Chúc mừng SN chị Vân Hà

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự

Chúc chị Hà sinh nhật vui vẻ, chúc mọi điều may mắn sẽ đến với chị, để chị thành công trong mọi việc (nhưng tất nhiên cũng vẫn phải có cả cố gắng của bản thân nữa) :D

Em cảm ơn chị vì sự tốt bụng và nhiệt tình của chị, em rất vui vì quen chị, thật lòng vui lắm lắm :x
Được cả cái vụ nhí nhố, chị em mình rất hợp nhau :))

Chị vui hay buồn, khi thấy mình... già thêm 1 tuổi? :))

>:-D< >:-D< >:-D< >:-D<​

Việt nhanh chân nhanh tay thật. Anh chúc Hà tuổi mới xinh ra, bớt lo đi, chóng có gia đình khang trang đuề huề, vuông tròn đầy đủ nhé.

DV chúc ác nhỉ:)

Chúc mừng sinh nhật VH. Chúc em luôn vui vẻ, trẻ khỏe, cười tươi :D

Đầu tiên là cảm ơn em Việt, đã vô cùng nhanh chân nhanh tay mở topic này :x Để trả lời cho câu hỏi tốt bụng của Việt: SN thì chị thấy vui, b'day của mình k vui sao được, được bao nhiều người quan tâm, quà cáp và lời chúc...:)>- :)>- nếu có sợ già và buồn thì chắc là sau SN mới buồn biếc gì sau :D

Thanks a.Tâm for everything :D...và em Zz too :x

Thanks em iêu, hehee, đây là lần đầu tiên thấy your post in HAO....cứ gọi là giật mình...:D

Thanks sếp iêu quí vì đã hạ cố vào đây chúc mừng SN nhân viên. Tiện đây em cũng xin bày tỏ sự cảm động sâu sắc tới sự quan tâm của HAO và đặc biệt là các admin đến SN em...Tình hình là em nhận được đến những 2 cái email chúc mừng SN từ HAO ... :D Chắc là hệ thống mới để banner chúc mừng SN nên hôm qua vào HAO thì thấy cái banner rực rỡ....:D :x Tuy nhiên cả ngày hôm qua HAO k mở cửa cho em vào :> chắc là k muốn cho em cảm ơn mọi người vội :-$ :)>-

P.s: sếp ơi, em hỏi 1 câu, nếu em nhớ k nhầm thì em có 1 cái huy chương? sao bây h nó chạy đâu mất ?? hay là hết hạn ạ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Hà ơi, vào muộn như em thì có còn bánh sinh nhật không thế. :D
Nếu còn thì chia cho em một ít :> gọi là chung vui nào :D

Chúc mừng sinh nhật chị. :D

^^ thanks em Chipdien...:x em ma` vao` châm. 1s thôi cũng đã k còn bánh kẹo gì rồi, kiểu tranh với Việt thì k địch lại được...nhanh như gì....:D

Chúc mừng SN em Hà!:x Chúc em nhiều điều tốt đẹp nhất!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên