Chinh phục ước mơ với OLYMPIC HÀ NỘI - AMSTERDAM!

ts bố mày =))

nhất lý k chuyên về tay 1 thằg ù lỳ bên Thăng Long =))

con trai tổ trg tổ Lý bên TLog =)) nguy cơ nó biết trc đề là rất cao =))

vì cả lớp tao học vs nó rồi =)) đần độn đe'o đỡ đc =))

Tất cả các lớp hệ 1 đều phải thi thì giải áp đảo là k cần bàn chứ chị 8-}

Nghe chuyện mấy bạn tỉnh ngoài thấy thật là tội, chả qua chỉ là 1 kỳ thi lợi dụng cái mác Ams để ăn tiền mà :-<. Hồi đầu đầu bị bắt thi lớp em chửi trường với bọn hocmai.vn như đúng rồi :-<, tự nhiên phải làm lợi cho bọn chết tiệt nào nghe tên đã thấy :-&, cuối cùng vẫn phải thi. v1 k nói, kq v2 điêu k đỡ nổi, đáp án Hóa chuyên còn sai phát hiện ra k thèm sửa. Xong đứa nào v1 k thi đc đặc cách qua v2 để thi chất lượng mà đc giải thì k đc tiền 8-}. Thật là vl.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hưng: thằng nhất Lí ko chuyên là Lê Quốc ;)
Đúng là con tổ trưởng Lí bên Thăng Long ;))
Tao học vs mấy đứa cùng lớp nó thấy bảo thằng đấy cũng thường mà éo hiểu sao thi Lí phất thế :-? Cả con Nhật lớp mày nữa, hơn cả Mỹ Hạnh vs Doãn :-??

@ Hưng chim: Mày đừng có nói nó thế
Đừng bao h đánh giá con người cả
Cứ coi là may hơn nó Lý đi, thì nó lại hơn mày cái nào đó
Mà đừng có nói ai đần độn! /:)
(Vs một số ng` khác mày cũng "đần độn" déy)
<K>

ts bố mày =))
nhất lý k chuyên về tay 1 thằg ù lỳ bên Thăng Long =))
con trai tổ trg tổ Lý bên TLog =)) nguy cơ nó biết trc đề là rất cao =))
vì cả lớp tao học vs nó rồi =)) đần độn đe'o đỡ đc =))

em thấy anh Hưng nói như thế là ko đúng rồi. Trường Thăng Long năm nay các bạn rất giỏi, thi kết quả cao là chuyện đáng phải vui mừng. Em nghĩ chẳng có ai học dốt mà lại được giải cả đâu. Biết là việc học là việc cả đời, cũng biết là nhiều lúc học tài thi phận. Thi cử chỉ là một thử thách để thử sức mình. Kết quả thi dù ko quyết định được quá trình học cả một đời nhưng anh thử nghĩ xem, liệu có ai dốt mà ăn rủa được giải nhất ko. Đó ko chỉ là sự may mắn mà còn là nỗ lực nữa. Ko thể đánh giá một người qua thái độ nhất thời với người ấy. Cứ bảo là người này dốt, người kia dốt, cuối cùng kết quả thi của mình cũng còn kém người ta rất xa ,anh nghĩ thế nào? Như lớp em đấy, có đến 2 bạn được hs tiên tiến HK1 được giải 3 kia kìa, chẳng ai phủ nhận sự cố gắng của các bạn ấy cả. Còn một số bạn học rất giỏi mà chẳng may làm ko cẩn thận thì đành tiếc thoy, biết làm thế nào. Dù sao thì vẫn còn rất nhiều cơ hội khác để thể hiện cơ mà.

Em thấy mọi người cứ chửi hocmai thế này hocmai thế kia, nhưng mà thử nghĩ cho trường một tí, đúng là để vươn đến 1 mức cao của trường chuẩn thì cần rất nhiều yếu tố, tổ chức kì thi này vừa tạo được sân chơi thử sức mình cho học sinh trong trường vừa giao lưu được với các học sinh trường khác. Các trường khác có bắt buộc phải thi đâu, chỉ có bạn nào muốn thì lên Hà Nội thi thoy, mà em nghĩ các bạn ở xa lên được đây thi là rất giỏi rồi. Đến mình còn phải học hỏi người ta nhiều. Mà tổ chức 1 kì thi qui mô như thế cần phải có tiền tài trợ, tiền giải, việc liên kết với hocmai cũng là một sáng kiến cơ mà.Mà nhà tài trợ nào chẳng cần có quyền lợi, quyền lợi người ta đòi hỏi chính là mình thi thêm vòng loại . Cũng có phải là vô bổ đâu. Biết là một số bạn có thái độ ko nghiêm túc nhưng mà đỗ vòng loại để làm j khi các bạn ấy thi chung kết với một cái đầu rỗng.

Mà bạn Thùy Linh này, đề hóa chuyên ko phải là sai, cái bài đó chỉ là có 2 cách hiểu mà thôi. Người ra đề chưa nghĩ đến trường hợp cách hiểu bài toán theo phương diện thứ 2 nên chấm sót cho một vài bạn. Cô chữa rồi, ai thắc mắc j thì làm đơn phúc tra chứ :D

Ôi hết thi cái này lại đến cái khác :(( MAi thi tập trung rồi =((

chuyện cũg qua rồi làm to cũg chẳng có ích j :))

nhưng khi a nói như thế thì cũg có lý do cả :-j k tự dưng mà nói :-j hiểu k =))

giỏi cái thể loại mà tối hôm 27, 1 loạt giáo viên TLong gọi điện đến nhà từg học sinh đi thi làm j =))

thôi cũg chẳng bàn cãi làm j :-j

mọi ng` nghĩ j thì tùy :-j

@ Huyền : tao nói j kệ tao :)) nhận xét là quyền của 1 ng` :)) mày cấm tao nhận xét ng` khác mà mày nhận xét tao thế à :)) tao nhận xét cũng có lý do của nó :)) k tự dưng tao thừa hơi nói ra là j :-j tao bảo rồi, tao đã và đang học cùng vs nó :-j đứa nào lớp tao cũng nhận xét thế, đe'o phải 1 mình tao :-j còn cái vụ mày bảo tao đần độn vs 1 số ng` :-j uh đúng :)) vs bọn Lý 1 thì tao cũg tự nhận là tao đần độn vs bọn nó đấy :)) còn thể loại nói ng` khác trog khi mình mắc phải đúng cái lỗi đấy thì tao nghĩ thuộc dạng đần độn toàn tập nhỉ :))

chuyện đã qua rồi...năm sau bàn tiếp :D nhắc đến đâu gợi lên niềm vui gì :(

Mọi người ơi, năm nay Olympic bao giờ sẽ diễn ra vậy ah.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên