Chúc mừng SN chị Thủy Minh

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
Chúc mừng sinh nhật chị Thủy Minh 0:)

Chúc chị có những "bài thơ" đẹp nhất, trong ngày sinh nhật :x

(ăn trộm cái ảnh năm ngoái của chị :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng chúc mừng sinh nhật chị Minh. Lâu lắm chẳng thấy chị, nhớ chị ở vn2k ;). Cứ đến sinh nhật Bác là nhớ chị Minh :D !

Chúc cô TMinh luôn vui vẻ trẻ trung nhá :)

Chúc em gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống, luôn mạnh mẽ và luôn dịu dàng. Rất mong được đọc những dòng thơ và mẩu truyện của em. :)

Minh nhớn dạo này lặn khiếp, nhân dịp này cũng nên ló mặt ra cho mọi người chúc thọ nhở. Chúc bạn cứ mãi trẻ xinh như tuổi 20 nhé :D

Trời ah, cảm động quá. Mọi người vẫn nhớ đến em ạ :). Cảm ơn chị Giao, anh Duy, bạn hiền Sơn, bé TM, và Hà rất nhiều. Mọi người xem pic SN của em nhé.

Cuối tháng 7 em về HN, hy vọng được gặp chị Giao và mọi người :).

LOL

wow, chị M càng ngày càng trẻ và càng xinh ạ :*

Chúc mừng sinh nhật chị, tháng 7 chị có về HN thì hợp tác viết về tầu điện thời bao cấp đi... (Ấn tượng mãi về các bài viết của chị)

Cứ nghĩ rằng chị Minh kô vào web nữa nên không vội vào đây chúc chị mấy câu, ai ngờ chị vẫn online.

Cái ảnh chụp nhìn hay nhỉ, trong ảnh chị Minh cực kỳ ấn tượng.

Mà chị trông sexy nhỉ, khuôn mặt khá là khêu gợi, tóc nhuộm pha chút màu vàng, váy đã ngắn lại còn xẻ thêm một đường nữa nhé... trông cứ như con gái Nhật chụp trên mấy trang web ấy... :) Nhìn chị vẫn mêli...

Chúc chị luôn tươi trẻ và quyến rũ nhé!

Lưu Công Thành đã viết:
Cứ nghĩ rằng chị Minh kô vào web nữa nên không vội vào đây chúc chị mấy câu, ai ngờ chị vẫn online.

Cái ảnh chụp nhìn hay nhỉ, trong ảnh chị Minh cực kỳ ấn tượng.

Mà chị trông sexy nhỉ, khuôn mặt khá là khêu gợi, tóc nhuộm pha chút màu vàng, váy đã ngắn lại còn xẻ thêm một đường nữa nhé... trông cứ như con gái Nhật chụp trên mấy trang web ấy... :) Nhìn chị vẫn mêli...

Chúc chị luôn tươi trẻ và quyến rũ nhé!

Cảm ơn em Thành đã để chị và mọi người nhận diện ra chị Minh, xinh quá ạ... , :)) :)) Happy birthday to YOU! :)

Nguyễn Thảo đã viết:
Cảm ơn em Thành đã để chị và mọi người nhận diện ra chị Minh, xinh quá ạ... , :)) :)) Happy birthday to YOU! :)

Cái này gọi là lừa đảo trực tuyến đấy em Thảo ạ. Chị vốn ăn ảnh mà, chứ ở ngoài xấu như ma :((
Cảm ơn Thành, Thảo, TM và mọi người nhiều nhé :).

to Thành: Chị vẫn thỉnh thoảng vào, nhưng chỉ đọc thôi.

A belated happy birthday, chúc sis luôn vui tươi và hạnh phúc :) Mà thật em thấy chị nhìn trẻ hơn cả bọn bạn khóa em b-)

Btw, em thấy bác Thành mà làm reporter cho miss HAO thì hơi bị hay :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên