Chuyện anh Hưng A3 (Hơi nhạt, đọc tạm)

Nguyen Hoang Lam
(NHLam)

Đây là bài thơ em mới lục lọi trong máy tìm thấy. Em và anh Béo đen đồng tác giả (MK, cái thằng trông ko có một tẹo nghệ thuật nào thể hiện trên cơ thể, mà hóa ra cũng biết làm thơ các bác ạ)

Bai` 1 chuye^.n anh Hu*ng
Mu*o*.n chen' ruou nha.t bao' tin vui
Anh Hu*ng nay dda~co' em... ro^i`
Co' kem' gi` dda^u Hu*ng vo*i' Anh'
Nhu*ng ma` dda^u ha(n? dda~ tin vui...

Bai` 2: Chuyen anh Hu*ng(tie^p')
Ca^u chuye^n. moi. nguoi ai cung~ bie^t'
Rie^ng anh kho^ng bie^t' ddang' thu*o*ng thay
Nga^~m anh cung~ la` ngu*o*i` nghia~ khi'
Anh em ddanh` phai? bao' tin nay`...

Bai` 3: TIN NAY`
Kho^'n na.n tha^n anh, kho^'n na.n thay
Anh H nay dda~ ma(c' em ...
Nhu*ng~ tu*o*ng Linh DDam` la` HN
Ai ngo*` cho^n' a^y' thuo^.c Ha` Ta^y.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy bài này hình như "ra đời" trong lần đi Cúc Phương cách đây 2 năm có phải ko ạ ? :roflmao: :guitar:

Vâng thì hình như là vậy. Có cả mấy bài về Ánh tôm nõn đấy ạ! để em tìm tiếp.

thế thì anh còn chờ gì nữa, hay mang tất cả phơi bày ra ánh sáng đi thôi ạ ..

To Lâm Thao: MK, hay thật, tao ngự ban cho 3 chữ: Hảo, hảo, hảo...
To những thằng, con hèn còn lại: MK, Chúng mày bình thơ thế à, tao ngự ban cho 3 chữ: muối, muối, muối...

Okay, em nhớ mấy hôm trước có post dở một bài. Em mạnh dạn đưa lên nốt. Bài này có tên là : Gửi Ánh (tôm nõn) - nguyên tác Lê Phương, em có chỉnh lí đôi chút:

Cuồng loạn ánh trăng trời hỡi máu
Mịt mù sương đổ áng thơ xa
Như người du mộng anh sờ soạng
Sờ phải... than ôiiiiiiiii.... thị Ánh tồ:cry:

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy, đấy, em thấy rõ ràng là bác Ánh nhà ta có quan hệ mật thiết với bác Phương đấy nhé, có bằng chứng hẳn hoi rồi thấy chưa ?

Ơ .. dưng mà hồi đi Cúc Phương làm gì có anh Phương đẹp giai nhà ta đâu nhỉ ... :rolleyes: :shock:

Thế là Ánh đã nhận là có bị mò mẫm ... nhưng mà lại nhớ là không chỉ có anh Phương hay là nhớ không phải anh Phương nhà mình mà là một anh nào đấy ... Ai mà đã làm việc này thì nên ra đầu thú đi .. không nên đem con bỏ chợ như vậy, các anh chị cô bác thấy có đúng không ạ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ê bác Đỗ ơi, bác làm xong bài tường thuật chuyện vợ chồng anh Hưng chưa ạ? Quá tởm hehe!!!

Ôi, em xin các bác, các bác mà post chuyện đấy lên thì... "trời hỡi máu". Anh Quang mà biết thì ... mà nếu anh ý có biết thì cũng chẳng liên quan gì đến em đâu đấy, chỉ liên quan đến anh Lâm thôi đấy nhé.

Im ngay, ngày trước mày vớ vỉn dính chưởng với e Ánh bây giờ lại định có mới nới cũ à? Ko dễ thế được, anh em bi giờ rất rắn rồi. Mà có mệnh hệ nào thì cứ thằng Vinh mà dí, hình như nó có tình ý với e Ánh thì fai

Anh Lâm đâm sau lưng chiến sĩ nhé, anh Vinh vì quá hoảng sợ nên không dám vào cái web này mà anh nỡ thế à, mà em hỏi anh, hôm nay anh chở con "lợn" nào sau lưng hả, anh phải có trách nhiệm chứ. Anh không được hèn thế, em thì đã bị xúc phạm đến nhân phẩm thì anh cũng phải chịu thiệt thòi một cái gì đó chứ, đấy, Ánh là của anh, cho anh toàn quyền sử dụng.

khiếp các anh cứ đá ngang đá dọc thế, thế chung kết là bác Ánh thuộc về ai thế ạ ? 500 cây và 16 tỉ đấy, ko ít đâu nhé.

Cái thằng chồng kia .. thế là còn tử tế đấy .. ai bảo khư khư cái mi cờ dô ko cho chị em thể hiện tài năng cơ ... Mà tao đã đưa cho 2K để bồi thường rồi còn gì .... ( à nói nhỏ này .. anh Q anh ý biết rồi đấy .. anh ý hỏi em là cái cúc thứ mấy .. kekekk :D .. )

thông thường là chị Ánh hay giật cái cúc cuối cùng của anh Q, nên anh Q là anh ý thông cảm với anh Hưng lắm đấy. Cùng cái kiếp khốn nạn như nhau cả , hê hê

Back
Bên trên