Chuc mung 12P1-11P2-10P1-10P2

@ Nguyễn Minh : Cám ơn nhé. Nhưng sao tớ chỉ toàn down được bản của Dalida thôi nhỉ :((.
Bản này nghe cũng hay nhưng không nhộn bằng cái bản hôm bọn ấy hát :>. Hát gì mà cứ r r nghe như espagnol ý :D.
À mà sao Vân chỉ cao có 1.73 thôi á. Thế mà đứng hình như lại cao hơn cả tớ à --> giời ơi sao tui lùn thế này hả giời :((.
@ Vân Khanh :
bài của Lorie là của lớp em đấy :D
Ơ, thông cảm cho anh chậm hỉu nhưng thía là thía nào nhỉ 8-}. Có phải ý em muốn nói là lớp em gợi ý cho 12P1 hát bản của Lorie ko :-/.

ơ chị cũng chả hiểu Vân Khanh muốn nói gì à. Nhưng hum đó là Vân Khanh dẫn tiết mục của bọn chị.

To Quang: Ờ, tớ chỉ cao 1m73 thui. Thế ấy tưởng tớ cao tới 1m80 hả :D

Vân, chúc mừng bài viết đầu tiên của mày... He he... À, mày xem cái bài bikini ở trong đĩa của Minh ghi bao nhiêu MB. Nếu nhỏ thì share cho mọi người đi.

Hie hie!
@Chị Minh: Em gian lận tuổi vì nếu không, em không được học! Mà đã gian lận thì gian lận với tất cả mọi người luôn! :D
@Chị Hồng: Không biết chị còn nhớ em không nhỉ? Chẹp, hơi bùn! :(
Cả nhà thấy bài "Aux Champs-Élysés" thế lào? :D

Chài cái bài bikini là file video mà. Nó mà nhỏ thì tau chít liền. hiểu ko :D

Cả nhà thấy bài "Aux Champs-Élysés" thế lào?
Hỏi khéo thế mày :> :>

Nhưng công nhận bài đấy nhảy hay lắm, thấy khác giả vỗ tay nhìu lắm :D

Ai biên đạo í nhẩy b-) :>

Nhớ chứ sao ko, chỉ tội ko nhìn rõ mặt thôi, hum đó em cũng ra ra vào vào nhiều ra phết ;) rite???

Chỉnh sửa lần cuối:
Aux Champs Elysees hôm tập thì ổn hơn. Hôm diễn thật thì không ổn bằng. Nhưng xem đĩa thì chị thấy em nhảy ổn nhứt đó. Hôm tập thì em bé nam đứng giữa giữa, với em nữ tóc dài ui là dài dáng rất sportive, hơi kiêu kiêu nhảy khá ổn.
À, hôm nay bọn chị định "ăn cắp bản quyền" bài nè để tham gia Made in 12, nhưng vì quân số (nam) wa' có hạn. Và nhất là màn ngã không thể diễn ổn nên dẹp lun.
Mà xem đĩa xong mới thấy chương trình của mình chẳng ổn tẹo nào. Mọi người cứ khen làm mình tưởng chương trình hay thật.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Nhớ chứ sao ko, chỉ tội ko nhìn rõ mặt thôi, hum đó em cũng ra ra vào vào nhiều ra phết ;) rite???
Oái, chị đã gặp em đâu mừ bít mẹt em? Công nhận là em đi lại nhiều lắm! :D:D:D Thế chị ở chỗ nào í nhỉ?

@chị Minh: Sao ko nhờ em Huy biên đạo choa? :D Mà bao giờ Made in 12 hả chi? :D

Oái, chị đã gặp em đâu mừ bít mẹt em? Công nhận là em đi lại nhiều lắm! Thế chị ở chỗ nào í nhỉ?

Thế ko phải ku kậu đẹp zai trong avatar của em à ;;) :p

Chị đến muộn, ngồi hàng G hay hàng H gì ý (may mà còn chỗ để ngồi :(). Muh thực ra chị vào cánh gà chào mẹ Hoa, cũng nhìn thấy em roài :))

Thôi chết, có khi nhìn thấy chị rồi mà không thèm biết! :D
Tình cảm cô trò lên đến mẹ con rồ cơ đấy! Sướng thật! :(( Chả bù cái lớp mình! :((

Tình cảm cô trò lên đến mẹ con rồi cơ đấy!
Không chắc đâu em ơi :D, chị này chị ý gọi mẹ với tư cách khác đó ;;)

What's up? :D Có vụ gì thế anh Quang? Mờ ám hả?

hehe em Quang ơi, cái gì mờ mờ ám ám thế, cho chị hóng hớt mới chứ lị :shy: :)) :)) :))

Tình cảm cô trò trong sáng lắm mà :) :x

Back
Bên trên