Champion League

Chú dự đoán kiểu j toàn đội chiếm ưu thế ở lượt đi vào vòng trong thế:)).Còn 90' ở lượt về để làm nên bất ngờ mà:-?.Dự đoán 1 trong 2 đội Villareal hoặc Atletico sẽ vào,còn 1 trong 2 đội Chel hoặc Ars sẽ bị loại;)).Còn lại thế là khuôn rồi:)
Tứ kết mà thế kia thì nhạt nhỉ:|

Aletico và Villareal đều đang bất lợi mà, MU cũng chẳng thích bọn TBN, bao nhiu lần bị thua chúng nó rồi:|
Ars yếu quá, ko bít có thắng đc Roma ko:|

Hồi đấy Barca cũng mạnh mà :) Vào đc bán kết CL :) Khủng hoảng gì đâu :)

đối với các đội bóng lớn thì phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi mà :D
Barca dù khủng hoảng thì vẫn là Barca với niềm kiêu hãnh về lịch sử hào hùng của nó :)
Thử nhìn xem Real năm ngoái làm mưa làm gió ở Liga mà cũng bị loại ở vòng 1/16, còn Barca vào tận bán kết.
Thử nhìn xem Liverpool yếu đuối ở Premier league đã giành cúp C1 năm 2005 thuyết phục thế nào.
Thử nhìn xem Milan già nua rệu rã liên tục vào sâu ở champions league.
Cho nên làm sao bảo thắng được Barca trong 1 trận đấu quan trọng như vậy là điều không đáng tự hào đối với MU :)

Chỉnh sửa lần cuối:
anh có xem C1 đều đặn ko ?

barca chỉ phải tiếp celtic và Schalke - 2 đội gà mờ nhất mọi thời đại 8-}

ko thắng là nhục ấy chứ =))

P/S : cũng giống như tại forum GVN, fan barca lại bị fan EPL focus =))
ko sao
quen rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em là fan Barca hay fan gì cũng thế thôi, chẳng có tí liên quan gì đến việc bị pho cớt cả.
Em bị pho cớt bởi chính cái cách em nói ý. Em ăn nói với người lớn hơn tuổi mà cứ như ngang hàng của em.
Mình thì mình để ý cái bài của em vì bài trên bài dưới nó đá nhau bôm bốp. Mình thấy k thích thì mình nói. Nếu mình có nói sai thì em có quyền chửi lại, mình chẳng có vấn đề j, nếu mình sai mình sẽ sửa. Nhưng mà phải chửi đúng và chửi thẳng vấn đề nhớ.

Thứ nhất, cái ý của anh Kiên là một đội bóng lớn, dù đang trong khủng hoảng thế nào, thì khi bước vào những trận đấu lớn với những đối thủ cùng đẳng cấp đội bóng ấy vẫn luôn kiêu hùng và k chịu khuất phục. Đội bóng ấy vẫn có thể đá ngang hàng với đối thủ của mình dù có bao nhiêu trụ cột trấn thương, dù phong độ có đang thất thường đi chăng nữa.
Ví dụ đã có ở trên: Real, Liverpool, AC.
Còn nếu muốn có thêm, thì mình lấy thử ví dụ cho em nhớ. Tại mình là fan Ars nên chỉ nhớ ví dụ của Ars thôi.
Arsenal, mất 2 tiền đạo trụ cột, mất hậu vệ số 1, có thể thua đội mới lên hạng Stock City- đội gà mờ nhất mọi thời đại và thua là NHỤC, có thể hòa Fenerbahce, nhưng vẫn đá với Man U bằng tất cả sức mạnh và giành chiến thắng.
Ngay sau đó là trận thua Man City, thua Aston, nhưng trong trận gặp Chelsea, Arsenal lại thắng.

Mình chả có ý khen đội mình thích hay chê đội mình k thích, chỉ có ý nói là 1 đội bóng lớn, dù trong khủng hoảng thì khi vào trận đấu lớn, đẳng cấp của đội bóng đấy luôn đc thể hiện.

Với cả, thứ hai là, thắng là thắng mà thua là thua, tại sao Man U k có quyền tự hào vì đã giành chiến thắng trc Barca, đương kim vô địch mùa trước đó. Man U thắng, một chiến thắng xứng đáng, họ có những cầu thủ giỏi và đá rất hay trong trận đấu đó, thì khi giành chiến thắng, họ phải có quyền tự hào chứ.

Thứ 3 là mình cũng thích Barca đấy.

Nói chung anh là fan Barca mà thấy bất bình vì em Hưng đã tự hạ thấp đội bóng mà anh yêu thích :))

:-< Real ~:> , đẳng điếc éo j :-<

Liv sướng vl, dc nghỉ những 1 tuần, trong khi Real hnay derby :(

hạ thấp cái j` ?
em chỉ ko thik fan MU " tự hào " vì đã hạ Barca năm ngoái vì đó ko phải là Barca đíc thực, nếu hạ năm nay thì tâm phục khẩu phục

anw, đề nghị mọi ng` ko lẫn lộn em với thằng Trần Lê Hưng hay Nguyễn Lê Hưng

hết.

Back
Bên trên