CHuyen Ipod .. Cac' laoi phu. kien. Ipod ..gia' re? nhu*cho

Vũ Hoàng Việt
(dart8788)

Cua hang tap hoa' .. ban' buon do` dien. tu dayyy

Ipod video 30GB = 300$ Box Moi' 100%
Ipod Video 60GB =400$ Box Moi' 100%

Ipod Nano 1gb = 160$ Box Moi' 100%

Phu kien Ipod ... sa.c 250k
Tai nghe Ipod.. 120k .. hop nh`in phe lun ah'
ISOUND: loa di động dùng cho tất cả các loại IPOD, số lượng ko nhiều lắm ( đặc biệt vừa là xạc ngoài cho IPOD) Giá:650k

LcD ferrari hang chien' .. cuc dep man` hi`nh 20 inch wide =675$ Hang` phai da.t ...
CHuot. ban` phi'm khong day Logitech
Mx518 .. chuot. danh` cho game thu? .. cuc. nhay. cuc dep gia' 700k

Logitech® MX™700 Cordless Optical Mouse 500k

Logitech® MX™1000 Laser Cordless Mouse chuot. laser cuc. nhay. 900k muon mua thi` phai dat hang ban a

Ngoai` ra a con` co' 1 con 6111 hang cty bao hanh` 1 nam con` ra't moi nguyen hop gia' 4tr4 nhe' ...

Phuc. vu ca? ve` dtdd :D .Ban nao` Mua lien he truc tiep' so 0988831987 giao hang tan. nha `... :p Khach hang la Thuong de ..kaka

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ship được Razer Diamond Black ko?
Giá?

Tại sao ko rao sớm hơn mấy tháng hở anh zai...T____T...
Mà tai iPod loại gì ạ :-/ ;;) sao rẻ vãi lúa vậy ta +.+.....

Không í em là loại tai cơ....:D
Hình như tai iPod có 2 kiểu...:-?....:D..
Mà tai iPod mua ở mĩ là $20 +.+

Vũ Hoàng Việt đã viết:
Ba'c nho` ship cai' gi` vay ???:-/

Chuột cho gamers,Logitech gọi bằng cụ hay hơn thế
Ông Vú bao giờ có Diamonback cho tôi sờ tí.Nghe nói dùng phê hơn Copperhead của mình :-s

tai ipod .. la` hang` trung quoc .. nhung am thanh voi' hop. nhu* xin. .. mau~ ma~ cung gion'g y luon ... co' ca? ho^p. cho tai ma` em ..:).. Chat luong. khoi phai ban` ^__^!

à ! có sợi sync ko ! anh mua cho đứa bạn !

anh có bán Sony headphone behind the ear không? Em đang cần mua một cái rơi vào tầm $50, anh có hàng thì post lên cho em nhé ;)

Là Mouse đấy, Razer Diamond Black
Vũ Quốc Tùng đã viết:
Ông Vú bao giờ có Diamonback cho tôi sờ tí.Nghe nói dùng phê hơn Copperhead của mình
Nói ngọng àh? Mua copperhead để chơi line?

Oài, sao bạn Toàn ở US lại phải mua đồ ở VN,vận chuyển từ US về thế này. Mà bạn bán hàng = tuổi bạn Toàn đấy, đừng gọi là anh :p Hihi...

P.S: Dùng tạm nick của em Ngân Hà thôi nhé, kô lại tưởng em ý "nhận vơ" khổ thân em ý ra hehe!

Chỉnh sửa lần cuối:
ipod photo 60 G , hàng xách tay từ usa về xài dc 1/2 tháng , còn nguyên hộp , đầy đủ tai nghe driver v..v.. , mới 99% , 4tr , có ai mua ko nhỉ ?

----------

btw , xài razer thì nên chơi RTS , chứ còn mu , vltk , lineage thì khuyên nên xài chuột bi cho nó kinh tế ^^

Mới 99% mà bán 4tr thì lộ đấy :D. Ipod dạo này cũng khó bán...
Lines 98 ế, đang trêu ô Tùng kia mà.
Đang chơi CS tính mua con MS 3.0 nhưng cháy hàng, định làm tạm con Razer về xem thế nào

Mà tai iPod mua ở mĩ là $20 +.+
MÌnh nhìn có nhầm không nhỉ :eek:
Bọn apple tàn bạo thật. Tai cực lởm mà bán giá giết người, tai iaudio mạnh gấp đôi thì giá chỉ có $5 :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Mới 99% mà bán 4tr thì lộ đấy :D. Ipod dạo này cũng khó bán...
Lines 98 ế, đang trêu ô Tùng kia mà.
Đang chơi CS tính mua con MS 3.0 nhưng cháy hàng, định làm tạm con Razer về xem thế nào
hơ hơ , 4tr vừa rao lên 3 thằng nhảy xổ vào đòi mua ... thế là fải 4tr5 , đã xong ;;) ;;) ;;)
btw , anh ko chơi hàng paypal hay cc chùa :) , ko chơi với mấy thằng mất nhân tính kiểu đó .Chú Kim Vũ có nhận xét gì thì cũng phải có cơ sở tí nhé :) , đừng để lời nói làm hại mình .

Chỉnh sửa lần cuối:
sao bán Ipod Video rẻ thế, giá bên Mỹ đã $299 rùi, mình có thằng bạn thân, nó quen lắm mới mua được có $280. Sao bán co $300, thì lấy lãi ở đâu thía??

xời ở HN còn có anh bán giá thấp hơn trên mạng :))
thực ra sang bên kia biết chỗ thì giảm đc 30$ lận :))

Back
Bên trên