Chuyên mục: Hỏi và đáp về âm nhạc

nhạc Tiếng anh thì em ko biết vì ko nghe , còn nhạc Tiếng Việt thì còn tùy vào việc anh muốn download thể loại nhạc gì ?
bình thưởng các trang web kiểu như nghenhac.info , dactrung.net ,benxua.com ...thì có nhiều thể loại đấy nhưng chất lượng âm thanh kém lắm .

Có trang Vietnhim.com hay lắm , download toàn CD xịn thôi , lại nhiều thể loại nữa , hoặc trang nhacnen.net (đây là 2 trang web mà em thấy là chất lượng nhạc cao nhất ) (riêng cái Vietnhim.com thì vào phần diễn đàn của nó mới down được nhạc)

Riêng em thích nhất là nhạc vàng thì em hay vào phần diễn đàn của trang yeunhacvang.com và nhacvangonline.info .
Hơi muộn nhưng cũng cảm ơn Bách nhiều, vì thực ra cũng đợi cả tháng rồi mà không thấy ai trả lời <:p .

Tình hình là lại phải nhờ các huynh các tỉ lần nữa,ai tìm dzum` em 2 pài nì:
Save Room_John Legend
You'll be safe here_Rivermaya
Em tìm suốt muh ko thấy, thanx mọi người nhìu nha :D:D:D

Thanx anh nhìu nhưng tình hình nà Link bài Save Room bị hỏng còn bài You'll be safe here thì down khó wa':D

Chú kiếm được bài Save room full thì anh gọi chú = SPhụ 8-}
Bọn nó chỉ share bài nì có 2/3, khoảng 2 phút, trong khi bản full 3 phút mấy..
Nhưng thôi, chú yêu cầu thì anh cũng chiều. 128kps cho bài U'll be safe here đó nhá ku 0:). Còn bài Save room thì anh chỉ có file FLV thôi, chú cố gắng coi nhá ;))

Thuốc lắc 2
Hồng fiến nữa nè
(Link này xịn hơn, nghe rõ lắm)

Các Anh chị có thể Tìm Giúp em 3 songs này đc. ko ạ :
RAMMSTEIN - BangBang < hình như Đây là Hard Rock hay sao ý >
Dragon Land - Holy War
Israel Kamakawiwo - Over The Rainbow
Em đang Rất Rất Rất Rất Rất Cần nên anh chị Giúp em tìm nhanh >.< thx ;;)

cho em hỏi là có chương trình nào tách được nhạc và lời ko ạ :|

Em cần nhạc bài nào thì PM anh, nếu có anh send cho. Tách lời nghe tiếng xì xì đau tai lắm em ạ.

Thế anh Hà có instrumental bài Love Paradise 0 anh ^^ Có nhớ báo em 1 câu nhá :p buzz anh có thấy đâu T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ko có, bài đấy của ai thế?

Kelly Chan chứ nhỉ :-S

Bạn Hà có thì share tớ luôn với ;;)

Để tớ search xem đã. Vừa cài lại win nên bay luôn cả mấy cái p2p rồi :">

mấy bạn ơi, tớ rất mết bài nhạc quảng cáo điện thoại NOKIA 5300 mà ko biết đấy là bài gì? Ai biết chỉ tớ với, cám ơn nhìu nhìu

em rất thích bài nhạc tiêng anh trong qc Kotec
cái quảng cáo có HAT đi chung với chị nào đọc quyển "im lặng là vàng" ấy
có cái không nhớ tên
ai biết thì bảo cho em với

@Tuấn: Top of the World của Carpenters chứ cái gì.
@Trang: Digital Love, khi nào có time, anh sẽ gửi cho.
@An: Nếu là Rammstein thì không khó tìm lắm đâu, bọn đấy là band Industrial Metal rất nổi tiếng mà.

Mọi người ơi
ai tìm hộ mình mấy bài hát với

There's life-Alison Klause
Could it be của phim Kim Possible

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên