Champion League

bất ngờ duy nhất là Roma lên đường bởi 1 thằng fo` loại 2 và tài nổ liên hồi còn lại chả có gì bất ngờ

bất ngờ lớn dành cho các chú bé thích Xỉu

Atletico đá vl.Biết thế hôm qua pick Aguero:(
Các chú nhỏ nhoi vãi.Toàn hòa với thắng:))

Arsenal rùa vkl,tự nhiên gỡ hòa phút cuối.Thằng Gallas có bùa ngải j ko thế nhỉ:)).Zenit gặp Juve đá như yếu sinh lí:(
Fio dẫn đến 2-0 còn bị hòa.Căn bản bọn Lyon chơi cũng bẩn:-?

Quả thật là Gilardino là một tiền đạo có khả năng săn bàn bẩm sinh! Anh có thể ghi rất nhiều bàn thắng và mang lại điều tốt đẹp cho đội bóng của mình! Thế càng chứng tỏ AC Milan ko phải là điểm đến thích hợp của nhưng tiền đạo hay, giống như trường hợp của Ricardo Oliveira hồi trược

Thế Sheva là tiền đạo ngu à =)) mà lại thích hợp với AC :))

Thế Sheva là tiền đạo ngu à =)) mà lại thích hợp với AC :))

Không có cái gì là tuyệt đối cả, nhưng em vẫn xin bổ sung đó là những tiền đạo mới nổi và vừa có một mùa giải ấn tượng cùng với CLB cũi trước đó! Còn Sheva đã có ít nhất 3 năm nỏi bật khi khoác áo Dinamo Kiev!

Juve thắng rồi :)) Zenith thì cũng gà thôi :-j

sau bài này của mình chắc em Trí sẽ post bài đại loại như là: "mặc dù Juve và Real đang chiêm ưu thế nhưng Zenith và Bate cũng không phải là những con gà" 8-X:

Chỉnh sửa lần cuối:
Gilar có 2 năm ghi xấp xỉ 20 bàn ở SA ( Ở AC Gilar vẫn đá rất khá, mỗi tội ko = Sheva hồi trước nên bị chỉ trích thôi:-j)
Sheva cũng chỉ có 2 năm đá hay ở Kiev thôi.
Oliviera năm đầu tiên đá rất hay ở Betis, 2 năm sau phập phù ( đây là vụ mua ngu của Ber rồi=)))
Nói chung chả phải do AC, đội nào chả có lúc mua hớ:-j
Mà công nhận Gilar về Fio đá cũng ngon thật, căn bản hợp với ông HLV ở đấy:))

sau bài này của mình chắc em Trí sẽ post bài đại loại như là: "mặc dù Juve và Real đang chiêm ưu thế nhưng Zenith và Bate cũng không phải là những con gà" 8-X:

Em bị anh Việt Anh phạt rồi nên sẽ rút kinh nghiêm.
Zenit là đội bóng mới nổi, tuy được chơi tại CL nhưng là đại diện của bóng đá Nga nên thường chỉ thuận chơi ở những Cup như UEFA thôi!
BATE thì em chưa nghe tên bao h, cũng chả biết nó ở nước nào nên ko bàn tới.

Xem CL cầu thủ làm em khoái nhất là Juninho Pernambucano của Lyon.Đây là mẫu cầu thủ cầm trịch điển hình, sút phạt cực tốt, nhãn quan chiến thuật cũng tốt. Chính nhờ anh và nay là Karim Benzema khiến Lyon trở thành 1 thế lực tại CL trong vài năm trở lại đây!

Năm nay Liverpool vô chung kết rùi
Khỏi bàn cãi

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Hoài thôi đá đểu bạn đi [-( Có đá thì cũng nên tinh tế một chút chứ

Oh em nói thật mà=)).Hiếm khi có ai lại bình luận một cách sôi nổi và nhiệt tình như vậy;))
Mà bạn nào chứ em hơn nó 2 tuổi mà:-?

Oh em nói thật mà=)).Hiếm khi có ai lại bình luận một cách sôi nổi và nhiệt tình như vậy;))
Mà bạn nào chứ em hơn nó 2 tuổi mà:-?

Các bác đừng trêu em nữa!
Chỉ tại mấy bài trước viết linh tinh nên bị phạt, bây h em rút kinh nghiệm viết cho nó có tí chất lượng!

Back
Bên trên