Cho em thông tin về du học Singapore

Đoàn Bình Dương
(spiderman)

Em đang có ý định đi du học Singapore. Vậy có thể đi Singapore theo những cách nào, điều kiện là gì và khi sang đấy có cơ hội làm thêm không. Thanks !!!

Mà cụ thể là em muốn du học kiểu nào? đại học?? Secondary? Scholarship hay tự túc???

Ủa, bạn Tùng về "nghỉ đông" ở VN đấy à? Bao h quay lại Sing bậy?

Thấy cái tên ấy trên HAO bao lâu rồi nhưng chưa nói chuyện bao giờ:D. hehe, tớ quay lại bên này từ đầu tháng 1 cơ mà. Giờ đang dying with school work:((. How's bout u?

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn tớ thì biết ấy từ hồi NTT. Hình như bọn lớp tớ gọi ấy là Tùng Tàu thì phải. Mà sao đi nghỉ đông mà vẫn có school work à? Tớ thấy mấy đứa tớ quen ở Sing về VN nhàn hạ lắm mà.

hehe, nghe danh ấy thì lâu rồi:p. hm, ấy lại nghe cái nickname vớ vỉn đó từ con Thanh Hương đúng kô??? grr... người ta trông thế này mà dám bảo thế? tức quá:D. Có school work gì đâu:D. Về chơi 2 tháng từ đầu tháng 11 tới đầu tháng 1 thì chơi suốt, chẳng đụng tới đống sách vở nào cả. Nhàn hạ lắm?:D. Mà bên đó cũng vừa có winter break còn gì? Sắp tới thì lại tới spring break đúgn kô? Năm nay ấy là junior hay senior vậy?

chi trang con nho em khong
em la ha hoi truoc di anh voi chi ne! bay gio chi dang o uS a?
em sap sang sing
to anh tung: o ben day duoc nghi nhung ngay le tet gi ha anh , hoc co nhan khong zay

Hehe... học ở RI có bận không huh senior... chứ trong IP thì... term này super slacking...

thế mà hồi trước anh nhờ cho cái bazaar mà kô chịu giúp nhé..hmm..jr kiểu gì láo quá:p.
:)). RI mà kô bận nữa:p..Chẳng qua bọn em kô phải thì O thôi:p...CHờ gì chịu khó chờ hết A thì sẽ biết:p

Uh....khiếp hồi trước chỗ Chinese High có chị Hằng ở Hwa Chong, nhìn chị ý lúc ôn thi A sợ ko chịu được... mặt mày hốc hác xanh xao... :(
Còn vụ vẽ vời ở bazaar thì tại em không biết vẽ mấy cái kiểu...traditional đấy chứ? Junior hơi bị ngoan đấy... Cả cái ASEAN dance night chạy loạn lên đi tìm Mae Yue còn gì nữa...:p :))

Back
Bên trên