Chiến hữu A3 trả lời anh Trần Lâm

Nguyễn Việt Hưng
(viethung)

Xin phép, em chỉ giám đứng thứ 15 thôi, vì hai lí do:
1, Em lâu rồi không đi đánh bi-a, chỉ nằm đánh bi-a thôi.
:oops: :oops:
2, Bi-a có nhiều loại bi-a, có loại 9 bóng, có loại 15 bóng, có loại bàn có 6 lỗ, có loại bàn không có lỗ, có loại bàn lại chỉ có 1 lỗ thôi.;) ;) ;)
mà đã thế lỗ nó lại còn chạy lung tung nữa chứ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
...vân vân.
Mà các anh xem xem hôm nào đi chơi đê, em thấy nhớ các anh rồi đấy, với cả em đang thiếu tiền đi gội đầu thư giãn, định kiếm của các anh một ít tiêu cho đỡ bực bội. Môn gì cũng được (Tá lả, bi-a, tiến lên, tú, bia, hoặc rượu cũng chơi tuốt) nếu bác nào có nhã hứng thì làm luôn một số môn phối hợp đê.

Anh làm anh em choáng quá, thế đơn vị cũng tạo điều kiện dưa lê thế à? Hôm nọ anh em làm một trận nhân dịp trung thu rồi. Tưng bừng khói lửa. Lẽ ra chỉ có mấy anh chị em A3 thôi, thế mà cuối cùng đoàn nhậu lên tới con số 15. Sắp tới có dịp nào sôi động không nhỉ?

Ây .. anh Lâm chỉ được cái nói đúng ... chồng ngu biết ko, vợ lên đến điểm hẹn ngồi được 10 phút quay ra đã thấy nhi nhít nhi nhít các loại em của anh Béo Đen ( .. thôi thì em họ, rồi bạn của em họ rồi thì em họ của bạn ... :mrgreen: ) ==> Làm mình cứ ngỡ ngồi nhầm với bọn nào nó họp lớp cơ đấy ... :rolleyes: :lol: :beerchug:
Thế chồng ngu khi nào lại trốn về nhà để còn tổ chức chia tay anh Phương "Nam tiến" cái nhể ... :drummer: :dazzler: :beerchug:

Ờ, tự nhiên nhớ ra đấy! ANh Phương xem tình hình thế nào còn chuẩn bị liên hoan mừng ngày Nam tiến đê!

Các bác cứ hẹn ngày, em lúc nào cũng sẵn sàng vào tối thứ 6 hàng tuần...

MK, nhớ đấy, T6 26/9 này cứ y án mà nộp mạng.

Back
Bên trên