Chuyện về thằng mù và thằng què

>:) mấy bác nói chuyện nhiều hàm ý qúa :D Mà đúng là cứ cọ nhiều là phóng ...hehe.....chân lý rùi :))

HƠ hơ, ai bảo thế đâu!! Mấy bác lại xúm vào bắt nạt em rùi, hic hic!! :( :((

Hoàng Nghi Trân đã viết:
HƠ hơ, ai bảo thế đâu!! Mấy bác lại xúm vào bắt nạt em rùi, hic hic!! :( :((

mấy anh ấy nói đúng đấy chứ, cứ cọ nhiều là phóng lung tung!! :)) :)) có ai nói gì em đâu mà bảo xims vào bắt nạp em :)) :)) :)) !!! chắc trong đầu em nghĩ bậy bạ kiểu gì mới nói vậy chứ nhỉ b-) b-) b-) .

Đấy, mấy anh lại bắt nạt em rùi!!
Làm sao mà đầu em có thể nghĩ bậy bạ mà suy ra như thế được nhỉ??

Hoàng Nghi Trân đã viết:
Đấy, mấy anh lại bắt nạt em rùi!!
Làm sao mà đầu em có thể nghĩ bậy bạ mà suy ra như thế được nhỉ??

em suy ra thế nào mà bảo là bậy cơ :-/ :eek: . Anh ko biết cứ nói bừa thế thôi :)) :))
ko ngờ em lại nhận. Kinh thật !!!!!! ghê quá :-s :-s

A ha, hóa ra là thế! em chẳng suy ra cái chi cả nên mới hỏi lại vậy thôi, không ngờ anh lại trả lời thật!! :D

Hoàng Nghi Trân đã viết:
A ha, hóa ra là thế! em chẳng suy ra cái chi cả nên mới hỏi lại vậy thôi, không ngờ anh lại trả lời thật!! :D
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
thế ra em ko nghĩ bậy bj gì à. thế thì tốt quá. anh chỉ sợ em nghĩ bậy bạ lung tung gì thì hỏng hết!!!!!!!!! b-)

Hi hi, thanks anh Đạt nhiều nha, lâu lắm mới có người quan tâm đến mình nhiều vậy!

thực ra anh cũng ko quan tâm đến em nhiều lắm!!! chẳng qua cứ thấy em tò mò,cái gì cũng muốn biết, cũng muốn hiểu?? khi không giải thích thì cứ vặn vẹo hỏi :-$ :-$ . Nên anh phải quan tâm thôi. [-x [-x [-x [-x

Các anh không nghĩ bậy nhưng cứ viết bậy nên em Trân mới tò mò, anh nào biết thì giải thích luôn đi để em nó hiểu, nếu không em ấy cứ hỏi mãi là mod lại bảo câu bài đấy

Back
Bên trên