Chi còm vào nghe chúc mừng :>

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
:)>- RUN_JUMP :)>-​

Bây giờ cả HAO đang đổ vào cái Mr HAO đấy, nhưng anh thì không quan tâm cái đó, chỉ biết bây giờ SN Chi còm này :D
Trời ơi, anh quen em là hồi em học lớp 9 nhỉ ? :D
Cô bé mặt mũi kháu khỉnh, tính tình lém lỉnh, bây giờ đã lớn hơn một tuổi ^^
Bà già còm kia thì chắc chẳng vào HAO nữa, mà có vào cũng chẳng post gì đâu :D cho nên chắc không hi vọng bả vào đây chúc mừng SN em :p Nói thế thôi, để anh khều bả :D

Mở bài hơi dài, bây giờ mới tới thân bài :D
Chúc em một sinh nhật thật vui, sôi động, nồng nàn trong không khí Mr HAO và World Cup :)) chúc Chi còm luôn may mắn, trên mặt luôn có nụ cười "thỏ non" rạng rỡ :mrgreen:

Thân bài ngắn thế thôi, giờ kết :D
Cảm ơn mấy bài em viết về MDA :p
Ngớ ngẩn không :D thôi chào nhóc, anh té! ^^

HAPPY BIRTHDAY!!

Anh cũng chúc mừng sinh nhật nhé. Bao giờ anh về chúng mình bắt đầu lớp học nhé, lớp đấy anh ưu tiên cho thực hành nhiều với thấy giáo, quá thích.

>:-D< Chúc mừng sinh nhật chị:x
^^
Cám ơn chị về tất cả những gì đã làm cho em:)
:x Tay chị ấm lắm đấy :"> :x

Chỉnh sửa lần cuối:
aaaaaa xúc động quá đi mất:((
@Thx anh Việt nhiều :X. Hì em còn nhớ cái hồi đấy em học buổi tối ở trường, 2 anh em cũng thỉnh thoảng dắt nhau sang quán bà Hồng ăn vặt. Vẫn còn nhớ anh hay uống sữa tươi:)). Rồi chui vào L'space mát lạnh để trốn cái nóng. Chắc anh vẫn còn nhớ và vẫn chẳng thể hiểu được tại sao Quyên nó lại xử sự thế nhỉ?:) Nhưng thôi qua rồi cơ mà^^. Hì, bà chị đầu gấu của em tuy kô vào đây nhưng vẫn nhớ lắm, giữa trưa còn gọi điện đến chúc mừng SN cơ mà:)). Sắp hết hè rồi đấy mà anh vẫn chưa thấy về là sao?:p. Khi nào về nhớ nhắn cho em nhé:):*
@Mr Noel': :)) thôi anh ạ, em làm Chim con là đủ lắm rồi, kô dám tham gia vào cái lớp.... của anh đâu:((. Btw, thx anh đã vào nói với em vài lời:p
@Nhik: hà hà, thx em nhé:* đi đâu cũng thấy bài của Nhik. Em cảm ơn chị thế làm chị tự hỏi là mình đã làm gì được cho em nhỉ?:p Nhưng thôi, đợi mùa đông lại ôm nhau tiếp nhá chứ bây h thì chị B-( cho thêm:p. Lâu rồi cũng chẳng gặp em:) thôi để vào năm học nhá:X

Aha, ừ nhỉ, anh quên béng vụ anh hay uống sữa :))
Nhưng năm nay anh không về rồi nhóc, hẹn em một ngày đẹp trời nào đó trong quãng đời còn lại :))
Anh thỉnh thoảng vẫn chat với Quyên đấy, nó qua Sing không có nhạc nghe nên anh ngồi tuồn nhạc cho nó :D nhưng giờ nó có vẻ không vui vui như trước ^^

Anh Tâm cứ nói hẳn ra đi, lớp ấy là lớp gì nhỉ :))

Bao giờ về, lại kéo thằng Hưng và Chi còm đi uống sữa tươi :))

Há há... Xin trình với em Rắn con là T1 quên béng cái pass, thành thử loay hoay mãi chả bít làm thía lào để vào mà chúc chít rì Rắn con cả. Tải Cúc thì mất béng mất dạng, tìm lòi cả mắt hông ra để xin lại cái pass. Nên giờ mới đành đoạn, 3h sáng (bên Pháp), lôi cổ Tải Cúc dzậy xin pass dzô đây đấy. Nhất roài đấy nhá!:x

Hôm trước, fone cho lúc đang chạy xe. Nghe cái giọng nhí nhéo, tẹo nữa thì đâm vào vỉa hè.:-$ Quà cáp thì thui, đợi năm sau 18 tuổi rồi lấy luôn một thể nhá. Chúc chít thì cũng à ơi chúc hít dzồi. Nên giờ chỉ vào báo cáo là có mặt thui.;;) Thế thui nhá!

