Chong chóng giấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CHONG" CHONG" GIAY" la` y' TƯỞNG CỦA T2

bạn ĐỒng Sơn cũng mon men vào HAO ah

tớ thấy cậu có vẻ hơi khinh người khi dùng 1 cái từ HLHS trong 1 cái câu HLHS này đấy bạn Hiền ạ:)

chết, gây ra "căm phẫn" (hay là "công phẫn" nhỉ :"> ) rồi, ngu thật :))
tớ chả có ý đấy, chỉ là thấy có những người vẫn ủng hộ cái trò spam topic của HL nên buồn cười thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:

cdcm mày .Y' j đấy .Thế mày thấy có cái nào thừa ko .
Tao thấy mày hơi khinh người đấy .Đừng làm tao nóng mắt .Ok

Chỉnh sửa lần cuối:

Đại ca, nóng mắt thì V-rhoto đi.

Em tưởng anh hay ho thế nào, lập topic, cũng vào ủng hộ, giờ lại thích giở giọng của mấy thằng thuê người ngoài vào đập người trong lớp á ??? :))

Dà dà, té té (khéo ko dám đến trường ko lại bị lôi vào phòng vệ sinh đập cho bể đầu - lolz )

Em tưởng anh hay ho thế nào, lập topic, cũng vào ủng hộ, giờ lại thích giở giọng của mấy thằng thuê người ngoài vào đập người trong lớp á ??? :))

Dà dà, té té (khéo ko dám đến trường ko lại bị lôi vào phòng vệ sinh đập cho bể đầu - lolz )
Ồ ôi .. Bạn Hiền lại lôi cả cái chuyện gì đấy ra nói Toán 2 thế ... ;)) ... Hay là lại thích lôi truyện cũ ra .. Làm quả bổn cũ soạn lại nhờ ... ;)) ... Cho biết thế nào là thuê người nhờ .. ;)) ..
Nếu mà " anh Hiền " không nói theo cái giọng khinh người thì cũng éo ai giở cái giọng đấy ra với " anh Hiền " đâu ạ ... ;)) .. t2 lại sợ anh quá cơ ý ... 8->

@ Bạn Hiền:
Tớ thực sự chả biết cậu là ai nhưng mà cái cách nói chuyện của cậu không thể ưng nổi .

Chả phải tớ bênh bạn tớ, chả phải tớ học T2 nên nói thế.

Xin lỗi cậu, mang tiếng cậu bảo vào đây ủng hộ mà tớ chằng thấy câu nào 'ủng hộ' hết cả .
Nào thì
bạn ĐỒng Sơn cũng mon men vào HAO ah
chết, gây ra "căm phẫn" (hay là "công phẫn" nhỉ ) rồi, ngu thật
tớ chả có ý đấy, chỉ là thấy có những người vẫn ủng hộ cái trò spam topic của HL nên buồn cười thôi

Em tưởng anh hay ho thế nào, lập topic, cũng vào ủng hộ, giờ lại thích giở giọng của mấy thằng thuê người ngoài vào đập người trong lớp á ???

Toàn nói mấy câu thế này mà gọi là 'ủng hộ'. Bó tay luôn.

Ờ thì đúng là lớp toán 2 có vài vụ gây mất thể diện cho trường. Nhung đấy là do một số cá nhân chứ không phải là do cả tập thể. Chẳng phải bạn nào toán 2 cũng xấu hết.

Tớ chẳng hiểu sao cậu lại dùng những từ như 'mon men' với bạn Đồng Sơn. Mà tớ cũng chả biết cậu có quen bạn ấy không.
Cậu nói thế thì nói thật cậu còn đáng khinh hơn một số người 'thuê người ngoài vào đập người trong lớp'

Cậu có biết bạn Đồng Sơn là người đầu tiên đề ra kế hoạch chong chóng ko.
Không có bạn ý thì chắc chả có topic mà ai dấy vào bảo là 'ủng hộ'

Tớ thấy cậu chả có tí gì thiện cảm cả nên thôi đừng vào BOX này nữa người ta khinh cho

@ Chi , Hiếu lợn
Thôi các cậu nóng làm gì. Những người như thế chẳng đáng.

