Chiễn dịch săn lùng học bổng!

Ơ em Bình Nguyên nhí nhố đúng không? :D

Đấy học sinh của chị dấy :x xinh không?

Là sao e ko hiểu :-? ý e là cái e Bình Nguyên trong cái link chị gửi ý =)) e ý bảo e ý sợ chị tránh xa chị ý =)) còn e nào xinh đâu :">

Chả hiểu sao mọi người ở nhà cứ quan niệm kiểu con gái thì chả cần thể dục thể thao nhiều khổ thân, đâm ra thấy con cứ 6h lóc cóc đạp xe đi bóng rổ bóng riếc thì lại xót ruột, mình là mình thấy các bạn gái xì po rất là hay nhé :">

Nhắc nhỏ em Ly là giây chứ k phải là dây em ạ :p ( second í :p )

Ơ mà CE lấy điểm thấp hơn A2 á :-O, đến khóa mình thì thứ tự vẫn là A1 CE A2 :-? mà thắc mắc 1 điều là sao cái chuyên Nga nó có kiểm tra khả năng tiếng Nga mà sao bên Trung không có nhờ :-? ít ra cũng phải bắt nó nỉ hảo vài tiếng rồi mới nhận chứ :D

Úi em sửa ngay lập tức :">

Lúc em vào là CE lấy điểm thấp hơn A2 rồi. Với lại bây giờ còn có cả tuyển quốc gia tiếng trung nữa nên từ khoá sau em nào quyết định vào lớp CE thì phải học tiếng trung cho nó cẩn thận ;)). Năm nay vì tuyển trung lần đầu đi thi không có giải nào nên bắt đầu từ năm sau Thuý sư phụ quyết tâm phục thù bắt bọn lớp 10 lên 11 phải đi học từ tháng 6 thì phải ><. Hết hè học hết chương trình lớp 11, hết lớp 11 học hết chương trình lớp 12 và hết lớp 12 học cao nữa @_@

Thích cái là được đi trung quốc giao lưu mỗi năm một lần với giá rẻ đặc biệt hí hí :D

Chỉnh sửa lần cuối:
kiểu này sợ CE khó giữ đc phong trào du học US nữa :-j.

Ý chị là hồi xưa hình như em add chị trên yahoo360 tên là Nguyên nhí nhố hay là xì tin gì gì ý :D

Còn chị nói học sinh chị xinh xẻo, dễ thương, đáng yêu :-" đứa nào khen chị đứa đấy xinh hết :x

@ Nguyên:

Em tưởng dễ à :| có biết lớp chị tổng cộng có bao nhiêu thành viên không /:) ? Đồng chí muốn đú với Đùi bà bà thì hơi ... tự tin đấy ;))
Lớp của bạn có được apply fin aid không :x

Mình tự thấy bản thân chưa tốt bụng lắm, tối nay sẽ tự phạt đi ăn ngoài =(( Chứ ko ngồi đây trả lời đc...

Edit: Hình như mình đọc trang 2 tưởng hết rồi thế là quote luôn, tòi ra còn 1 đống bài nữa. Nhạt quá đi, xóa thôi :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ý chị là hồi xưa hình như em add chị trên yahoo360 tên là Nguyên nhí nhố hay là xì tin gì gì ý :D

Còn chị nói học sinh chị xinh xẻo, dễ thương, đáng yêu :-" đứa nào khen chị đứa đấy xinh hết :x

Nguyên nhảm nhí ah :"> e là bạn thằng Công mà =)) hồi trước hỏi chị vụ Armani code ý nhớ ko haha
Chị Nguyệt già khú mà ava xì tin trẻ trung nhở 8-> khen rồi đấy =))

Đúng rồi đúng rồi :)) thì nhảm nhí, nhí nhố giống nhau mà :-j

@ bạn Nam Anh:

Mình có merit scholarship, tiêu chuẩn là các em sinh năm 9x, mét tám, xinh xẻo, dễ thương, nghe lời ;)) bạn định apply à ;;)

Đùi chị, em 8X, lùn, xấu, hư hỏng, không biết nghe lời :x quá đủ tiêu chuẩn ý chứ nhỉ :x

đến trang 3 này thì hoàn toàn chẳng thấy bóng dáng em Dung chủ topic đâu ^^. Mà nếu em có vào thì chị nói một câu nhé : chị đọc các post của e chị thấy điều em cần học bây giờ không phải là thi vào Ams thế nào, improve English ra sao, du học Mỹ ,bla bla... mà là cư xử với người lớn ( chị thì chưa phải là người lớn nhưng ít nhất vẫn lớn hơn em :) ) như thế nào để người ta không annoyed đến mức phải mắng vào mặt em nhé. Bao giờ hiểu hết ý nghĩa từ "lễ độ" thì hãy post bài tiếp em ạ.

@ bạn Nam Anh:

Mình có merit scholarship, tiêu chuẩn là các em sinh năm 9x, mét tám, xinh xẻo, dễ thương, nghe lời ;)) bạn định apply à ;;)

Thôi mình lấy tiền đè người vậy =(( Hay để xin private scholarship bố mẹ bạn vậy.

Chủ topic như mọi khi sau các màn nặng nhẹ chuyển chủ đề các kiểu đã đành... biến mất :-<

@ em Dung: em nên học tiếng Anh và luyện thi Toefl/SSAT đi, ở Mỹ có khá nhiều cơ hội xin học bổng cấp 3 - private schools (ở đây cấp 3 nhận từ lớp 9, nên chuẩn bị từ bây giờ không hề sớm). Em vào đây đọc nhé -->
http://www.vietabroader.org/f/forumdisplay.php?f=99
Em nên tự đọc trên VA, có gì ko hiểu thì google, chứ vào đây hỏi mọi người toàn trêu thôi, khổ thân =)

@Ly: giá đấy là bình thường, ko phải là rẻ đâu :))
@anh Tùng: ko đâu anh ơi, CE dạo này đi ầm ầm ấy :(, so với lớp 10, bây giờ lớp em còn nửa lớp, lớp 12 có khi còn ghép lớp. Đi Mỹ với Anh hết rồi. Chả thấy ai đi Trung :">

@ em Dung: em nên học tiếng Anh và luyện thi Toefl/SSAT đi, ở Mỹ có khá nhiều cơ hội xin học bổng cấp 3 - private schools (ở đây cấp 3 nhận từ lớp 9, nên chuẩn bị từ bây giờ không hề sớm). Em vào đây đọc nhé -->
http://www.vietabroader.org/f/forumdisplay.php?f=99
Em nên tự đọc trên VA, có gì ko hiểu thì google, chứ vào đây hỏi mọi người toàn trêu thôi, khổ thân =)

Chị Dung có phải là chị Cindy hay j j đầy hồi xửa hồi xưa add blog em k í nhở?? :-/

@anh Tùng: ko đâu anh ơi, CE dạo này đi ầm ầm ấy :(, so với lớp 10, bây giờ lớp em còn nửa lớp, lớp 12 có khi còn ghép lớp. Đi Mỹ với Anh hết rồi. Chả thấy ai đi Trung :">

Cơ hội là của tất cả mọi người, ở lớp nào cũng sẽ có người đi nếu quyết tâm thôi mà :-j mọi người cũng ko nên so sánh A1 A2 với CE làm gì :D
Uh mà Trung Anh sao ko ai đi trung nhẩy =)) Lớp bạn Chuối bây giờ còn bao nhiêu người ;;) nếu ghép thì định ghép với lớp nào ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ghép với lớp Nga thôi :p , tiếng Trung mới học được 3 năm nên khó đi TQ lắm

Back
Bên trên