Chong chóng giấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nghe bạn Chi nói tự nhiên lại thấy hâm mộ jai T2 quá :x

Thôi xin các chú , cuối năm còn định lên sàn à ? :)) :))
Chuyện vớ chuyện vẩn cũng sinh ra cái 30s , mà Hiền bình tĩnh đê , anh 2 ko phải cái lớp thích dây dưa mấy chuyện này đâu , có gì thì nói chuyện tử tế , đừng có nói những câu làm mất lòng nhau.
Các bạn T2 cũng bớt nóng đi nhé , cùng 04-07 mà , có gì mà phải HLHS với cả dcm , sống cho thật vui tuần cuối cùng đi.
Thay mặt A2 cảm ơn các cậu vì chong chóng giấy , có ý tưởng mới thì góp vui nhé ;)

Nghe bạn Chi nói tự nhiên lại thấy hâm mộ jai T2 quá :x
Dis mẹ , *** phải giở cái giọng này ra với tao nhá ... Mày thích hâm mộ còn tô đen không ? Nói thẳng mẹ nó ra là sau Hiếu lợn đến tao với mày nhá .. Sướng nhưng mà *** phải tự ... Tao thích gọi người vào đấy .. Làm sao ? .. Ý kiến à ? .. Mọi người nói tử tế không nghe .. Thích chơi nhau thì chiều tất nhé ..

Về T2 thì có vẻ có nhiều người hiểu lầm về tớ quá. Tớ xin lỗi lớp T2. Tớ chưa bao giờ ghen tị với T2 về ý tưởng chong chóng. Thậm chí còn thấy vui vì có người nghĩ ra được trò "quẩy" cho khối 04-07.

Chuyện của tớ với Hiếu thì để Hiếu tự quyết , nếu nó cho qua thì tớ ko có ý kiến. Còn ko cho qua thì anh em nói chuyện. Mong mọi người đừng xen vào là được. Nói thế nào thì cuối năm rồi, cư xử thế nào cho hợp lẽ thôi.

Đis pẹ mọi người đừng có ignore bài post của mình chứ ..

thui các cậu, từ 1 hình ảnh đẹp, từ 1 hành động có ý nghĩa mà ra nông nỗi này ah :)

Về T2 thì có vẻ có nhiều người hiểu lầm về tớ quá. Tớ xin lỗi lớp T2. Tớ chưa bao giờ ghen tị với T2 về ý tưởng chong chóng. Thậm chí còn thấy vui vì có người nghĩ ra được trò "quẩy" cho khối 04-07.

Chuyện của tớ với Hiếu thì để Hiếu tự quyết , nếu nó cho qua thì tớ ko có ý kiến. Còn ko cho qua thì anh em nói chuyện. Mong mọi người đừng xen vào là được. Nói thế nào thì cuối năm rồi, cư xử thế nào cho hợp lẽ thôi.
Nói thẳng với " anh Hiền " là chẳng ai muốn cố tình không hiểu " anh " đâu mà là do cái cách ăn nói của anh nó ngu quá nên chẳng ai hiểu .. :)) .. Tao nói thật , mày muốn xin lỗi thì chỉ cần xin lỗi 1 câu là được ... nói thêm cái câu " thích thì qua " làm gì .. ;)) .. Vẫn cú Hiếu lợn vụ 30s thì bọn tao cho mày solo vs nó đấy .. :)) ... Còn đừng nói cái câu " mong mọi người không xen vào " ... Vì Hiếu lợn nó là 1 thành viên của T2 mà T2 bọn tao thì không có cái chuyện thấy bạn làm sao mà đứng im ..

@ Chi
Hờ hờ thế này là vừa đấm vừa xoa
À quên là xoa trước đấm sau
Xỏ lá

@ Đức Quang
Câu đấy chỉ nói riêng với nhau thôi. Đem lên Public hơi xến

@ Các bạn khác
Không cãi nhau nữa là vui ròi
Cảm ơn các cậu

rõ ràng đêm wa tp này bị lock rồi mà...sao sáng nay lại mở rồi
Mod định cổ động oánh nhau à:))

:)|

ô hay nhỉ
cuối năm lại có đánh nhau
(chết sao đang ko mình lại đi chim lợn thế lày)
@Hiền :chi nói cũng có lí cậu ạ
ko có chuyện cậu solo vs lợn đâu
mà cuối năm rồi
để cho bọn đàn em thối nát năm sau nó còn nhìn vào chứ
ams chỉ cứu vớt đc nốt 0407 thôi
đừng làm ams chết hẳn chứ

@ Chi
Hờ hờ thế này là vừa đấm vừa xoa
À quên là xoa trước đấm sau
Xỏ lá

@ Đức Quang
Câu đấy chỉ nói riêng với nhau thôi. Đem lên Public hơi xến

@ Các bạn khác
Không cãi nhau nữa là vui ròi
Cảm ơn các cậu
Dis pe .. Thích thì chiều ... Vớ vẩn .. [-x
.. @ Saha : nói cũng đúng .. :))

@ mọi người: có lẽ cũng tại tớ "húng" quá rồi, xin lỗi, chẳng có ý xúc phạm ai cả, cả bạn Đồng Sơn nữa, chỉ có ý đùa cợt thôi. Tớ ko phải là người ko "biết điều".

@HL: đầu tiên thì cũng xin lỗi, mặc dù từ đầu đến cuối thấy ông chửi là chính. Chuyện "30s là bệt" thì cứ thử là biết. Có nhu cầu thì mai cứ qua hỏi tôi, tôi mà chạy thì ko xứng đáng là thằng con jai. Thế nhé. Qua được thì qua, có nhu cầu cứ hỏi, tôi ko thành vấn đề.

ĐKM nhà mày, đập chết c nó đi, chờ cái (|) gì nữa, vừa đọc mà vừa gãi, ngứa Đ thể chịu được

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên