Chọn chồng

:)) anh T cứ tưởng bở nhỉ :)):)):))
>:)>:)>:)
ko có phần mềm công ty em bảo dưởng, thì sao anh đc ...>:)>:)>:):>:>:>
:)):)):))

Chị Nhung có anh BF làm cho một hãng TAXI gì đó (quên mất rồi) - Gọi là có :D :mrgreen:

Chỉ có 40 năm thôi á /:)
Bình thường dùng được lúc 13-14
40 vẫn chạy tốt thì chỉ đến 53-54 thôi à ?
>:) >:)
Không ổn :))

Ơ kìa, vẫn chạy tốt cơ mà, chứ có phải là 40 năm mới hỏng đâu ;) :D

ặc ặc
tại sao em ấy lại thích thực hành vậy nhỉ
sợ thật!!!

Thì nghĩa là lúc nào muỗn ...!@#$%^&*... với chồng thì chỉ cần "Gọi là có!" :D :mrgreen:

:)):)):)):)) h thì đoán đc phần nào cái ..@#%.. của cả nhà rồi >:)>:)>:)
cả nahf ác thật đấy , nói mình suốt thế này ..chậc chậc..[-x[-x[-x thế là ko tốt nhé
b-(b-(b-(

trần hồng nhung đã viết:
:)):)):)):)) h thì đoán đc phần nào cái ..@#%.. của cả nhà rồi >:)>:)>:)
cả nahf ác thật đấy , nói mình suốt thế này ..chậc chậc..[-x[-x[-x thế là ko tốt nhé
b-(b-(b-(
Oài, chán chị này quá. Cái đấy nó nhiều nghĩa cơ chị ạ, chứ đoán được phần nào thôi thì nghe đã thấy chán rồi. ;) :p

[-o<[-o<[-o< ko ai nói sao biết đc , ngôn ngữ này khó hiểu lắm :))
ko biết thì bảo ko biết chứ sao :))
[-o< nhiều nghĩa thì bảo chị với [-o<

Chậc, thế này làm sao buôn bán phần mềm cứng được chứ :D

[-o<[-o<[-o<Amen[-o<[-o<[-o<Xin chúa cứu rỗi linh hồn chị Nhung[-o<[-o<[-o<Amen[-o<[-o<[-o<

Oài, sao dạo này làm ăn kinh doanh có vẻ tẻ nhạt thế chị N :D :))

[-x[-x[-x công việc làm ăn vẫn thế , lên như diều gặp gió , tuy nhiên chị BUÔN BÁN TẠI CÔNG TY chứ ko phải chị bán đâu [-xLink nhé[-x
hí hí , thì nói chung cái ..của mọi người mang nhiều hàm í ...lắm ..hiểu ít thôi , để tâm hồn còn chút tỏng sáng :">:">
[-o< Amen [-o<

trần hồng nhung đã viết:
[-x[-x[-x công việc làm ăn vẫn thế , lên như diều gặp gió , tuy nhiên chị BUÔN BÁN TẠI CÔNG TY chứ ko phải chị bán đâu [-xLink nhé[-x
hí hí , thì nói chung cái ..của mọi người mang nhiều hàm í ...lắm ..hiểu ít thôi , để tâm hồn còn chút tỏng sáng :">:">
[-o< Amen [-o<
Nghe nói chị Nhung vừa đến là ông cha sứ nhà thờ đặt ngay từ tòa thánh Vatincan 50l nước thánh để rửa tội :)):)):))

:)):)):)) thôi, chị rửa tội ở quê nhà thôi, chứ sang bên kia sợ nc' thánh nó ko trong, ko rửa tọi đc :)):)):))
mà quê nhà dùng TOTO của chị HA cũng tốt lắm mà :)):)):))
:>:>:>:>:>:>:>:>:>

:eek: đạp :eek:
choài, chị Big dạo này, toàn thấy tên trên bảng vàng à :))

trần hồng nhung đã viết:
:)):)):)) thôi, chị rửa tội ở quê nhà thôi, chứ sang bên kia sợ nc' thánh nó ko trong, ko rửa tọi đc :)):)):))
mà quê nhà dùng TOTO của chị HA cũng tốt lắm mà :)):)):))
:>:>:>:>:>:>:>:>:>
Hêhe, cần nước thánh à, mang cho em một thùng nước khoáng đầy, khoảng nửa ngày sau đến em đưa thánh cho :biggrin: :p :D ;)

Back
Bên trên