cho em hỏi

Trần Linh Chi
(run_jump113)

CTV Ban Thông Tin
em là LChi, khóa 04-07 và đang làm cho HARC---HanoiAmsterdam Rock Club
Chúng em đang dự định có một bài nói về phong trào nghe Rock ở trường mình nhưng thật sự là chúng em có khó khăn trong vấn đề tìm hiểu về : Phong trào nghe Rock tại trường bắt đầu từ bao giờ và một số nhân vật đem Rock vào Ams+ nổi bật về kiến thức/dòng nhạc/band.
Có ai có thể giúp chúng em được ko???Cảm ơn đã đọc :)>- :*

Ơ không bác nào chịu giúp em LChi a?

Em co the lien he voi anh Pham Nguyen Gia Khanh truoc cu tru tai T3, bay gio chac dang phieu bong o Phap, dia chi ạnh cung ko duoc ro lam, de anh hoi lai sau nhe... han co anh chi da tung hoc o Ams nên chắc biết nhiều vả lại nó cũng nghiện rock lắm nhiều lúc đến khổ với nó. Chúc vui!

Học không lo học...nhạc nhẽo cái giè?

Trần Linh Chi đã viết:
em là LChi, khóa 04-07 và đang làm cho HARC---HanoiAmsterdam Rock Club
Chúng em đang dự định có một bài nói về phong trào nghe Rock ở trường mình nhưng thật sự là chúng em có khó khăn trong vấn đề tìm hiểu về : Phong trào nghe Rock tại trường bắt đầu từ bao giờ và một số nhân vật đem Rock vào Ams+ nổi bật về kiến thức/dòng nhạc/band.
Có ai có thể giúp chúng em được ko???Cảm ơn đã đọc :)>- :*

Tong Minh Tuan, Ly 93-96. Thang cha nay mau me
phong trao nay lam.

T2 thì Chi hỏi ngay Vĩnh Đức này :)

@Vĩnh Đức: Dạo này thế nào rồi đồng chí?

Hỏi anh Vĩnh Đức này là đúng địa chỉ rồi đấy! Cái tầm năm 95-96, anh học chung với nó, đến nhà mà đã thấy đầy một phòng đĩa các thể loại rock. Mỗi tội hồi đấy nó ki quá, mượn cũng ko cho mượn. Nó sợ mình mang đĩa của nó về úp mì!:)) Đúng thế không mày!
Dân nghiện rock nên người cũng dặt dẹo như mấy thằng hát rock. Chạy xe thì cũng vãi cả lúa. Trong lớp T2 chắc cũng chỉ có vài thằng là chạy xe làn bên trái![-x

Phạm Tuấn Hải đã viết:
Chạy xe thì cũng vãi cả lúa. Trong lớp T2 chắc cũng chỉ có vài thằng là chạy xe làn bên trái![-x

Hic bây giờ mới nhớ, lần đi chơi chùa Thầy nó chở tớ chạy từ chùa Thầy về trường ams mất chưa đến 15' :-$

Back
Bên trên