@ Đồng Sơn
Thay mặt cả lớp T2 cám ơn bạn Sơn rất nhiều. Ý tưởng gấp chong chóng là của cậu và sẽ luôn luôn là của cậu. Yêu bạn Sơn nhiều

@ Saha
Cám ơn cậu

@ Bạn Đức, bạn Việt Hiếu, bạn Hương

Chả phải Hiếu lợn trẻ con.

Chả phải lớp tớ kèn cựa chuyện ý tưởng riêng, chung nhưng mà thay mặt lớp toán 2, tớ nói thẳng tớ thấy bảo việc 'chong chóng là ý tưởng chung' nghe vô lý hết sức.

Tớ thử hỏi trong ba lần thả thì hai lần là do một mình lớp tớ làm. Một mình lớp tớ đi dọn.
Lần thứ 3 thì có thêm một số lớp nũa tham gia nhưng mà đến 90% chong chóng là của lớp tớ.
Đến lúc dọn cũng toàn lớp tớ. may ra có thêm mấy bạn lớp Sinh.

Hình như A2 còn gấp máy bay nhưng mà chả thấy bạn nào xuống dọn thì phải.

Mấy ông Lý 2 hỏi có ông nào xuống

Nói 'Chong chóng là ý tưởng chung' thì đỡ sao

Các cậu chẳng làm nên chẳng thể hiểu đc cảm giác bị bác bỏ công sức của mình một cách vô lý là thế nào đâu

Tớ viết bài này là bất đắc dĩ. Đừng bảo tớ dài dòng. Thật tình tớ chẳng thể chịu nổi.

Em tưởng anh hay ho thế nào, lập topic, cũng vào ủng hộ, giờ lại thích giở giọng của mấy thằng thuê người ngoài vào đập người trong lớp á ???

Đừng vơ đũa cả nắm thế cậu ơi...có phải ai cũng thế đâu
Cậu đã biết mình gây ra căm phẫn j` j` đấy rồi thì chịu xuống nước đi...đừng có giở cái trò xỉa đểu ấy ra...sắp ra trường rồi ko ai muốn xảy ra chuyện j` cả đâu:)

Ủa, bạn Hiền gì đó học A2 à, sao tớ không biết nhờ ???????????????????
Mà bạn là nam hay nữ???? mà sao lại ăn nói ngu thế?????
Ấy chết, tớ nhỡ mồm, ăn nói lung tung quá!!! :) Thông cảm, bọn tớ dân Toán 2, quen nói thẳng.

@ Việt Linh: Càng ngày tớ lại càng hiểu cậu, và càng ngày tớ cũng lại càng quý cậu. Tớ đã thấy cậu là người luôn có mặt để dọn dẹp, là người luôn hăng hái gấp chong chóng, và bâyh là người luôn phân biệt phải trái đúng sai rõ ràng. Thật vui vì có người bạn như cậu. T2 là một gia đình tuyệt vời, và nó không thể thiếu cậu.

Mọi người bớt nóng dĩ hoà vi quý nhé ^^

Cuối năm rồi , đừng đẻ những kỉ niệm đẹp bị mất đi vì những chuyện nhỏ nhặt ko đáng .

Chuyện bạn nào đó Lý 2 nói lấy ý tưởng làm của chung cho 04 07 có lẽ , ko có ý là gạt bỏ công lao của Toán 2 , chỉ là muốn cả khối đoàn kết vui vẻ thôi :) Bỏ qua đi :-j

CÒn chuyện Anh Hiền , em thấy anh nên xin lỗi những ai liên quan :) Các bạn Toán 2 cũng thông cảm :p Đôi khi con người phát ngôn ra những câu động chạm và làm buồn người khác nhg thực ra ban đầu chẳng cố ý gì đâu ^^

Bỏ qua hết đi :D

Chúng mình chỉ còn 7 ngày nữa để sống trọn vẹn cho 3 năm . Thế thôi :)

