Chồng

thế tức là ko cần khởi động ah :eek: đồ điện tử bi h hiện đại nhờ

vân khởi động cho anh ý B-) :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Sao lại mấy em lớp Nga? Bác Sỹ Anh có nhầm không đấy?
ờ thì tui cứ nghĩ lớp Lý hay đi chơi với lớp Nga nên mấy em lớp Nga chắc chả lạ gì mấy anh lớp Lý :D

em Vân mà khởi động thì mãy bác Dũng có mà chạy mãi không ngừng à :))

Thực ra thì cũng muốn chạy mãi nhưng mà hết năng lượng nên phải dừng thôi, lực bất tòng tâm mà, bây giờ thì người ta gọi là "trên bảo dưới không nghe" :))

Càng đọc càng thấy máy anh Dũng là hàng made in Laos :))

chú Đức đừng vội chủ quan, bác ấy còn 2 cục pin dự trữ nữa cơ :))

Ngô Sỹ Anh đã viết:
chú Đức đừng vội chủ quan, bác ấy còn 2 cục pin dự trữ nữa cơ :))

Đồ điện tử (nhất là automatic) mà phải dùng đến pin dự trữ có nghĩa chất lượng máy đã kém đi rồi :((

Bà chị nhầm rồi, chất lượng cao thì mới cần có pin dự trữ, để đảm bảo hoạt động liên tục, liên tục..... :))
Đồ tốt đến mấy mà không có pin dự trữ thì lúc mất điện cũng đứt luôn. Hôm nọ đi thang máy ở trường tự nhiên mất điện, thang xịn nhưng không có UPS, thế là cả lũ đứng ở trong gần 2h, may mà trong đó có một em rất xinh nên cũng không thấy sốt ruột :))

Chỉnh sửa lần cuối:
bác Dũng làm gì với em xinh đẹp trong thang máy những 2h thế, tui nghĩ mãi chả ra [-( :D

anh Dũng già rồi mà máy vẫn còn chạy tốt nhỉ? trẻ như bọn em đây mà cũng chỉ xúc than tầm tiếng ruỡi là fai nghỉ uống nước rồi....

Anh thì không thể bằng các chú được, chỉ một lúc đã phải nghỉ uống nước rồi, nhưng than còn nhiều quá, không nghỉ được :))

Máy này chạy bằng năng lượng :))

Đúng là anh Dũng đã già rồi :(. Thôi rửa tay gác kiếm đi, để bọn hậu bối tiếp tục sự nghiệp xúc than cao cả cho :D Chứ thấy anh Dũng bây giờ làm ăn kém năng suất quá :))

Ah pin của anh Dũng là "pin khô" hay "pin ướt" thế?
Có "sạc" được không?

Thì làm việc hơi kém một chút nhưng mà sau khi sạc thì lại đầy năng lượng ngay thôi mà :)) , cũng như điện thoại di động ấy, máy cũ thì mau hết pin, nhưng vẫn dùng tốt :))

annh ý dùng năng lượng mặt trời :)) ban đêm thay bằng đèn dầu :D :))

anh Dũng già thế rồi mà dùng đồ hiện đại thế? chạy bân ngày bằng nămg lượng MT còn ban đêm bằng đèn dầu...như thế thì bảo vệ môi trường tốt quá còn gì...

chạy bằng năng lượng mặt trời thì cứ sáng ra lại phải đem đi phơi nắng à? :-/

Thế hôm nào mưa thì sao?, nghỉ a?, nhưng automatic chắc không nghỉ được nhỉ??? :-/

Back
Bên trên