Chuyện các chàng trai [ko S ko là chuyện] :D

Mọi người nghĩ hay quá đấy, topic vC đẩy sự tha hóa tâm hồn lên tới đỉnh điểm rùi đấy :D :))

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Ớ kìa, em là con trai, em có biết "ngực đàn bà" nó như thế nào đâu mà hỏi :eek:
:)) vì em là con trai nên mới phải hỏi:D hơn nữa , " em có biết ngực đàn bà nó thế nào đâu mà hỏi"---> phải xem xét lại hình như hơi vô lí:D:D:D:D

Phùng Anh Quân đã viết:
Mọi người nghĩ hay quá đấy, topic vC đẩy sự tha hóa tâm hồn lên tới đỉnh điểm rùi đấy :D :))
:)):)):)):)):)) đỉnh điểm thôi á :eek::eek::eek:, phải gọi là đỉnh của điểm chứ:)):)):)):)):))

trần hồng nhung đã viết:
:)) vì em là con trai nên mới phải hỏi:D hơn nữa , " em có biết ngực đàn bà nó thế nào đâu mà hỏi"---> phải xem xét lại hình như hơi vô lí:D:D:D:D
ê, em bảo là người ta hỏi chị cơ mà, có phải hỏi chung chung đâu, em biết thế nào được mà nói, hơ hơ :p

Anh hỏi cái, các em chưa nhìn nhìn thấy thật hay giả vờ thế ??? Hồi 3 tháng tuôit, đứa nao châu mõm bú tý thế ;;) ????

Phùng Anh Quân đã viết:
Anh hỏi cái, các em chưa nhìn nhìn thấy thật hay giả vờ thế ??? Hồi 3 tháng tuôit, đứa nao châu mõm bú tý thế ;;) ????
:)):)):)):)):)) đọc xong chỉ biết cười,ko biết nói gì hơn, cười thêm cho đã:)):)):)), em LINH đâu, vào trả lời anh í đi, nhìn hay chưa nhìn:))< nghe như quảng cáo hàng í :)) >

Hê hê, ngại gì mà không khẳng định nhểy :))

Hê hê, ngại gì mà không khẳng định nhểy :))
Câu này chưa được coi là câu khẳng đinh hay phủ định :))
Bà chị cười duyên quá nhỉ :D

:))
Chưa nhìn thấy mới là lạ
Thời buổi này
vào mấy cái trang sex thì thằng nào chả vào rồi
không những ngực mà chắc là đến *** cũng nhìn thấy rồi ý chưa
hic, bậy quá :(

hơ... mod ơi.. bắt đầu di theo chiều hướng xấu rồi mod ơi... :-s

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
:))
Chưa nhìn thấy mới là lạ
Thời buổi này
vào mấy cái trang sex thì thằng nào chả vào rồi
không những ngực mà chắc là đến *** cũng nhìn thấy rồi ý chưa
hic, bậy quá :(
Thế mà bảo ko biết dầu gội của anh Vũ là gì :)) :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Không thì là giả định vậy :p Anh nhờ

Phùng Anh Quân đã viết:
Sao ko duyên hả em trai:D :) :)) cười là cho tinh thần SẢNG KHOÁI , chứ ko cười làm gì, vô duyên vô cớ tự nhiên đi cười, phải làm gì thì người ta mới cười chớ:D:D:D:D

hê, thế chị Nhung sảng khoái bằng cách cười, thế cười bằng cách nào :biggrin: ấy ấy :p

hê, thế chị Nhung sảng khoái bằng cách cười, thế cười bằng cách nào :biggrin: ấy ấy :p
có nhiều kiểu cười để sảng khoái, vừa làm việc vừa vười là sảng khoái nhất:))

Back
Bên trên