Class of '08 - prepare for your college education

Top 20 Best campus food

Em Hưng sướng dã man nhá :))

ùi sướng lắm chị ạ b-) năm ngoái còn rank 1 nữa cơ mà >:) ngày nào cũng có cơm, khoảng 2 tuần có phở :)) thiếu chăng chỉ là thịt chó mắm tôm

"Đọc xong thấy ăn ngon hơn hẳn" :)) chuẩn chuẩn b-)

Cơm trường chị cũng có mà chả muốn ăn, toàn ăn thịt vã :-ss h mới thấy ko ăn tinh bột bao h ấy. Mà thế là trường em tụt hạng, trường chị thăng hạng nhé, năm ngoái thứ 7 B-)

chị em ăn thịt vã thì đúng rồi :p
Trường e năm nay thăng hạng academic nhé b-) hình như cả 3 trg đều tăng

Có ai biết mọi năm winter break dân VN đi đâu ko nhỉ? nghe đồn NY, nhưng mà ăn ở ngủ nghỉ thế nào ko biết :-?

Tùy, năm ngoái lớp chị đi NY, năm nay thì DC, tùy nhóm nào đú với nhau thì hẹn hò thôi :D Chị thấy đc về VN là sướng nhất huhu. Năm nay lớp chị cũng ko đi đông nữa. Chị đang cạn tiền, khéo ăn bám nhà host :-s

Mỗi ngay thèm 1 thứ, hnay thèm bánh đa kê :((

Chỉnh sửa lần cuối:
cho chị bon chen tí, chắc là giờ này chỉ nhập hội đc với các em mới sang thôi vì mấy ng ở lâu lâu chắc đi hết rồi. Chả là dịp năm mới chị muốn lượn qua thăm thủ đô cho biết, ngày có lẽ là 7,8,9.1 (vé về chị đã đặt ngày 9.1). có hội nào hay em nào hay em nào biết ai vào mấy ngày đó đang ở washington dc hoặc đến dc chơi thì cho chị biết với nhé, chị đi chơi 1 mình thôi nên rất mong gặp đc ai đó :x

ơ hay thế, bọn em ở ngày nào, cho chị nhập hội đi chơi cùng với

Ôi em vừa nhớ ra là khoảng mùng 5, mùng 6 bọn em đã rời về trưởng rồi :-s tại chỉ đc nghỉ đông từ khoảng 15, 16 đến lúc đó thôi, phí quá cơ. Thuê ở nhà 1 bác đi công tác xa :p chị chỉ đến có 1 mình thôi ạ?

ôi sao phí thế :((. ừ chị chỉ đi 1 mình thôi. tiếc quá nhỉ.

Chị Vân : E ở DC từ 16/12 đến 24/1 có điều :"> e chẳng biết đường sá gì sất :"> E ở nhà bạn mẹ e nhưng cô chú ý mới mất xe ô tô :-< Tình hình là nếu chị có hứng thú thì chị e mình đi bus or subway chơi lòng vòng quanh thủ đô ;)

ặc, nếu mà VN ở wa state thì chắc là học seattle hả chị. Nhưng mà nói chung là HN ở đây ko nhiều, toàn SG là chính, nên hơi chán.

"ngày nào cũng có cơm, khoảng 2 tuần có phở" --> cái j thế này :(:(

kaka chuẩn Seattle :))
E đang ở đâu thế
@ Khanh : trường m ăn uống thế nào =)) khoảng 1 tuần nay t chán ko buồn mò ra nhà ăn rồi :-<

Winter break này mình định sang Toronto, không biết có bạn nào ở đấy không nhỉ :D

Đúng là may thật :D Em sẽ thuê phòng ở Toronto ( mặc dù đến bây giờ vẫn chưa tìm chỗ). Chắc là sẽ đi khoảng thứ 6, thư 7 tuần sau, khi em thi học kì xong.

Back
Bên trên