Chuc mung SN con vo thang Lam ngu nhe' hehe

Trần Nguyệt Ánh
(moonTNA)

Nhớ mãi cái hôm Sinh nhật bác Thư, khi nào bác về chúng ta nhậu tiếp nhé hehe ...

Hehe vui thật, chỉ tiếc hôm ấy ko đi đến được quán karaoke xem anh Vinh khiêu vũ với 3 tiên nữ (oẹ oẹ) :(( của lớp.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, mà bọn này khinh tao đấy à? Ông hô hào đi tất niên sao im như một bầy vịt thế này?

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi, em cũng chúc mừng bác Thư phát, chúc bác thêm một tuổi tửu lượng càng dồi dào để chiến với các con nghiện A3.
To bác Lâm: bác hô hào hồi nào? tất niên thế nào đây? có New ko?

vâng ạ, em cám ơm các bác ạ, gớm nữa, xúc động quá đấy ạ. Năm ngoái sinh nhật em thì đến giờ em vẫn thấy khiếp. hề hề. Năm nay nhất định là chay tịnh hơn rồi, bọn lớp em rủ đi bar buổi tối thôi ạ, em chỉ giám làm cốc coffee thôi đấy. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả các bác.

Chết, quên, SN em Thư à, thôi, chúc sau còn hơn ko chúc, năm nay nhất định là phải lấy chồng đấy, băm lăm rồi còn gì.

lấy ai mới được cơ chứ, em cũng mong mỏi mãi để lấy được tấm chồng cho yên ổn đấy chứ, nhưng có ma nào nó thèm lấy đâu ạ, híc

Hơ bác Lâm hô hào chỗ nào em cũng có thấy đâu .. kekke .. dưng mà em cũng dưa lê biết được là anh em quyết định đi ăn Tất niên đúng SN anh Hưng ( tiện quá chồng ngu nhỉ .. hihi )
Hy vọng bác Phương kịp bay ra vui vẻ cùng anh chị em đón Tất niên ...

dù sao cũng cám ơn Phương ạ . hôm vừa rồi sinh nhật em bọn bạn em nó uống như điên rồi nhảy nhót bét nhè, còn em thì phải đứng trơ mắt ra nhìn chúng nó nhảy ạ, khiếp quá.

Nhục nhã chưa! Hay ho lắm mà còn kể, chắc không ai mời nhảy hay mời ăn chứ gì. Bẽ bàng quá con vợ ngu.

Vụ tất niên mà thằng Hưng đòi đổi ngày giờ thì các bác đừng có ừ nhé! Nó lừa đấy, cứ y án như đã hẹn thôi.

vâng ạ. em cũng thấy nhục dần rồi đấy ạ

Thế em Thư làm cốc cafe như thế thì cả đêm không ngủ, tha hồ mà kéo cưa lừa xẻ còn gì :)

cưa cẩm gì ông,cưa với em ở cùng nhà chắc, tôi có lesbian đâu ông. cứ suy từ bụng ta ra bụng người.

hehehe .. ấy là ấy thế nào ... nói rõ ra xem nào ... lại học em Thư úp úp mở mở vừa úp vừa hở ... thế có chán không ... :D

Nghe nói Huy nhà ta tốt nghiệp loại ưu vì " thân thiết " với thấy hiệu trưởng đấy ạ

Back
Bên trên