chuyện sinh viên việt nam

Bui Ngoc Dung đã viết:
Quá khen, quá khen... :)) , chị mà đầu độc anh em là em cũng tố cáo đấy, lúc đấy thì đừng nói em là không nể tình chị em đấy nhé

... ơ thế anh DŨng mách cô .. tức là không nể tình bạn bè roài ... [-x .... mà nếu không mách chị Thảo thì là không trung thực roài ..... :)) ... b-) ... anh Dũng giấu cái này lộ cái kia .... đúng là nham hiểm khó lường .... ngậm bồ dao phay ....b-)

Trẻ con bây giờ hỏng quá, anh lâu rồi không học Sử mà cũng còn nhớ CM tháng tám ngày 18/9 nè :D

KHông nể mặt nhau thì em định làm gì chị thế? đánh nhau à??? có án mạng không nhỉ? :((

Trần Bích Thủy đã viết:
... ơ thế anh DŨng mách cô .. tức là không nể tình bạn bè roài ... [-x .... mà nếu không mách chị Thảo thì là không trung thực roài ..... :)) ... b-) ... anh Dũng giấu cái này lộ cái kia .... đúng là nham hiểm khó lường .... ngậm bồ dao phay ....b-)

Thôi, phải chịu tiếng xấu là không nể tình bạn bè vậy, làm người trung thực thật khó lắm thay :((
@Chị Thảo: có lẽ có đấy
@Cường: Thì cách mạng kéo dài sang tận tháng 9 mà

.... anh Dũng mà đánh chị Thảo em cầm cái gậy đứng đằng sau phang cho 1 cái là .... 8-} :)) ... chị Thảo yên tâm .... nếu có án mạng thì em biết chắc chắn nạn nhân là ai roài ... b-)
.. to anh Cường : .. đào đâu ra cái ngày đấy thê hả anh ???.. b-)

Thực ra thì đúng là tháng 9 mới xong, nhưng các cụ nhà ta bịa ra cái ngày 19/8 để cho nó hay, sáng tác bài hát ca ngợi cho dễ (cái bài 19/8 ấy)

Ơ, EM Dũng là thầy giáo mà lại để các em bé cãi nhau về một vấn đề cỏn con này à?
=D>

Hic, em là giáo viên cấp 1, lại toàn dạy hát và múa, những vấn đề cao siêu như thế này thì em chịu

EM dậy hát múa bài gì thế?, xin tí kinh nghiệm nào :))

Toàn bài của trẻ con thôi mà chị, múa cũng thế, có bài bản gì đâu, cứ ôm nhau nhảy thôi mà :))

Back
Bên trên