P/S 1
Mà bạn là nam hay nữ???? mà sao lại ăn nói ngu thế?????

quang ơi đừng nói thế tổn thg con gái bọn tớ :p ^^

P/S 2 là xin lỗi hôm nọ bọn tớ đã ko phụ dọn dẹp với các cậu >.<

P/S lần 3 : Nếu ko đúng tớ xin lỗi T2 trước :p , nhg thực lòng cảm thấy hơi có gì đó ^^ :-?? uhm... sự đoàn kết trog một tập thể là điều cần thiết và tuyệt vời ^^ Nhg đừng lạm dụng nó quá và cũng đừng vĩ đại hoá nó quá ^^

Toán 2 đúng là một gia đình , nhg gia đình này nằm trong đại gia đình 04 07 , 04 07 lại thuộc về đại đại gia đình AMS . Hòa cái riêng vào cái chung , thì tốt hơn là tách biệt ra từng cụm ^^ :D

Cuối cùng , cảm ơn toán 2 rất rất nhiều vì ý tưởng tuỵet vời và công sức các cậu bỏ ra trog mấy ngày vừa qua , nó trở thành những kỉ niệm ko thể quên về tháng ngày học AMS của tớ , của cả 04 07 nữa :x

Bích Phương _ a2

Chỉnh sửa lần cuối:
T2 là một gia đình tuyệt vời, và nó không thể thiếu cậu.

Tớ cũng muốn nói với cậu câu đấy đấy...Lớp trưởng kiêm ô sin tận tụy của lớp ạ=))=))...mặc dù nhiều lúc cái tính "quen nói thẳng" của cậu làm bọn tớ nhiều phen khốn đốn=))=))

Thằng này ở đâu mà sao vênh thế?

P/S 1
quang ơi đừng nói thế tổn thg con gái bọn tớ :p ^^

P/S 2 là xin lỗi hôm nọ bọn tớ đã ko phụ dọn dẹp với các cậu >.<

P/S lần 3 : Nếu ko đúng tớ xin lỗi T2 trước :p , nhg thực lòng cảm thấy hơi có gì đó ^^ :-?? uhm... sự đoàn kết trog một tập thể là điều cần thiết và tuyệt vời ^^ Nhg đừng lạm dụng nó quá và cũng đừng vĩ đại hoá nó quá ^^

Toán 2 đúng là một gia đình , nhg gia đình này nằm trong đại gia đình 04 07 , 04 07 lại thuộc về đại đại gia đình AMS . Hòa cái riêng vào cái chung , thì tốt hơn là tách biệt ra từng cụm ^^ :D

Cuối cùng , cảm ơn toán 2 rất rất nhiều vì ý tưởng tuỵet vời và công sức các cậu bỏ ra trog mấy ngày vừa qua , nó trở thành những kỉ niệm ko thể quên về tháng ngày học AMS của tớ , của cả 04 07 nữa :x

Bích Phương _ a2
Bạn Bích Phương thân mến, tớ không cố ý nhưng lại đọc đc những dòng "ấy" xóa đi. Mà tớ nghĩ không việc gì phải xóa, vì đơn giản, nó quá đúng ;)
Về PS1: tớ xin lỗi ấy và các bạn nữ. Tớ không có ý gì đâu.
Về PS2: Việc này thì không quan trọng.
Về PS3: Còn cái này thì... Cậu nghĩ lớp tớ lạm dụng sự đoàn kết vào việc bắt nạt bạn Hiền lớp cậu à =)) Nói thật, tớ không hiểu. Lớp tớ thả chong chóng ngoài việc chia tay với tuổi học trò còn muốn mang niềm vui cho các bạn lớp khác. Vì thế, không phải lớp tớ muốn tách riêng khỏi tập thể 04-07. Ngược lại, tớ lại thấy bất mãn vì trong tập thể 04-07 có những người muốn phủ nhận công lao của các bạn lớp tớ. Tuy là chúng ta có thể cùng nhau gấp chong chóng, cùng nhau thả, nhưng bảo là "ý tưởng" gấp chong chóng không phải chỉ của T2 là không chấp nhận được.
Tớ biết Bích Phương sẽ thất vọng về bài viết này, nhưng tớ đã nói rồi, tớ là dân lớp toán 2, nghĩ sao nói vậy.
Vậy nhé :-h

