Chỉ là.... tao sẽ nhớ bọn mày... và tao thấy tiếc...

Lê Phương Dung
(DzungLee)

Made in 12.... Tính bằng ngày... Ngày chia tay cũng tính bằng ngày... Tại sao tao bỗng nhiên thấy buồn buồn thế này.... Xa bọn mày, chả có đâu cái lúc được nắm tay nói lời chia tay ghế nhà trường... Buồn... Chả bao giờ tao nghi tới giây phút này... Nhất là khi tao ở xa thế này... Thời gian trôi nhanh quá, nhanh đến chóng mặt... Ai cũng bận bịu với bản thân mình, đến lúc tỉnh dậy chợt nhận ra rằng đã đến lúc nói lời chia tay, tiếc nuối quá, cảm giác như thời gian không bao giờ là đủ để có thể làm hết những gì tao muốn cùng bọn mày... Cấp 3 qua rồi à... Một cái chớp mắt... Nhớ những ngày đầu.... Nhớ những kỷ niệm... Nhớ lắm....

Chả biết nói gì.... Ngay lúc này đây, chỉ muốn gửi một lời chân thành tự đáy lòng.... Mong cho bọn mày đứa nào cũng đạt được ước mơ của mình.... Mong cho lời chia tay không bao giờ là thật... Mong rằng bọn mình mãi yêu quý nhau như thế này... Mong rằng mấy năm nữa nhận được thiệp mời ăn cưới của bọn mày... Mãi giữ liên lạc nhé ^^ Biết rằng không cái gì là mãi mãi.... Nhưng tao muốn thử... Thử xem giới hạn của mãi mãi là gì....

Yêu bọn mày nhiều lắm... Yêu lắm lắm lắm.... Cố lên nhé :)

Specially dedicate to my beloved Hái Hoa 0407

Ừ thôi được rùi , " chúng ta là 1 gia đình " vì thế khi phải chia tay tất nhiên là sẽ cảm thấy buồn . Hiện tại chỉ còn 1 tuần cậu cố gắng lưu lại những kỉ niệm thật đẹp bên bạn bè và mái trường "dấu yêu" là được . thời gian sẽ trôi qua nhưng kỉ niệm đọng lại trong chúng ta là mãi mãi , hay vui cười và nhìn về tương lai đẹp như .... cốc sữa chua cậu ạ . Tớ yêu cậu !!!!!!!!!!!
Ký tên : ko phải Tùng bìu . Người yêu Tùng Bìu đây :))

rùi rùi anh iu :x :* em cũng sẽ nhớ anh, nhớ mãi :x

Ừ thôi được rùi , " chúng ta là 1 gia đình " vì thế khi phải chia tay tất nhiên là sẽ cảm thấy buồn . Hiện tại chỉ còn 1 tuần cậu cố gắng lưu lại những kỉ niệm thật đẹp bên bạn bè và mái trường "dấu yêu" là được . thời gian sẽ trôi qua nhưng kỉ niệm đọng lại trong chúng ta là mãi mãi , hay vui cười và nhìn về tương lai đẹp như .... cốc sữa chua cậu ạ . Tớ yêu cậu !!!!!!!!!!!
Ký tên : ko phải Tùng bìu . Người yêu Tùng Bìu đây :))

tớ cũng yêu cậu long ái ạ anh em thi xong lại cùng 1 chiến tuyến nhưng trả tớ ie đi:((

oái mấy bạn hóa 2 viết xúc động thế, cuối năm rồi thấy bạn nào cũng đáng iu. 0407 là một gia đình. CHỈ cần tương lại, có gặp nhau mà mỉm cười là mãn nguyện rồi

B@sic làm trận với phần còn lại của trường ams chia tay 0407 cái nhỉ :))

sắp là cựu ams rồi
3 năm nhanh quá
bọn tao cũng nhớ mày nhiều zit ah
nhất là những lúc "trầm lắng"hiếm hoi ngồi nghĩ lại những j đã qua
thôi thì chúc cho thành công sẽ đi theo mỗi bước chân của chúng ta
và mong rằng
"rồi ngày vui ta lại gặp nhau"

Tiếc là mày không về kịp lúc Made in 12.
Lúc về nhớ mang quà cho tao nha :p

Dzung iu đọc những dòng Dzung viết xúc động quá. Ngọc cũng nhớ Dzung nhiều lắm. Những ngày này thực sự là những giờ phút đáng quý, những ngày cuối cùng ở lại trường của mỗi thành viên 0407. Tiếc là thôn HÁI HOA mình ko đủ mặt tất cả, vắng Dzung, Ngân xôi, Thu Trang, Hiệp gà. Dù sao cũng cám ơn Dzung vẫn chia sẻ những tình cảm của Dzung với lớp mình. Đáng lẽ những bài này nên post ở topic lớp mình thì hơn.
@ đứa nào dùng nik Tùng bìu: đúng là người ngoài có khác, con Dung nó có ở đây đâu mà bảo nó là "còn có 1 tuần cố gắng lưu giữ lại những kỉ niệm bên thầy cô bạn bè" , đúng là hết biết!!!

Nhanh quá Ngọc nhỉ, vèo một cái và bây giờ đã là những ngày cuối cùng của cấp 3 rồi... Đi xa thế này, tự dưng Ngân thèm cái cảm giác được ngồi trong ghế nhà trường, thèm cái cảm giác của những ngày cuối năm, thèm cảm giác lo lắng cho các kỳ thi... Nhớ nữa... Lần nào mà Ngân online cũng thấy mọi người để avatar liên quan tới Ams. Người thì để logo trường mình, người thì lấy ảnh học sinh 12 xếp thành số 0407 làm avatar... Nhớ lắm ý, Ams ơi T_T

Giờ này đang Made in 12 rồi nhỉ.... Nhớ không nhầm thì là thế :) Thèm về nhà quá... thèm made in 12... Nhớ lắm rồi... Còn tới 5 tuần nữa mới được thả :| Về nhà rồi tao sẽ....

@ Ý: Mày thì chỉ giỏi quà... ko nhắc tao còn mang về cho... Nhắc rồi tao chán chả mang về nữa đâu ^^

@ Thư: Làm gì mà nhớ em... còn gặp nhau dài dài mà ^^ Đấy là anh mong thế :)

@ Ngọc: >:D<

Mọi người lần này chụp ảnh nhớ post lên nhanh nhé
Chứ ảnh hôm 8/3 mãi chẳng thấy đâu cả

Ừ về sao kịp... 21, 22, 23 tao đều thi cả... Bây giờ bắt đầu bị quay như chong chóng rồi.... Thôi thì mong là bọn mày đã có một made in 12 vui vẻ :) Ảnh chẳng có tao, nhìn thấy thèm lắm... Nhưng cứ post lên đây ^^ Nhớ bọn mày quá...

Back
Bên trên