Chuc mung sinh nhat em Pham Anh Tuan :)

Thanh Hà
(thanh ha)

Chuc mung sinh nhat em. :) Chuc em nhung dieu tot dep nhat. Chuc cho moi loi chuc danh cho em ngay hom nay deu tro thanh su that. ;) :x

(Sorry vi may nay cua chi khong danh duoc co dau :) )

Chuc em som tim duoc nhung dieu em mong muon ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Chuc mung sinh nhat anh Pham Anh Tuan :)

Hì, hôm nay tình cờ vào thì thấy cái thread này của chị Hà nên mới biết sinh nhật anh :p :">. Chúc anh sinh nhật vui vẻ nhé. Sinh nhật mà cũng phải đi làm nhi :). Hì, the thì chúc đi làm kiếm được nhiều xiền :D, gặp nhiều may mắn và hạnh phúc, thành công trong mọi việc. Khi nào về HN chơi bóng rổ với em :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi`, cam on moi nguoi rat nhieu, vua di lam ve len HAO doc cai nay vui lam, hom nay tuy em ko to chuc sinh nhat gi ca nhung ma cung co kha nhieu niem vui bat ngo, cai nay thi chac la bat ngo nhat roi. Thanxxx, love all of u !!!

:) Chúc mừng sinh nhật chú em!!! :beerchug::beerchug::drummer::guitar:

Em cũng chúc hàng xóm sinh nhật vui vẻ ;). Ngoan ngoãn, hay ăn, chóng nhớn, khỏe mạnh :p. Mọi điều anh mong muốn đều thành hiện thực. Hehe, chúc cho sau này không có em bé nào trêu anh đến mức hỏng cả xe đạp :D :x :x.

(Em là em nhớ sinh nhật anh từ mấy hôm trước đấy nhé. Tại vì bận quá không có thời gian lên mạng thôi ;) )

:x

anh ah...em nhớ sinh nhật anh...nhưng lại chẳng lên mạng chúc anh được...
dù sao cũng là muộn...sory bro nha!
Thôi wa sinh nhật rồi ko chúc sinh nhật vui vẻ nữa mà chúc anh em lúc nào cũng vui,ko chỉ ngày sinh nhật...:D còn lại thì để dành nói chuyện sau.B-)
less blue & more happiness!!!

Back
Bên trên