Chết thật, suýt nữa thì quên...

Hà Đăng Sơn
(hdson)

Active Member
... cái vụ sinh nhật của em Hương amz :)

Lọ mọ chui ở cái lò thiêu người ra, mắt mũi còn kèm nhèm thấy ngay quả notice to đùng của HAO, thôi thì chậm còn hơn không...

...cùng nhau hét nào

HAPPY BIRTHDAY TO YA!

Chúc thủ quỹ thêm tuổi mới ăn nên làm ra bằng vài lần năm ngoái nhá, lâu lâu lại dẫn HLH đi đập phá dăm ba quán ở đất Hà Thành cho bõ tức nhỉ :D

Hơ hơ ... em cung xin chúc mừng chị ...
Đúng là muộn còn hơn không :D

Chúc sinh nhật chị vui vẻ :D

em Hương yêu quý sinh ngày 2/5 hay 5/2 nhỉ :rolleyes: năm ngoái hình như suýt được ăn SN nhầm?

bắt chước anh Sơn:

HAPPY BIRTHDAY TO YO!

Sinh nhật vui vẻ nhé ;;)

Vào chúc mừng sinh nhật trò một cái. Chúc sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới hay ăn chóng béo nhé.
Sắp làm luận văn tốt nghiệp chưa thế? Nếu không kiếm được thầy hướng dẫn thì cho anh đăng ký một chân nhé :).

Hoàng Nhật Minh đã viết:
Nếu không kiếm được thầy hướng dẫn thì cho anh đăng ký một chân nhé :).

Hương ơi, từ chối gấp đi, không anh Minh bay về VN hướng dẫn đấy. ;)

Hôm qua chúc rồi, hôm nay chúc lại!

Happpppppy birthdayyyyyyyyyyyyy to youuuuuuuuuuuuuuuuuu

(Xông lại, ôm hôn em Hương nhiệt liệt :mrgreen: )

Xông lại, ôm hôn em Hương nhiệt liệt
Hôm qua chị Giao xông tới ... hôm nay chị Giao xông lại.
Ngày mai chị Giao " xông lên "
Ngày kia chị Giao ... " xông phi " ;)
Cả năm ... chị Giao " Xông pha " đi trước vì một HAO ... cứ gọi là " xông thẳng " mà tiến tới ...

< mình viết hay quá ;;) >

Em cảm ơn mọi người nhiều ạ. :) Từ hôm qua tới hôm nay nhận lời chúc từ mọi người thấy đời tươi đẹp lên nhiều. Chúc cả nhà những niềm vui và thành công đi kèm hạnh phúc :).

ôi chết tôi.. thất lễ quá.. quên... chúc mừng sinh nhật chị Ama Hương yêu quí.. :D

Hương ơi, cho Vân chúc mừng muộn cái nào, ôm hôn thắm thiết nhá.Tháng này bận bịu quá nên hôm nay mới lọ mọ vào đây....Tuổi mới tràn đầy hạnh phúc nhá, cứ như cái hôm đi xem phim là ổn rồi Amaz ạ!

Back
Bên trên