Champion League

barca tấn công cùi thế ăn thế nào đc man
cổ động viên trung lập xin phát biều

vừa MU vừa barca là ko dc. :)
only 1 :)

box này có mỗi 1 fan cũng chả sao
mình là ng` đặc biệt, ngại vãi :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói thật là mình cũng thích Barca.Nhưng từ ngày có người nói nhiều làm mình ko còn cảm tình nữa:(

MU thì lại ko như thế đấy. Thắng được vài trận mà bọn báo chí đã tâng bốc lên trời cứ như là vô địch đến nơi rồi ấy. Ghét cả mấy thằng cha bình luận bên VTV3
toàn nói thiên vị cho MU

Anh cũng nên thông cảm cho mấy ông ý:D Thói đời là thấy cái gì tốt thì khen lấy khen để, rồi hôm sau có thể chửi lại ngay:)) Mà cũng có thể do mấy ông ý thích MU:))
Anh em thích Serie A thì cứ đọc Anh Ngọc's ý:x:x Riêng viết về Ý thì...:x:x

Thằng cha Anh Ngọc điên đấy.Lão chỉ thích AC thôi,viết về mấy đội khác đọc ngứa con ngươi.
Đêm nay Chelsea thắng 1-0 \:d/

Phút 88, dự đoán của NĐC from báo củ cải: 1-0 cho Liver :">
Update phút 94:"> dự đoán lại: 1-1

Chỉnh sửa lần cuối:
đ thể tin đc là lại có thể dự đoán như vậy :|
lãng xẹt vãi, đúng là đ thể ngờ đc
Thôi để trận sau cò cưa cho hay.

oặc....

ai thể ngờ đc... nhưng e vừa đánh răng rùi... lại ăn cả coolair nữa, để tối e dự đoán cho...

k thể đỡ đc...hwa lại còn đc mấy trăm k nữa, ngon thế, k hiểu tối nay có nên chơi tiếp k???

(thế mà chả a nào cho e điểm chất lượng hay bài hay j đấy, e là e khoái mấy cái đấy lém ;;) ;;) ;;) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua Chelsea đá dưới cơ quá. Tại chú Mourinho chỉ mua các tiền đạo to cao như Drogba mà ko mua những chú có lối chơi ma mãnh như Torres nên hôm qua hàng tiền vệ bị kiềm tỏa là chết ngay, trong 1 ngày Joe Cole chơi dưới phong độ, lại ko còn sự phục vụ của cái chân trái ma mãnh của Robben, Malouda có kỹ thuật nhưng vẫn còn thiếu một chút sự quái cho nên vào vòng cấm đc rồi mà ko sút đc. Torres mới là mẫu tiền đạo mà Chelsea cần, tự mình tạo ra cơ hội và tự dứt điểm, với tình hình hiện nay thì Chelsea nên tìm cách mua Villa để tăng thêm khả năng cho hàng công, biết tự tạo cơ hội chứ ko chờ bóng đến chân.

Đêm nay 8-}, mình là culé, trận này xem đau tim lắm. Lúc nãy vừa youtube xem chân cẳng thằng Quaresma, thế mà ngày xưa nó ở Barca sao đá ngu thế ko biết. Mấy chú Bồ Đào Nha về Barca có mỗi Figo là hay, nhưng chú này giành những năm tháng hay nhất ở Real :(, ngày xưa có Simao cũng ổn nhưng mà vẫn núp dưới cái bóng Rivaldo. Hôm nay Henry ko đá, hàng công hy vọng vào Messi, Eto'o và Bojan, hàng tiền vệ có sự trở lại của Iniesta cộng với 1 Xavi dạo này khá lên chân cũng tạm ổn cho 5 chú tổ chức tấn công. Chú Toure thì quá lo, hi vọng có Marquez bình phục để đá cặp với Milito ở trung vệ, ko phải dùng Edminson hoặc Thuram thì bỏ ***. Cánh phải Zambrotta đá ngu lắm, trận này chắc chắn MU sẽ để R7 đá bên trái :(

Chel may vãi, chắc nhờ thằng Minh mồm thơm :))
Tối nay Mu- Barca tuyệt đỉnh =))

THằng này ảo diệu vãi.Biết thế hôm qua anh em nghe nó mà đi cá độ hay lô đề thì ngon rồi không=)).Mẹ thằng Riise làm hỏng công sức của cả đội:(

Mà đến bây giờ bình tâm xem lại cũng đờ thể hiểu sao nó lại dùng đầu phá quả bóng xoáy như thế :-?

Chắc bán độ

Back
Bên trên