Chuyện cổ tích dành cho người lớn

... :nono: .. nào nào .. mọi người không đọc thì trật tự để chị Hạnh post .. sau này thấy đọc nhiều chuyện chán rồi quay lại đọc cái này thấ hay thì sao .. :nono: .. cái nào cũng có 1 thời của nó .. :nono: .. :D:D:p.. chị Hạnh thấy hay chứng tỏ phải có cái gì hay .. b-) .. :smoking: ... anh em in ra mang về nhà đọc đê .. :)) .. :smoking: .. :D:D ..:p

Trần Bích Thủy đã viết:
... :nono: .. nào nào .. mọi người không đọc thì trật tự để chị Hạnh post .. sau này thấy đọc nhiều chuyện chán rồi quay lại đọc cái này thấ hay thì sao .. :nono: .. cái nào cũng có 1 thời của nó .. :nono: .. :D:D:p.. chị Hạnh thấy hay chứng tỏ phải có cái gì hay .. b-) .. :smoking: ... anh em in ra mang về nhà đọc đê .. :)) .. :smoking: .. :D:D ..:p

Xiexie em Thủy nhé. Anyway thì nó vẫn là truyện cười chứ không phải tiểu thuyết văn học.

Ai xóa hộ tui luôn cai topic này thì tốt quá, tui không biết xóa...

Cứ để đấy em ạ, để admin vào đọc rồi ngủ luôn, đỡ soi bọn anh :))

Hơ hơ, sao ai cũng nói là dài, mà mình chỉ thấy mấy dấu 3 chấm ngắn cụt lủn? :eek: Chuyện cười gì kì dzậy chị Hạnh ui? :eek:

Thôi xong, trâu chậm uống nước đục, em ko kịp đọc rồi, truyện hay lắm Thư ạ :))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Hơ hơ, sao ai cũng nói là dài, mà mình chỉ thấy mấy dấu 3 chấm ngắn cụt lủn? :eek: Chuyện cười gì kì dzậy chị Hạnh ui? :eek:

Chị sợ "sụp server" nên lỡ tay xóa mất rồi. hichic. Anh BND đã đọc chúng đến thuộc làu làu rồi để mấy hôm nữa rảnh anh ấy túm tắt lại cho em đọc nhé.

Back
Bên trên