À, "bé HK te tua" bảo là nhớ Rắn con nhắm! Bé ý đã bị T1 cho vào phòng mổ, cắt bỏ đi một đoạn tương đối và hút bớt mỡ thừa. Há há :)) Bít bé ý là ai không?:>

17 bẻ gãy sừng.. tê giác lun nhớ! Năm sau đem sừng đi bán, tổ chức sinh nhật hoành tráng nhớ! Yêu Rắn con nhiều nhớ! :* Bớt còm đi, để chức danh đó lại cho T1. Hề hềb-)

Lượn đây!

Aha, ừ nhỉ, anh quên béng vụ anh hay uống sữa
Nhưng năm nay anh không về rồi nhóc, hẹn em một ngày đẹp trời nào đó trong quãng đời còn lại
Anh thỉnh thoảng vẫn chat với Quyên đấy, nó qua Sing không có nhạc nghe nên anh ngồi tuồn nhạc cho nó nhưng giờ nó có vẻ không vui vui như trước ^^

Anh Tâm cứ nói hẳn ra đi, lớp ấy là lớp gì nhỉ

Bao giờ về, lại kéo thằng Hưng và Chi còm đi uống sữa tươi
Hử? Quyên nó đi Sing từ bao h thế?@-) đến khổ, bạn với bè em lâu lắm rồi cũng chẳng gặp nó mấy:). Gớm, khổ:)) thôi kô cần phải nói đâu anh ạ:(( em là nạn nhân đầu tiên bị dụ dỗ mời gọi đây:((. Mất một lúc em mới nhớ ra Hưng là anh nào:-?? mất hút rồi:D em chỉ còn biết anh í học ở ĐH Quốc Gia thôi:)

Há há... Xin trình với em Rắn con là T1 quên béng cái pass, thành thử loay hoay mãi chả bít làm thía lào để vào mà chúc chít rì Rắn con cả. Tải Cúc thì mất béng mất dạng, tìm lòi cả mắt hông ra để xin lại cái pass. Nên giờ mới đành đoạn, 3h sáng (bên Pháp), lôi cổ Tải Cúc dzậy xin pass dzô đây đấy. Nhất roài đấy nhá!

Hôm trước, fone cho lúc đang chạy xe. Nghe cái giọng nhí nhéo, tẹo nữa thì đâm vào vỉa hè. Quà cáp thì thui, đợi năm sau 18 tuổi rồi lấy luôn một thể nhá. Chúc chít thì cũng à ơi chúc hít dzồi. Nên giờ chỉ vào báo cáo là có mặt thui. Thế thui nhá!

À, "bé HK te tua" bảo là nhớ Rắn con nhắm! Bé ý đã bị T1 cho vào phòng mổ, cắt bỏ đi một đoạn tương đối và hút bớt mỡ thừa. Há há Bít bé ý là ai không?

17 bẻ gãy sừng.. tê giác lun nhớ! Năm sau đem sừng đi bán, tổ chức sinh nhật hoành tráng nhớ! Yêu Rắn con nhiều nhớ! Bớt còm đi, để chức danh đó lại cho T1. Hề hề

Lượn đây!
hờ hờ nhìn thấy bài cuối là của Đỗ Thiên Di mắt trợn ngược:)) T1 cứ như ma xó :"> chui ra chui vào lúc nào chẳng hay[-(. Ối giời ơi, "bé HK te tua":)) cũng mất một cơ số thời gian đáng kể để nhớ ra đấy là em nào:))B-)B-)bùng quà kìa:(( xấu thế:(( nhớ đấy! Khi nào T1 ra ngoài này em xử lí:-w:-L

SN có tổ chức gì không Chi còm ?

Quyên nó mới sang thì phải, anh biết thế chứ cũng không hỏi kĩ ^^
Em còn nhớ thằng Hưng là tốt rồi :D còn nếu nói về em run_jump với nó thì anh đảm bảo nó nhớ ra ngay :D

SN có tổ chức gì không Chi còm ?

Quyên nó mới sang thì phải, anh biết thế chứ cũng không hỏi kĩ ^^
Em còn nhớ thằng Hưng là tốt rồi còn nếu nói về em run_jump với nó thì anh đảm bảo nó nhớ ra ngay
Em cũng chẳng tổ chức gì anh ạ. Chỉ đơn giản là đi loăng quăng với mấy đứa bạn thân thôi:). Sao anh dám chắc chắn thế?:)) Nhớ về cái gì mới được cơ chứ?:)

Anh chắc chứ, không thì đã không phải bạn thân nó :D Có lẽ nó nhớ nhất là vẫn là những lần lê đũng quần ở quán chị Hồng :))

Btw, thi cử bận rộn. Chúc mừng sinh nhật thư kí :D. ;;). Hôm nào HARC họp offlines nhớ đi nhé :D.

Back
Bên trên