chẳng may lạc!

:)) Em đoán là nó thích ăn xúc xích dội nước cà chua.. khặc khặc... ngon hơn kẹo mút nhân dâu í nhỉ....

Thủy hiểu từ đầu rồi :))

Giả nai câu thêm mấy bài :))

thế là ko được rồi đúng ko ???? Câu bài là ko tốt , nhất là còn giả nai để câu bài !

CHị Thủy ko giả nai đâu, vì chị Thủy là nai mà,có phải người đâu?:D

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Thủy hiểu từ đầu rồi :))

Giả nai câu thêm mấy bài :))

.. :(( ,, em không hiểu thật .. :(( .. chả hiểu kẹo mút nhân dâu là gì cả .. :(( .. mọi người cứ nghi oan .. :(( ... thề .. :(( .. không hiểu mà ... :(( /:)

Bao giờ em bị sâu răng em sẽ hiểu Thủy ạ... :))

Ặc ặc, lại chờ đến lúc bị sâu răng nữa, thế thì lâu quá, trừ phi "kẹo mút" có nhiều đường :))

HƠ, em cũng ko hiểu mọi ngươi nói gì, tưởng chỉ có mỗi trẻ em mới sâu răng, mà chị Thủy lớn thế này rùi mà?

Trần Thu Trang đã viết:
HƠ, em cũng ko hiểu mọi ngươi nói gì, tưởng chỉ có mỗi trẻ em mới sâu răng, mà chị Thủy lớn thế này rùi mà?

...đúng ... biết đến bao h mới sâu răng .. b-)

Nhanh thôi, ăn kẹo mút mà chị Thảo nói là sâu răng ngay thôi mà

Hê, anh ko khoái của ngọt lắm, với lại anh chả bao giờ mút kẹo cả, anh là anh nhai luôn :))

Em Dũng nhai luôn cơ à... tuyên bố hơi hùng hồn đấy?:)

Hé hé, em vốn tham ăn nên em nhai luôn để còn ăn cái khác :))

@sao chị Thảo toàn online vào cái giờ mà em sắp phải về thế nhỉ, chờ chị suốt cả ngày ko thấy, cứ đến lúc định đóng cửa đi về thì mới thấy chị xuất hiện :((

Nguyễn Thảo đã viết:

... ôi dời ... nhai thế thì không biết bây h răng anh Zung có được 10 cái không nhờ ... b-) kẹo mút chứ có pahri kẹo dẻo đâu mà nhai ... 8-} b-) ( đây là em nói rất trong sáng nhá ... :) )

Bui Ngoc Dung đã viết:
Hé hé, em vốn tham ăn nên em nhai luôn để còn ăn cái khác :))

@sao chị Thảo toàn online vào cái giờ mà em sắp phải về thế nhỉ, chờ chị suốt cả ngày ko thấy, cứ đến lúc định đóng cửa đi về thì mới thấy chị xuất hiện :((

Thì lúc em chuẩn bị về chị mới được nghỉ trưa... mới free mà, em có gì nhắn nhe chị thế??? trình bầy xem nào :))

Trần Bích Thủy đã viết:
Nguyễn Thảo đã viết:

... ôi dời ... nhai thế thì không biết bây h răng anh Zung có được 10 cái không nhờ ... b-) kẹo mút chứ có pahri kẹo dẻo đâu mà nhai ... 8-} b-) ( đây là em nói rất trong sáng nhá ... :) )

Sao em Thủy cứ phải thanh minh thế :))

.. em có thanh minh đâu ... đấy là chú thích đấy chứ CT .,... :))

Back
Bên trên