Tớ cũng muốn nói với cậu câu đấy đấy...Lớp trưởng kiêm ô sin tận tụy của lớp ạ=))=))...mặc dù nhiều lúc cái tính "quen nói thẳng" của cậu làm bọn tớ nhiều phen khốn đốn=))=))

Tớ cảm thấy rất vui vì câu nói trước của cậu, nhưng câu sau thì... lên lớp anh em mình nói chuyện ha ;)) =))

tớ nhớ là tớ ko xóa gì hết , tớ sửa bài để bổ sung 3 cái P/S phía cuối và thêm tên thôi ^^ Tớ cố nhớ mà ko nghĩ ra mình xóa cái gì =)) Ôi chết mất =)) Tớ nói cái gì thế hả Quang :-/ ( tớ hỏi thât đấy :-?? )

Cậu nghĩ lớp tớ lạm dụng sự đoàn kết vào việc bắt nạt bạn Hiền lớp cậu à

Tớ có bảo đoàn kết về việc mấy bài pozt của anh H đâu :)) Hiểu nhầm rồi :)

Ngược lại, tớ lại thấy bất mãn vì trong tập thể 04-07 có những người muốn phủ nhận công lao của các bạn lớp tớ.

Thế thì giải quyết với cá nhân người đó thôi , đừng đưa lên public ^^ Vì tớ thấy phần đông đều công nhận ý tưởng đó :D

Nói chung , vì bất cứ lí do nào , dù ai đúng , ai sai , dù sai ít , hay sai nhiều ... thì bỏ qua cho nhau hết đi . Enjoy tuần cuối cùng nào :x

Như mấy ngày vừa qua tớ vẫn có ý nghĩ thường trực "04 07 vui quá , mấy ngaỳ cuối rất có không khí và tình cảm... " , tự nhiên đọc cái topic này , mỗi lần cái ý nghĩ ấy chuẩn bị xuất hiện trog đầu tớ liền thấy áy náy với các cậu và phải cố thay ngay bằng " ko ko , ko phải của 04 07 , mà là của t2 , T2 thật vui , các bạn ấy đã có ý tưởng tốt cho cả khối , thả cc là ý tưởng của T2 , nhờ có t2 mà 04 07 có ko khí rộn ràng thế này ... "

Đột nhiên thấy gượng ép vô cùng , dù đúng sự thật là như thế .

Tớ chẳng thật vọng gì bài viết của Quang đâu ( vì tớ có hy vọng gì đâu =)) _ just kidding ^^ ) . Nhg chả dám vào topic này nữa 8-| Không khí ảo não tranh chấp sợ quá ... :-s

Trước khi dứt cánh ra đi thì một lần nữa cảm ơn T2 , và cả xin lỗi ( nếu có làm gì xúc phạm ).

