Chat 3D <=== Hay hơn Yahoo IM nhiều!!!!!!

nhiều người vừa game vừa chat à? h mới bít :D

chẳng lẽ bạn Hoa tập trung chuyên môn thế à :D
thôi nhá Trố, đừng có đá đểu nhau, tao update Win 98 rồi :>

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
chẳng lẽ bạn Hoa tập trung chuyên môn thế à :D
thôi nhá Trố, đừng có đá đểu nhau, tao update Win 98 rồi :>

kinh ! như kiểu người tiền sử mới chuyển sang dùng động cơ hơi nước í =)) =)) buồn cười quá :)) :))

:)) Cái này giống việc tìm ra lửa hơn :)) =)) Từ chỗ ăn sống nuốt tươi h đã biết nấu chín lên ăn rồi :> =))

Cái 3D chat này trông ngu ngu sao ý 8-} Dùng emoticons trông còn hay hơn :))

:) :)) :D ;) :p >:) ;;) [-o< :)>- b-( :eek: =; :> :-s 0:) :x :* :-/ :-? 8-} :| :(( 8-| |-) :-s :-$ =P~ :)| X( :eek:) #-o /:) :( B-) =D> [-x :^o $-) >:-D< :-B :mad:) 3:-o :(|) @};-

Phong phú thế chứ >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng đúng :D Công nhận công nhận :D =D>

Trông mấy cái screenshot kia nó cứ vô cảm kiểu gì ý 8-}

Mà có mấy cái ở đâu ra thế :-/ Trong HAO có gõ đc đâu

:-w :"> :(|) ,v...v..

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Linh ơi, sao HAO trường mình có cái mấy cái blacy xấu thế? Lại kông đẹp nữa ! Nói thật đấy

Lại Hồ Nhật Hoa đã viết:
Bạn Linh ơi, sao HAO trường mình có cái mấy cái blacy xấu thế? Lại kông đẹp nữa ! Nói thật đấy

Ko ai care nữa à :(( :((

cân` ri` co' ri` cứ noi' luôn thể hiẹn thai' đọ wa lời noi' hinh` ảnh chỉ mang tính minh họa !!!

con` vụ chat 3D thi` minh` có điều khiển cho 2 nhân vật chiến nhau được ko ví dụ như thằng kia nó làm minh` tức điên có lấy búa đập nhân vật của nó được ko ???

Có, có riêng 1 mục Attack mà :D trong Attack thì có tát, đấm (đấm cũng có mấy loại), đá (cũng có mấy loại luôn), etc. Có cả Kiss, Hug, Greet nữa, nói chung là nhìu lắm, roài cả Breakdance, Rocker, Sleep, Yawn, Sick, etc. Thể hiện cảm xúc thoải mái luôn, như The Sims ấy mà.

Thế là hết rồi thắng ạ
Mà có thì tớ cũng phải xin ý kiến bạn Mía trước đã, bạn ấy phải quản lý Trố chứ nhỉ

Lại Hồ Nhật Hoa đã viết:
Thế là hết rồi thắng ạ
Mà có thì tớ cũng phải xin ý kiến bạn Mía trước đã, bạn ấy phải quản lý Trố chứ nhỉ
thôi đừng xin ý kiến xong thì thôi luôn:|

Hơi thô bỉ một tí nhưng có mục rape trong cai' chat 3D đó ko ?????Có mục này thi` chậc chậc !!!

ngoai` ra thì có thể chat theo nhóm hay đánh nhau theo nhóm hay có thể vừa đi xe đạp vừa chat ko ????

Back
Bên trên