn subway hoặc taco bell :))

uầy đại gia :x mình thích subway cả firehouse cực :x tội mỗi ngày nào cũng ăn thì k có đủ tiền :-<

khiếp, các bạn chật vật khổ sở thế. trường mình 3 cái dining hall to oạch, 2-3 cái coffee/cafeteria, với 1 cái restaurant, thôi rồi cứ gọi là. ăn đến béo như heo thì thôi :-& tớ chuyên gia trốn học vì ngại ra ngoài, nhưng đi ăn thì không bao giờ ngại :)) à quên, ngay trong dorm tớ cũng có dining hall nữa chứ :"> tớ làm trong restaurant thuộc cái Alumnae House bed & breakfast của trường, đâm ra thức ăn lại càng ngon :-ss hôm nào đi làm là hôm đấy no nê nứt bụng.

Haiz :-< Ăn ngon thì có Ramen và xúc xích =)) Kém hơn tí thì peanut butter + bread b-)

:x peanut butter ngon mà :x
kaka thằng bạn e ở St. Olaf chửi thức ăn trường nó như điên :| Ko hiểu tại nó kén ăn hay qua mấy năm, nhà ăn trường đã xuống cấp ;))

mie cách đây không lâu tớ/em có ăn mì ăn liền (kiểu trong bát nhựa). Đã đắt thì chớ, mở ra thấy được mấy sợi, bỏ nc sôi vào đợi 1 lúc ăn dai kinh. >< May mà có 1 thùng Omachi :x :x.

@th` Phong viết cái gì ở bài trên thế Lee... >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
transfer vào V Tech thôi T.T

mà thằng Hưng nhải vừa thôi không đến lúc tao vào Vtech rồi tao vác súng lên bắn bm đem thả vào nước phở đấy. Mfk, đã biết là nó chán rồi mà đ thể tin là đồ ăn ở đây lại có thể chán như vậy. Whatever, winter break có hết tiền cũng phải mò xuống DC để ăn uống cho no say và tích trữ đạn thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn sành sỏi ăn uống nhì, mình phải nấu cơm ăn một mình, nhiều hôm về nhà ngại quá chả thèm nấu, lôi protein ra uống, mặc dù chả ngon lành cái mẹ gì cả nhưng đủ chất,cảm giác như ăn để sống, kham khổ vô cùng.

Ở chỗ mọi người không biết chứ chỗ mình gần cái siêu thị châu Á to nhất bang thì của người Việt :))

Nhiều khi không phải dining hall không ngon mà vì giờ mở nó oái ăm (với mình, chắc tại mình oái ăm). Kiểu tối 9h mới thấy đói hoặc 12h ăn mới ngon :(

Back
Bên trên