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiền à .Mày tin riêng với mày ko quá 30s là bệt ko .Tao thì ko có thói quen gọi ai đâu .Tớ thì có thói quen tự làm tự sướng .mà hình như đây là dân mới trường hay sao ý .Bỏ kiểu đấy đi .Hiểu ko .Có thể trong trường còn là học sinh thì còn được chứ ra ngoài xã hội thì mày "bay " lâu rồi .
CÒn với ĐQ sometime tao ko ưa mày nhưng tao vẫn rất quý mày.Một lớp trưởng ko còn j để bàn .Mong làm bạn mày suốt đời
Còn VL lúc nào tao cũng bạn .thanks mày vì ko xem tao là trẻ con .Chỉ có bạn tao mới hiểu tao thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ biết đây là ý tưởng của T2, vì tối hôm trước hôm đầu tiên có trò thả chong chóng vào topic của T2 đã thấy các bạn họp hành rôm rả. Và nếu có clip giới thiệu về các lớp thì nên đưa phần thả chong chóng ấy ngay vào clip về T2 thì hợp lý hơn.
Cứ nói là đem ra làm chung cho cả khối, nhưng trên thực tế thì chỉ là: T2 thả chong chóng hôm trước, và cả khối ồ ạt thả vào hôm sau. Một số bạn lớp tớ nói rằng: thả hôm đầu tiên thì đúng là ý nghĩa thật, nhưng sang đến lần thứ 2 của hôm sau thì đúng là....nhàn nhạt là. Nếu có ý nghĩa thực sự thì chỉ có đoạn "CHúng ta là một gia đình thôi".
Riêng đối với tớ, tớ rất thích cảnh lớp T2 thả chong chóng hôm đầu tiên. Cám ơn T2.

@ mọi người: có lẽ cũng tại tớ "húng" quá rồi, xin lỗi, chẳng có ý xúc phạm ai cả, cả bạn Đồng Sơn nữa, chỉ có ý đùa cợt thôi. Tớ ko phải là người ko "biết điều".

@HL: đầu tiên thì cũng xin lỗi, mặc dù từ đầu đến cuối thấy ông chửi là chính. Chuyện "30s là bệt" thì cứ thử là biết. Có nhu cầu thì mai cứ qua hỏi tôi, tôi mà chạy thì ko xứng đáng là thằng con jai. Thế nhé. Qua được thì qua, có nhu cầu cứ hỏi, tôi ko thành vấn đề.

Cuộc sống luôn tồn tại sự ghen tị ...... người ta thường ghen tị với nhũng điều mình không làm được . Ghen tị được biểu hiện dưới nhiều hình thức và điển hình là sự cạnh khóe và phủ nhận thành quả của người khác . Chúng ta phải tự hào vì chúng ta đã làm được điều mà khiến người khác phải ghen tị !!!!!! amen

sửa ngay đây ko phải là lời sướt mướt của bốp dylan :D :D :D :D :D :D mà là của bọt giọt chocolate gì gì đó :D

hiếu lợn thay mặt anh hiền tớ thách đấu cậu 30s bóng nước :D :D , ai chạy ko phải là đàn ông :D go go go ko :D

PS: mày mua bóng nước :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ mọi người: có lẽ cũng tại tớ "húng" quá rồi, xin lỗi, chẳng có ý xúc phạm ai cả, cả bạn Đồng Sơn nữa, chỉ có ý đùa cợt thôi. Tớ ko phải là người ko "biết điều".

@HL: đầu tiên thì cũng xin lỗi, mặc dù từ đầu đến cuối thấy ông chửi là chính. Chuyện "30s là bệt" thì cứ thử là biết. Có nhu cầu thì mai cứ qua hỏi tôi, tôi mà chạy thì ko xứng đáng là thằng con jai. Thế nhé. Qua được thì qua, có nhu cầu cứ hỏi, tôi ko thành vấn đề.
Ồ ôi , cái gì đây , lại còn thử mới biết à .. ;)) .. " Anh Hiền " ơi ... Nhắn với " anh " 1 câu là ... Sau khi Hiếu lợn tự sướng thì sẽ có 1 số bạn khác cũng sướng nhưng mà không phải tự :"> .. ;)) ...
@ Đức Quang : .. Lớp trưởng tuyệt với của T2 đấy ... đồng thời là chồng yêu của tớ .. :x ... Sắp đi rồi , sẽ nhớ lắm đấy .. :x
@ Việt Linh : Cậu thật là vl Việt Linh ạ .. 8-> .. Tớ không ngờ ở trên lớp cậu ngồi sau tớ 1 bàn , hay nói chuyện với tớ , cứ nghĩ cậu luôn ngu ngu .. ;)) .. ai dè cậu lại khủng thế này .. ăn nói đâu ra đấy , chặt chẽ .. 8-> Hâm mộ quá .. :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên