Chập luôn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dốt! Phải có xúc tác chứ!!! :))
----------------------
:smoking:

Dốt!!! Phải có xúc tác chứ!!! :))
------------
Chuyện anh Thanh hay quá!!!! :))
-------------

:smoking:
-

Hay... thế mới là chuyện cười chứ, Chú Hải ơi post thêm máy câu chuyên nữa lên đây đi... Mà làm gì thì làm nhưng cấm ko dc trêu em Nguyễn Mai Phương (học lớp Pháp 2 của tôi đâu đấy)

Lê Tất Đạt đã viết:
Hay... thế mới là chuyện cười chứ, Chú Hải ơi post thêm máy câu chuyên nữa lên đây đi... Mà làm gì thì làm nhưng cấm ko dc trêu em Nguyễn Mai Phương (học lớp Pháp 2 của tôi đâu đấy)
Xi````, nhầm roaif anh ơi, Mai fuong cua anh học Toán 1 cơ mà B-)

Công nhận là chuyện quá hay,em Phương ở đâu thì lên đây mà học tập nhé

Nguyễn Phan Trung Kiên đã viết:
Thanh, t'es pa bien du tout.Les enfants, ils sont jeunes, et tu racontes n'importe quoi comment ils comprentent tt. Travaille, et travaille, t'as perdu trop de temps ici et pour rien??
ANh ơi dịch hộ em ra tiếng Việt với,em không hiểu gì cả,nhất là cái chỗ ils comprentent ý,là sao vậy anh

:)) . Anh em cùng trường, giờ lại học cùng nơi, sao lại làm nhau khó xử thế em?? :)):)):))
Đừng tiểu tiết quá chứ...

To Bùi Minh Hòang: Anh thấy hay thì nói hay, thấy dở thì nói dở, cũng chẳng chọn tới chọn lui làm gì cho nó mệt người.
To Nguyễn Mai Phương (lớp Pháp 2): thì anh co nhầm đôi chút,anh nhận khuyết điểm, chưa phải của mình nhưng cứ nhận vơ. Nhưng anh quả quyết với em rằng dù em đúng ở đâu đi nữa anh cũng ko thể nhầm em với ai dc đâu.

Hic:(
2 chị em mình trùng cả họ và tên nên ngại nghỉ :|

To Nam: chẳng hiểu gì thì học tập kiểu chi bì giờ :((

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
:)) . Anh em cùng trường, giờ lại học cùng nơi, sao lại làm nhau khó xử thế em?? :)):)):))
Đừng tiểu tiết quá chứ...
Hay qua,em o day dang chan,tu nhien lai thay ong anh,the ong anh dang o thanh pho nao the,co gi cho em so portable,bao h roi phone choi

oh, chú này cũng ở Pháp à, hôm nào gặp bọn anh nhậu nhẹt rượu chè phát nhỉ...vui thú biết bao...
Thanh sắp xếp cho em ý liên lạc, bg gặp mặt phát.

Anh đang ở Paris. Nhưng dạo này anh bận lắm. Số anh là 0661570758. Có gì anh em hẹn nhau Noel. Em cho anh vài thông tin của em luôn đi...;

hơ, ẻm Hoàng học lớp Anh à?? :mrgreen: Anh kết chú nào học lớp Anh lắm. Sang đây :D

:)) Bé Hoàng định đi Pháp cơ à.
Lạ hén.
Định đi theo kiểu gì, tự túc hay học bổng đây /:)

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Anh đang ở Paris. Nhưng dạo này anh bận lắm. Số anh là 0661570758. Có gì anh em hẹn nhau Noel. Em cho anh vài thông tin của em luôn đi...;
EM cũng đang ở Paris,hehe,vui thật,tháng 2 tới ông anh có định thi không,rồi bao h rỗi em sẽ gọi cho ông anh

Thi cái giề, sang đây 3 năm rồi còn thi tiếng tăm gì nữa. Chú em học tiếng cho tốt mà thi cử để đc chọn vào trường tốt, rồi anh em nhậu chung vui cùng chú..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên