cho em hỏi

Trần Linh Chi
(run_jump113)

CTV Ban Thông Tin
em là LChi, khóa 04-07 và đang làm cho HARC---HanoiAmsterdam Rock Club
Chúng em đang dự định có một bài nói về phong trào nghe Rock ở trường mình nhưng thật sự là chúng em có khó khăn trong vấn đề tìm hiểu về : Phong trào nghe Rock tại trường bắt đầu từ bao giờ và một số nhân vật đem Rock vào Ams+ nổi bật về kiến thức/dòng nhạc/band.
Có ai có thể giúp chúng em được ko???Cảm ơn đã đọc :)>- :*

Em hỏi khó quá. Các đ/c khóa 85-86 thì anh không biết, nhưng 85-87 thì có 1 nhóm nhỏ không xa lạ nhiều với classical rock. Beatles thì bọn anh biết từ thời cấp 2 trước khi về Ams, sau đó lần lượt là The Doors, Led Zep, Pink Floyd, etc. Sau khi rời trường Ams 1 chút thì mới biết đến King Crimsons và rất nhiều nhóm rock của Anh-Mỹ thời 70-80's.

Trần Linh Chi đã viết:
em là LChi, khóa 04-07 và đang làm cho HARC---HanoiAmsterdam Rock Club
Chúng em đang dự định có một bài nói về phong trào nghe Rock ở trường mình nhưng thật sự là chúng em có khó khăn trong vấn đề tìm hiểu về : Phong trào nghe Rock tại trường bắt đầu từ bao giờ và một số nhân vật đem Rock vào Ams+ nổi bật về kiến thức/dòng nhạc/band.
Có ai có thể giúp chúng em được ko???Cảm ơn đã đọc :)>- :*

CHo em hỏi cái : 85-86 và 85-87 khác nhau thế nào, sao có ngừoi ra sớm người ra muộn :confused:

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
CHo em hỏi cái : 85-86 và 85-87 khác nhau thế nào, sao có ngừoi ra sớm người ra muộn :confused:

hi

khóa 85-86 chỉ học có một năm ở đó thui (lớp 12)
còn khóa 85-87 dĩ nhiên là 2 năm (lớp 11 & 12)
vì thế mà bọn anh còn bị gọi là khóa 1/3 và khóa 2/3

Anh Sơn có cả thời gian để trả lời các em là điều quá ngạc nhiên với tớ.
Kit Do

hi

khóa 85-86 chỉ học có một năm ở đó thui (lớp 12)
còn khóa 85-87 dĩ nhiên là 2 năm (lớp 11 & 12)
vì thế mà bọn anh còn bị gọi là khóa 1/3 và khóa 2/3
đấy là năm thành lập trường phải ko ạ, lúc đấy Ams chắc vẫn chưa có danh tiếng mấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên