Champion League

thằng Nani hôm qua có cái vết j` trắng trắng bạc bạc ở trên đầu ấy nhỉ :-??

nhìn như bị nhổ nc bọt vào đầu :))

nó là cái băng dính thôi, tại quả nó với ashley cole 2 thằng đập đầu vào nhau chú Nani bị chảy máu.

hôm qua em drogba bị đuổi muộn quá, chả để làm gì :)) hay trọng tài tính đuổi drogba để cho thằng này ko đá pen được => Terry và Anelka sẽ đá =>> sẽ trượt =))

quả đáng ra terry phải mặc kệ thằng vidic cho nó đấm lại drogba lại ôm nó lại làm chó j :((

Hôm qua ai đá pel của MU chả tốt,trừ Ronaldo=))
Thắng kiểu này đau tim thì đau tim nhưng sướng ko tả nổi:x

Ro7 rườm rà hết cỡ, không khác gì trận lượt đi gặp Barca, tuy nhiên cứ thắng là ngon rồi, 90% quả này thằng Ro7 xơi quả bóng vàng thế giới ( trừ trường hợp đá gà ở Euro)

thì Ro7 đa lúc nào chẳng màu mè :( mình chẳng thấy nó đá hiệu quả gì cả. Anh này vẫn chỉ là dấu hỏi ở các trận đấu lớn. ( hôm qua ngoài pha ghi bàn ngon ăn thì chẳng có được cơ hội cầm bóng nào cả

Hôm qua R7 chỉ lỗi quả pen thôi mà, còn lại cả trận đá cũng gọi là nổi bật bên MU được, nhất là 1st half, điên cuồng đưa bóng xuống cánh tạt vào

hehe đâu,bt Ronaldo đá linh hoạt hơn, hay đổi vị trí cho roon với tevez,nhưng hôm qua SAF muốn nó đá sát biên để khoét vào Essien mà :D quả ghi bàn thể hiện rõ Essien không thể vừa đá tiền vệ trụ hay vừa ngon cả trung vệ lẫn hậu vệ phải được :D

Ro7 hôm qua đá điên nhất MU, còn muốn gì nữa, ba bốn quả qua người ở biên, phối hợp chọc khe cho Evra như đúng rồi, toàn chạm bóng tinh tế, lại còn ghi bàn nữa(đánh đầu như thế chả dễ như lúc mình nhìn TV đâu)
Thật sự hôm qua mình cũng bất ngờ vì nó đá hay như thế, nếu trận đấu chỉ có 45 phút đầu thì nó man of the match còn gì. Mà hôm qua thằng nào là MOM???

Ro7 đá như thế rồi còn nói j` nữa:-??
thấy bảo Evra đc 8 điểm:x
chắc nó là MOM:)

Evra thì cũng ảo.Joe Cole cả trận chả làm ăn được gì:))
Trên uefa.com thì Ronaldo là Fan's man of the match.Còn chính thức thì ko thấy nói gì:-?

thì Ro7 đa lúc nào chẳng màu mè :( mình chẳng thấy nó đá hiệu quả gì cả. Anh này vẫn chỉ là dấu hỏi ở các trận đấu lớn. ( hôm qua ngoài pha ghi bàn ngon ăn thì chẳng có được cơ hội cầm bóng nào cả

Dấu hỏi cái gi :-< Nó đá linh hoạt thế lại bảo nó dấu hỏi...Đến chịu...

hôm qua lúc sau Joe Cole phải xuống kèm Ronaldo cùng vs Essien, từ lúc đấy thì thằng này cũng ko làm được gì nhiều :D

Em thấy Nani rê rắt chán hơn Ro7 hồi trước:)) Cả 2 đều ko hiệu quả nhưng ít ra Ro7 hồi trước tay chân múa đẹp hơn:))
Nhưng Nani đc cái cũng biết tạt biết sút 1 tí:-? CÒn như R7 hồi trước là chỉ có rê:))

mình nhìn thằng Nani thấy đầu óc thằng này có vẻ tối, đá bt nhưng thích thể hiện....

Back
Bên trên