Chinh phục ước mơ với OLYMPIC HÀ NỘI - AMSTERDAM!

Tốn tiền......
Biết là sẽ có gian lận ở vòng 1 thì cố làm thế nào cho đỗ thôi.Vòng 2 thi đàng hoàng sau:D

các anh chị ơi, cái phản hồi của hocmai.vn về việc nộp lệ phí thi vòng chung kết là dưới dạng nào đấy ạ? Tại sao em thấy có bạn có giấy chứng nhận của nhà trường là giấy gì ạ? Trường em chỉ dán mỗi cái danh sách qua vòng loại lên bảng tin trường thôi chứ có thấy giấy tờ gì đưa cho mỗi học sinh đâu. Vậy em có thể tham gia vòng chung kết không ạ? hix hix

Mai thi vòng 2 rồi :-ss
Xem chừng các trường khác luyện ghê lắm :-ss

nhưng mà e tưởng cái này thi tự nguyện chứ nhở, sao tất cả lớp chuyên đều phải thi
mà em học Toán ngu vcl, thi chuyên Anh đạt điểm cao thì có đc chuyển lớp ko nhỉ

Chú thích thì cuối năm có đợt thi chuyển lớp đấy ;))
Năm ngoái có thằng thi được từ lớp Trugn sang Anh 1 đấy ;))

Sao cô giáo chủ nhiệm lớp mình còn bảo có cả học sinh đi máy bay ra hà nội để thi mà=))=))=))=))=))

Tất nhiên là làm nhiều lần rồi :|

Theo quy định là được làm 3 lần 1 account.

Và mỗi người được dùng tối đa 2 accounts.

Vậy là được làm 6 lần :-j.
và thằg e dưới sự trợ giúp của ;)) đã đc 85 điểm =))
Sao cô giáo chủ nhiệm lớp mình còn bảo có cả học sinh đi máy bay ra hà nội để thi mà=))=))=))=))=))
thằg nào đi ra đúg là thừa tiền =))

Chỉnh sửa lần cuối:

giả sử cái thằng đấy nó ra đây được giải nhất nhé :D
Được 1.5 tr ;))
Tiền vé máy bay, phí ăn ở, đi lại thì cũng phải ngót 2tr :))
Thế thì ra đây du hí à =))

Nhỡ trường chúng nó tài trợ thì sao nhỉ.Nhiều trường máu thi thố lắm,lập cả đội tuyển ôn luyện cơ mà=))

Đâu NTT có máu đâu ạ ! Hình như cả khối 7 có mỗi a0 và a1 biết có Olympic Ams ấy ;)) Thầy cô cũng chả nhắc đến bao giờ :))

phòng mình có bạn ở THPT Hải Đảo-Quảng Ninh city 8->

tiền đi lại tiền ăn tiền ở tự lo hết, rồi thì là mà mất tiền mà cũng ko biết có giải ko, nhưng nghĩ lại các bạn ấy quyết tâm thế chắc chắn phải là những người pro rồi :-s thật sợ :-s thấy xấu hổ thay cho bản thân, Hà Nội cống mà lười ko bằng cái móng chân các bạn ý =((

phòng 10 Hóa thi cùng các em lớp 6 Anh, cứ 1 em lớp 10 lại 1 bạn lớp 6 =))

thi xong rồi thật là chán nản :-< ôi 30k của con :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thé đã có kết quả chưa nhỉ, cái vụ này bùn cừi phết :D

có rồi chị à :-j hài lắm hài lắm =))

tỉnh Hà Tây lấy KQuả thi Olimpic làm KQuả thi HSG toàn tỉnh =))

chết cười =))

trò chơi phí tiền :|

:eek: uầy hsg cấp tỉnh á =P~ eo ước j mình ở Hà Tây 8->

Ôi trò gì thế này...cái Olympic qua lâu rồi mà :(
Trái khoáy thật, dân Ams thì dĩ nhiên coi cái olympic này bt, nhưng mà mình thấy ái ngại cho các bạn tỉnh ngoài. Cô CN mình kể hôm nọ ngồi dự lễ chao giải có gặp mẹ một bạn nào đó ở xa tít tận đâu đó, trời nóng nực như thế mà lặn lội tàu xe đến tận trường mình, và bác ý còn nói rất tự hào với cô mình: "chúng em ko cần tiền, tiền với chúng em ko quan trọng, nhưng mà có cái giấy khen của nhà trường vinh dự lắm cô ạ" -->đấy, khổ thế :(

Chậc
Thật là, ko ngờ cái bóng của Olympic Hanoi-Ams nó lớn đến thế :-?
Có người ngộ nhận :|

Phí nhề, NTT mà đi thi thì có khi Ams phải chia giải ra í chứ ;))
NTT cấp 2 hơi bị giỏi >:D< <:p
<K>

Thi gì thì cũng là thêm một sao cho danh hiệu Ams thôi:-j Trường mình đang có mục tiêu bỏ qua đạt chuẩn quốc gia để thẳng đến đạt chuẩn quốc tế luôn:-> Vậy nên tổ chức những cuộc thi như vậy cũng là thể hiện quan tâm đến học tập của hs:-/:-?

Thế có phải các amser thì được ưu đãi hơn k mọi người:-? Hình như các giải nhất đều là Amser:-?

Back
Bên trên