Chương trình phát thanh kỉ niệm 32 năm giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước.

Trịnh Thường Trường An
(che_guevara)

Active Member
--Chào các bạn, cứ vào dịp này hàng năm, học sinh chúng ta lại có 1 kì nghỉ ngắn trong 2 ngày 30/4 và 1/5\:d/ . Với những bạn đang ôn thi vất vả, đây có thể là 1 khoảng thời gian cho việc ôn luyện và nghỉ ngơi. Với những bạn đã thi xong, đây lại là 1 dịp để đi chơi cùng bạn bè, gia đình.

--Nhưng 30/4 k0 chỉ là ngày nghỉ, đó còn là 1 ngày lễ lớn của dân tộc:)>- . Đó là ngày đất nước ta được thống nhất, dân tộc ta đoàn tụ sau 1 thời gian dài chia cắt. Vì thế, để kỉ niệm ngày 30/4 năm nay, bọn tớ làm 1 chương trình phát thanh để góp vui cùng mọi người. Mời các bạn nghe và xin chúc 1 kì nghỉ vui vẻ.>:-D<

--Nếu các bạn có ý kiến đóng góp, hãy viết ở bên dưới. Các ý kiến có thể là: "sao mà chuối thế", "sến quá" ... =))=)) nhưng nhớ nói cho bọn tớ biết là nó chuối với sến ở điểm nào để bọn tớ còn khắc phục lần sau nha. Cám ơn các bạn rất nhiều.:D

[wma]http://files.myopera.com/che_15/files/30-4-2007_2.mp3[/wma]​

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấy có biết năm nay thi sử không mà cứ đụng vào nỗi đau lịch sử thế nhỉ X-(

Việt Nam tự hào có 1 người con như cậu...TrgAn ạ:) (cái này là tớ thật lòng...ko có ý xỉa đểu đâu nhá:D )

Gì đây trời???? Có cần đến mức YÊU NƯỚC quá thế này không???
Tớ thì tớ chẳng phản đối việc các bạn có tinh thần nhớ về cội nguồn, lịch sử tẹo nào, nhưng không cần đấy mức thế này chứ????

2 ban. nay` hay nhi :D
Ko biet sau nay neu minh di nc ngoai thi co dc 1/10 ban nay ko nhi 8-|

Back
Bên trên