Champion League

Đã nói rõ ở trên rồi nhé.

Ai vẫn tiếp tục ném đá khơi mào war là dog hết.

Nói ai tự biết.

Tí quên , hô hào khẩu hiệu đã " barca vô địch C1 sau khi đánh bại inter "

Tớ là tớ đek thik chửi nhau đâu nhưng mà đọc bài bạn Lân thấy thối vãi cứt ý :))
Tranh luận thì tranh luận, sai thì nhận là sai, vẫn chưa thấy đc cái ngu của mình thì cãi nhau tiếp... bằng này tuổi rồi mà còn cái trò "ai nói là chó" thì mình đến sợ bạn rồi :)). Mà chó thì bảo là chó chứ làm sao mà phải dog với chả cat làm mie gì :))

Lyon năm nay là đích thực rồi, vô địch kô phải cãi nhau j` hết :">
Còn chú Lân kia biết fan Barça hay bị EPL ném tạ rồi thì cút ra topic khác thôi sao phải nghĩ ngợi. Chú Lân nhỉ? :">

xem CP làm l.. j :(
nhà em anten râu, éo có truyền hình cáp.xem đc mỗi V-league mà hp bỏ con mỉe:x

em là em dự đoán năm nay AC vô đệt b-)

bravo..

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa thấy chú nào trẻ con và Chí Phèo như chú Lân :))
fan Barca "đích thực" như anh bị mang tiếng vì chú :))

topic về CL thì tội l j` phải đi đâu :-j
khi nào Barca bị loại khỏi CL thì tôi lượn :-j 8->
tạ hay sh!t j` thik thì ném tiếp đi :-j

khi nào Barca bị loại khỏi CL thì tôi lượn :-j 8->
Dễ mà đc thế thì đã lành=)) .Barca mà bị loại thì chắc chú vẫn còn lưu luyến vào đây phtích về việc đấy không phải Barca "đích thực" chứ dễ mà để yên đấy à:-"
Còn Barca thắng thì khỏi phải nói rồi;))

Nói cho nó nhanh cho nó vuông là mọi người ghét cái thái độ nói cùn của ông Lân chứ chả phải ghét Barca. Barca vô đich hay ko cũng chả liên quan, chả giải quyết đc vấn đề j :-j Nhìn sơ qua cũng thấy có nhiều fan Barca ở đây đấy chứ :)

Mình còn thích Barca là đằng khác:)
Sporting bạc nhược vãi,thua 7-1=)).Tổng tỉ số là 12-1:-O.Ảo vãi chưởng:|
Real cũng ko kém phần long trọng khi thua 0-4.Nói chung Benitez đá cúp vẫn rất nuột:-?

đấy thằng Mourinho vô địch đc C1 1 lần mà lúc nào cũng nổ to vl, đọ thế ek lại Benitez nhỉ.

Real thua thảm vd :)) :)) :))

Real bị hấp diêm quá :( Cả hiệp 1 trận hôm qua hình như sút đc 1 quả :-? Đến các chú Sporting còn sút đc đôi ba quả :-?

Mà khá là khó hiểu cho các bài post của thg Lân =)) nói cùn như cứt. Mày cứ mở mồm ra là Barca pwning Barca hạ Inter chung kết với cả Barca ăn 3 xong lại kêu người khác im mồm =))

Ngon nhất là thắng nhẹ nhàng 2-0,để Evra và VDS của mình còn ăn điểm Fantasy:x
Ko biết Real có cưỡng lại đc Liv ko:|.Benitez đá cúp vẫn kinh:-?
Dự đoán Sporting sẽ thắng 7-1=))=))
Thấy vụ trên này thú vị em mở mấy trang trước ra xem
Thấy bài này của a Hoài :))

Back
Bên trên